12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: chutima132
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] แนะนำคลินิกเสริมจมูก ที่ไหนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chap126 เมื่อ 2016-2-4 19:55

ศึกษาให้ดีครับ หมอแต่ละคนมีหลายแนว ทำบางคนสวยอีกคนไม่สวยก็มี ผมศึกษามานานแล้ว ยังไม่ใด้ไปทำเลย แนะนำให้ดูรีวิวเยอะๆนะครับ เอาคนที่จมูกพื้นฐานเหมือนเรา แล้วหมอคนไหนทำใด้สวยก็คนนั้นเหละครับ โชคดีนะครับ ไปทำที่ไหนมาแล้วแชร์ต่อกันด้วยนะครับ
ถ้าอยากให้เข้ากับรูปหน้าลองเข้าไปปรึกษาที่ PSC Clinic กับคุณหมอพีระ นะคะ

https://www.facebook.com/PSC-Clinic-206054059479096/?ref=bookmarks
ลองหาดูรีวิว สุรีย์พรคลินิก by หมอปู...เราว่าทรงจมูกหมอโอเคร มลและเป็นธรรมชาติ ดีงาม
แนะนำหมอโอภาสค่ะ เลอแบ็งค็อค
สวัสดีคะ อยากแก้จมูกใหม่ อยากขอคำแนะนำหน่อยคะ
อยากได้ทรง บาร์บี้ไลน์ ไม่ก็สโลปปลาย
เป็นคนจมูกยาว คะ
ช่วยแนะนำที่นะคะ ว่าที่ไหนดีและปลอดภัย  
เราดูจากรูป เราว่าคุณก็ไม่ได้รูจมูกกว้างมากนะ อาจจะลองเสริมไปก่อนก็ได้ค่ะ
เราอยากแนะนำคลินิกนายแพทย์พิชิต เพื่อนเรามาทำที่นี่หลายคนเลยนะคะ คุณหมอเขาจะเน้นธรรมชาติๆสำหรับคนที่เนื้อจมูกน้อย ส่วนบางคนเนื้อจมูกเยอะก็ทำได้โด่ง แต่เราว่าสวยทั้ง2แบบนะคะ เพราะว่ารับกับใบหน้าของแต่ละคนมากๆ

รู้สึกว่าจะมี2สาขานะคะ ที่สำโรง กับพระราม9  
มีรูป Before มั้ยคะ

"คนที่ดูดีมักได้รับโอกาสดีๆก่อนเสมอ"
เริ่มต้นดูดีตั้งแต่วันนี้ด้วยสเต็มเซลล์สด ลดฝ้า..หน้าเด็ก
สนใจคลิ๊ก lachulethailand.weebly.com
มีรูป Before มั้ยคะ

"คนที่ดูดีมักได้รับโอกาสดีๆก่อนเสมอ"
เริ่มต้นดูดีตั้งแต่วันนี้ด้วยสเต็มเซลล์สด ลดฝ้า..หน้าเด็ก
สนใจคลิ๊ก lachulethailand.weebly.com
แนะนำอีกที่ค่ะสุขุมวิท22หมอคมกริช สวยค่ะบอกต่อ
https://m.facebook.com/plasticsergery/?locale2=th_TH
ไม่แน่ใจทำไปยัง...ถ้ายังพี่แนะนำทำหมอคณิต maxi ลองไปปรึกษาก่อนได้ไม่มีค่าปรึกษา หมอเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วย เข้าไปดูรีวิวพี่ก่อนได้
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้