1เฟรม
ดู: 1066|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลองมาแล้วจ้าาา รวมกลูต้าที่เคยฉีดจริงๆ เข้ามาอุดหนุนก่อนน้าค้า

[คัดลอกลิงก์]

อาจจะยังไม่ขาวเท่าไหร่แต่ผิวเนียนดีกว่าเมื่อก่อนเยอะเลยจ้า  เราเลยมาแอบบแนะนำ พี่เราที่เป็นพริตตี้ก้อฉีดน้า

ตัวแรกเลยที่ฉีดหมดไป1กล่องจ้าา   รู้สึกเห็นผลจริงประมานเข็มที่2จ้า เพราะตัวเองก้อเทียวๆด้วย   ราคา 2200 บาทรวมค่าส่งจ้าของจริงมีของอยู่เคยฉีดแล้วแน่นอนรับประกันค้าเพราะตอนที่ลองฉีดอายุ14กว่าๆยุเลย

ตัวที่2 Glutax 5g  2200 บาทเหมมือนกันจ้า รวมค่าส่ง ตัวนี้เราฉีดหมดไป 1กล่องแล้ว ดีมากจ้าๆ ใสสุดเราเห็นดีตั้งแต่เข็มที่2 มันดูใสๆเลยอ่ะ เราำำไม่เที่ยวด้วยแหละ หมั่นดูแลบำรุงบ่อยๆเลยครีมที่บำรุงเราก้อซื้อไวท์สปาบำรุงทั่วไปนี่แหละค้า

ตัวที่3นี่เลยจ้าา  พี่พริตตี้คนสวยเรา ฉีดขาวจนเริ่มโอเคแล้วก้อฉีดตัวนี้เลี้ยงเอาเลย ใสจริงๆจ้าไม่เป็นอันตราย กลูต้าและปริมาณพอเหมาะจ้า

กลูต้าที่นำมายาบหย้าเว็บนี้ของอาจะมีไม่มากแต่ผ่านการซื้อให้ทดลองมาแล้วจ้า รับมาของจริงลองฉีดแล้ว หนูลองฉีดตั้งแต่14แล้ว(ยังเ็เด็กอยู่เลย) เรามาช่วยพี่เราขายน้ะจ๊ะ ที่รับมาของแท้แน่นอนจ้า รับมาก้อแพงแล้ว ขอกำไลนิดๆน้ะแล้วก้อค่าส่งรวมแล้วค่า    พี่ๆที่จะซื้อฉีดไม่ต้องกังวลนะค่ะว่าจะเป็นของปลอมรึป่าว หนูลองมาแล้วจ้าตั้งแต่อายุ14แล้ว รอบแรกก้อกลัวเหมือนกันพอพี่ทำงานเปนพริตตี้ ฉีดกระจายสวยเฉ้งเลย เราก้อเอาบ้าง ปรากฏว่า ออกมาดีเหมือนกันจ้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-8 09:19:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบบฉีดค่าา ยังไงเค้าขอเฟสบุคตัวเองหน่อยสิจะได้ปรึกษากันได้ง่าย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้