ดู: 10640|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่กับอ.สุรจิต รามารังสิตค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ น้องใหม่ดั้งโด่งนะคะ เป็นน้องใหม่ตั้งกระทู้

แต่เป็นศิษย์เก่าดั้งโด่งคร่า ไม่เคยรีวิวเลย อันนี้รีวิวครั้งแรก

อยากเป็นตัวอย่างการเสริมจมูกให้กับเพื่อนๆน่ะค่ะ มาดูกันเลยจ้า

รูปภาพก่อนทำนะคะ คือเราเป็นคนที่จมูกค่อนข้างแบน บาน และสั้นมากกกกกกกก คิดหนักอยู่ที่จะทำที่ไหน

โดยส่วนตัวคือก้อจะมีรู้จักพี่ๆที่เป็นสาวประเภทสองค่อนข้างเยอะนะคะ แล้วก้อน้องๆด้วย เค้าก้อจะให้ข้อมูลมาอ่านะ ก้อเลยมาลงตัวที่นี่

หลายคนอาจจะไม่รู้จักคลินิคนี้นะคะ และก้อไม่รู้จักคุณหมอนะคะ

คุณหมอชื่อจริงๆ คือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ร้อยเอก นายแพทย์ สุรจิต  อาวสกุลสุทธิ  เป็นอาจารย์ศัลแพทย์ที่ธรรมศาสตร์ เข้าไปเสิรชดูได้นะคะ ในเว็บของมหาลัยธรรมศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ สาขาศัลยศาสตร์ ด้านศัลย์กรรมตกแต่งคร่า

บอกที่มาคุณหมอคร่าวๆแล้ว เรามาดูรูปกันก่อนเลยเนอะ อย่ายืดเยื้อยาวนาน ม่ายดีจ้า 5555

รูปก่อนทำนะคะ น่ากลัวจริงๆ 5555555555

รูปนี้สมัยปี1 ตอนนั้นสาบานว่าอายุ 19 ค่ะ   

คือเป็นคนจมูกสั้น และ แบนมากๆ เวลายิ้ม จะบานๆ อยากทำจมูกมาก แต่ไม่รู้ว่าต้องทำตรงไหนบ้าง
อยากได้คำแนะนำจากพี่ๆที่ไปเิสริมมาแล้วอ่าคะ

เคยปรึกษาหมอศรันย์ เค้าให้ไปดัดฟันก่อน แต่แอมอยากเสริมก่อน ควรทำที่ไหนดีคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-28 03:06:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มะกี้ภาพไม่ขึ้น

ตอนอายุ19 คร่า ดำ อ้วน ใส่แว่น

เริ่มเปลี่ยนแปลงตัวเองแต่ยังผมยาว

จากนั้นก้อผมแนวทางของตัวเองคร่า ผมสั้นเวิร์คกว่า 5555 แต่ยังไม่ได้เสริมจมูกนะคะ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-28 03:22:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้วนดำใส่แว่นอยู่รูปร่างสุดนะคะ

เป็นรีวิวมือใหม่จริงๆ ลงรูปแบบ งงตัวเองมากกกกกกกกกกกก กรี๊ด

คนสวยมักโลเทค 5555 ปลอบใจตัวเองกันไปค่ะ T_T

พอเห็นรูปก่อนเสริมแล้วนะคะ มาดูรูปหลังเสริมกันค่ะ

อันนี้หลังเสริมมาได้ 2 เดือนละค่ะ

IMG_2149.JPG (398.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

IMG_2141.JPG (384.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-28 03:27:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปสุดท้ายคร่า ส่งท้าย 555

ขอบคุณและติชมกันได้นะคะ

อย่าเพิ่งวีน เพิ่งเหวี่ยงว่าแบบ ลงรูปใหญ่ไปนะคะไรงี้ คือแอมไม่รู้เทคนิคทำรูปเล็กจิงๆ ขอโทษมากๆคร่า แค่ลงกระทู้ได้ก้อเลิศแล้วจิงๆ

แต่กระทู้หน้าจะพยายามต่อไปคร่า

มีอะไรเพิ่มเติม อยากให้ทำตรงไหนบ้างบอกได้นะคะ เพราะจิงๆแอมก้ออยากทำคางเพิ่มเหมือนกาน แต่ไม่รู้จะเหมาะมั้ย และก้อทำหน้าอกค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆที่เค้ามาชม และเค้ามาเม้นท์กานน้าคะ

นอนละ ^^
สวยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คลินิคอยู่ตรงไหรคะ ซิลิโคลนอะไร ราคาเท่าไรคะ ช่วยตอบด้วยจร้า  โพสต์ 2013-4-23 19:24
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้