เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอญาณินทร์ อุทโยภาส จ. สุราษฏร์

[คัดลอกลิงก์]
คาดว่าจะได้ไปทำปลาย ๆ เดือน november นี้ ตื่นเต้นจัง
ต้นฉบับโพสโดย แก้ว เมื่อ 2009-10-28 10:23

คุณแก้วไปทำมาแล้ว อย่าลืมมารีวิวให้ดูมั้งนะค่ะ ^^
คุณหมอญานินนี่อ่า

โทรจองคิวนานไหม๊ค่ะ ก่าจะถึงคิวนะค่ะ
คุณหมอญานินนี่อ่า

โทรจองคิวนานไหม๊ค่ะ ก่าจะถึงคิวนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย CHerrY7329 เมื่อ 2009-11-23 03:10

ไม่นานค่ะ โทรจองล่วงหน้าแค่วันเดียวก็ได้ คุณหมอใจดีมาก นุ่นก็จองคิวไว้วันที่ 4 ธค.นี้แต่เดินทางลำบากยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะไปดีมั้ย??
พอดีอยากแก้จมูกค่ะ แพงมั้ยราคา2เท่าป่าว

ของคิวนานมั้ยค่ะ เราจะได้จองไว่ก่อน..
ลืมบอกไป ที่เราทำมาก้อสวยนะ แต่มันไม่ค่อยโด่ง

เราพึ่งจาทำมาไม่ถึง4เดือน(หมอท่านนึงที่กทมนะ) จะแก้ได้มั้ย หรือต้องรอค่ะ

เดือนแรกเราไปบอกเค้า แล้วเค้าบอกว่าเดี๋ยวมันยุบๆแล้วมันจะโด่งขึ้นอีก..แล้วก้อไม่...

รบกวนตอบด้วยน้า..
คุณหมอทำสวยมากครับ  ระดับเทพ  เลย
แก้ไขล่าสุด loveispanacea เมื่อ 2009-12-12 21:22

ถ้าจะไปทำ แต่ว่า

มีเวลาพักแค่สิบวันก็ต้องไปทำงาน

จะหายทันรึป่าว
เคยนั่งรถไฟจากกรุงเทพฯไปตัดปีกจมูกกับคุณหมอญาณินทร์มาประมาณปี 44 แต่ปีกไม่เท่ากันค่ะ ปีกซ้ายเล็กลง แต่ปีกขวาใหญ่กว่า แถมเป็นแผลเป็นรอยตะขาบ ทุกวันนี้ไม่มั่นใจเลยต้องใช้แป้งทากลบค่ะ อยากแก้ไขใหม่จังเลยค่ะทำงัยดีที่รอยตะขาบตรงจุดเย็บจะหายไป
สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่เหมือนกันค่ะ ฝากบอกค่ะ เพิ่งสอบถามที่คลีนิคคุณหมอญาณินทร์มาอ่ะ ถ้าจะไปแก้จมูกใหม่ราคาอยู่ที่8000บาทแล้ว เราว่าจะไปทำอยู่นะเนี้ย อยากสวยๆ อิอิ ถ้าทำสวยเมื่อไหร่จะรูปมาลงให้ดูนา
คูณ  หมอทำสวย คับ  มือเบาด้วย ไม่เจ็บเลย  คับ
พี่ว่าจมูกแบบหนูเนี่ย จะเสริมได้มั้ย

อยากให้จมูกโด่งๆ อ่ะ

^_______________^
อยากไปทำกับคุณหมอค่ะ ใครเคยทำกะคุณหมอมาบ้างไหมค่ะ ทำไมรูปคนทำกะคุณหมอน้อยจังค่ะ
จะไปทำที่นี้เหมือนกันค๊า
แต่ยังไม่รู้ว่าจะไปตอนไหนดีเลย
อยู่สุราษฏร์เหมือนกันแต่ยังไม่ได้ตัดสินใจ กลัวอะ...
คนทำเยอะค่ะ  แต่ไม่แสดงตน  

เพื่อนพี่สาว 2 คนก็ไปทำ  น้องที่ทำงานก็ไปทำมา  ตอนนี้อยากไปทำตา 2 ชั้นมากๆๆๆ

ขอบอกว่าขั้นเทพของจริงค่ะ  แล้วก็ถูกด้วย
เพิ่งไปทำมากะคุณหมอเหมือนกันค่ะ สดๆร้อนๆ เมือวันที่ 23 มค.53

แก้หลายครั้งนี่คือ ทำกะหมอ ญานิน  หรอค่ะ

เอ๊ะ ยังไง
*อยากตัดปีกคะตัดอย่างเดียวกี่บาทคะ
*ต้องจองคิวเรอะคะไปถึงทำได้เลยมะ
*ตัดปีกอย่างเดียวกี่วันหายคะ
*มีรักษาสิวมะคะ
จะไปอีกไมกี่วีคแระ
ตัดปีกอย่างเดียว 4000 บาท ครับ  ตั้มก้อเสริมกับคุนหมอมาเหมือนกาน

ได้สองเดือนกว่าแล้ว
ไปมา แร้ว ว วว  ,,

แต่ไม่ด้ายทำ

- -
ผมก็เด็กสุราด เพื่อน ๆ ผมไปทำมา ผู้หญิง ก็ดูดีขึ้น โด่ง แต่ปลายจะโต ส่วนเพื่อนชาย ผมไปทำมา กลับ แปลกกว่าเติม โตมาก ปลายก็ใหญ่มาก อย่าไรก็ปรึกษา คุณหมอดูก่อนว่า ต้องการแบบไหน เดียวไง จะเอารูปเพื่อนผมมาลงให้ น่ะครับ(รอให้เขาอนุญาติก่อน)
คุณหมอมือเบามากๆค่ะ ไปทำมาวันนี้ ฉีดยาไม่เจ็บเลย (แต่ไปเจ็บตอนท้าย ตอนกำลังเย็บ ไม่รู้ว่าเพราะยาหมดฤทธิ์หรือยังไง)

ตอนหมอแต่งซิลิโคน แอบได้ยินหมอถอนหายใจตั้งหลายครั้งแน่ะ >.< (คุณหมอบอกว่ากระดูกจมูกเราเอียง แต่ก็จะทำให้ดีที่สุด)

ยังไงก็ลองไปคุยกับคุณหมอก่อนก็ได้ค่ะ คุณหมอใจดี ^^
^
^
^
ทำพร้อมกันเลย
รีวิวเลยจิ

อิอิ
เราพึ่งไปทำมาเมื่อวันที่ 2  กุมภาอะ

ก้อเจ็บนิดๆๆ  ไม่รูออกมาจะสวย โด้งป่าว  รอดูอยู๋เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้