ดู: 5800|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] review เสริมหน้าอก ฉีดFiller แก้ทรงน้องนม amedclinic

[คัดลอกลิงก์]

ทำที่Amedสีลม เสริมหน้าอกโดยการฉีดฟิลเลอร์ค่ะอายุมากขึ้นหน้าเหี่ยวไม่พอหน้าอกยังมาหย่อนยานอีก เครียดหนักเลยสิแบบนี้
หมอแนะนำฉีดfiller ปรับทรงให้มันดูเต่งตึงขึ้นค่ะ  ข้อดีหลังทำอีกอย่างคือหน้าอกของเดิมที่ห่างกันไปคนละทิศละทางกลับมาใกล้ชิดกันมากขึ้น ด้วย

เป็นไงมั้งคะ เรามองภาพตัวเองยังแบบนี่ตัวชั้นเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้ ดีใจยิ่งกว่าถูกหวย ราคาแพงหน่อยแต่ถูกใจที่fillerมันฉีดแล้วเห็นเลยไม่มีแผลเป็นนี่แหละ กรี๊ดตรงนี้  
หลังทำใช้ชีวิตปกติเลี่ยง+งดของมึนเมา แอลกอฮออล์ ทุกชนิดเพราะมันจะมีผลให้filler ในน้องนมของเราสลายไวขึ้นนะคะ ราคามันค่อนข้างสูงทำมาแล้วต้องรักษามันดีๆหน่อยคะ แต่สำหรับคุณผู้หญิงที่มีกระตังค์ก็เต็มที่เลยจร้า
ไม่เจ็บเลยเหลอ แผลเล็กมาก ใหญ่ขึ้น สวยขึ้นค่ะ แข็งมั้ยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-5 18:23:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่แข็งเลยค่ะ ความรู้สึกเหมือนย้อนเวลาไปสมัยวัยรุ่นเลยเรายังไม่ได้แต่งงานไม่มีสามีนะคะแต่จับแล้วรู้สึกได้จริงๆถึงความแตกต่างค่ะ
สวยขึ้นราคาเท่าไหร่อยู่ได้นานไหม
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 13:17:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
119000 บาทค่ะ แต่เป็นราคาโปร ของเดือนก่อน ลองโทรไปถามดูนะค่ะ ไม่แน่ใจโปรเหมือนกัน
มันจะละลายสลายไปไหมค่ะ? อยู่ได้นานแค่ไหนค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-22 17:40:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เห็นมีโปร 45,000 บาท T_T เศร้า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rlong เมื่อ 2013-4-24 12:40

www.facebook.com
อันตรายไหมค่ะ แต่เป็นธรรมชาติที่สุดอ่ะ
เสริมข้างละกี่ ซีซีคะ

โปร45,ooo น่าสนมากๆ ค่ะ ไม่ต้องพักฟื้น น้องนมสวยนะคะ
สวยมากค่ะ เพิ่งโทรไปสอบถาม 45,000 บาท เป็นราคาเริ่มต้น เหมาะกับปัญหารูปทรง

แต่เราหน้าอกเล็กค่ะต้องเพิ่มขนาด 45,000 บาท เอาไม่อยู่ T_T
ชอบมากๆเลย แต่คงต้องเก็บเงินก่อน
เพราะรีวิวนี้เลย ถึงเก็บเงินตัดสินใจไปทำ รอเข้าที่ค่ะ เพิ่งทำมาได้ 3 วัน เดี๋ยวรีวิวให้ดูนะค่ะ
เจ็บไหมค่ะ สนใจมากเลยค่ะ เพราะเพื่อนเราจับนมเพื่อนเรามาแล้ว เป็นธรรมชาติมาก ถ้าไม่บอกเราก็ไม่รู้เลย
น่าสนใจมากค่ะ กำลังหาที่ทำพอดีเลย เด๋วเราจะลองโทไปถามที่เอเมดดุ ขอบคุณมากนะคะ
ดูข่าวในเว็บวันนี้ที่เกาหลีมีให้ลองจับหน้าอก นางแบบที่ฉีดมาแล้วด้วย ของไทยน่าจะมีบ้างนะคะแบบว่าให้ลองเทียบระหว่างซิลิโคนกับฟิลเลอ ตอนไปทำจะได้ตัดสินใจถูกเนอะ
ฉีดไปกี่ CC ค่ะ น้องนม ราคาแพง ประมาณเท่าไหร่เอ่ยย
ฉีดมาดูนมเป็นกระชับขึ้นเยอะมากเลยค่ะ ไม่หย่อนเหมือนก่อนทำ
ดูเป็นธรรมชาติดีจังเลยค่ะ
เสริมมากี่ ซีซี อ่ะจ๊ะ และ ยี่ห้อไรอ่ะ
ดูกระชับ ไม่หย่อนยานเหมือนเมื่อก่อนแล้วนะคะ สวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้