ดู: 82060|ตอบกลับ: 291
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] ปากบางคุณหมอพีระ -สักปากชมพูและสักคิ้วสามมิติค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ฤกษ์งาม ยามดีจริง ๆ เลย
ตอนสายไหว้เสร็จ รีบจรออกบ้าน ไปหย่อนใจทานอาหารเย็น

6โมงเย็นถึงที่หมาย  เพราะคุณหมอนัด 1 ทุ่ม

ไปถึงก็นั่งเล่นชิว ๆ เพราะคุณหมอมีเคสก่อนหน้าเรา

เป๊ง!! ได้ฤกษ์ของเราแล้วเข้าพบคุณหมอปรึกษาอีกครั้ง คุณหมอบอกจุดกึ่งกลางของปากที่ไม่เท่ากันระหว่างบนและล่างให้ดู (เออเว๊ย อยู่มานานนมไม่เคยสังเกตปากตัวเองว่ากึ่งกลางไม่สมมาตรกัน คุณหมอบอกก็เลยเห็น)  แล้วบอกประมาณว่า การทำริมฝีปากไม่ทำให้รูปปากเปลี่ยน 100%มันอยู่ที่รูปปากเดิมของเราด้วย
เราบอกหมอว่า ไม่ซีเรียสเรื่องนี้ เพราะธรรมดาต่อให้สวยหยาดฟ้าธรรมชาติสร้างสรรค์ ก็ไม่เท่ากัน100% แล้วจะอะไรกับฝีมือมนุษย์เล่าคุณหมอ  หนูขอแค่พอเหมาะ กำลังสวยและไม่มีปัญหาก็พอ  พร้อมกันนั้นก็ควักรูป dizon สุดsexy ออกมาให้หมอดู (อินี่เข้าใจโลกแต่ก็ไม่ค่อยเจียมตัว แบบที่คัดมาสวยเว่อร์)  ว่าชอบประมาณนี้ ถ้าจะทำให้คล้ายได้ก็ ok ถ้าไม่ได้ก็ให้หมอดูขำ ๆ

เสร็จแล้วก็ออกมานั่งรอด้านนอก  ผู้ช่วยคุณหมอจะเรียกไปเซ็นยินยอมผ่าตัด อธิบายเรื่องยาและจ่ายค่าทำสวย 12000 เอ๊ง! บนและล่าง เมื่อเทียบกับบริการ สถานที่ และฝีมือคุณหมอพี  ถูกโฮก!!!!
แนะนําสไลด์คิ้วธรรมชาติ สไาด์ปากชมพู ไม่ใช่สัก ไม่เจ็บ ไม่บวม อยู่ได้2-3ปี เข้าไปดูรูป before afterใน ig:lilybevite
หรือ social cam:lilybevite  line:bevite
อยากเห็นรูปจังเลยค่าา รูปไม่ขึ้น
เข้ามาชื่นชมแต่ไม่เห็นรูปเลยค่ะ
อัพรูปปากชมพูกับคิ้วให้ดูหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
ไม่เห็นรูปเลยค่ะ
ดีคร้า  ตอนนี้เข้าที่หรือยังค่ะหายดีรึยัง  รีวิวต่อทีได้ไหมคร้า  รไฟรูปหมดอายุแล้ว  รีวิวตั้งแต่ตอนแรกทีค่ะ  สนใจมากๆๆ
ไม่มีรูปเหรอ
สนใจสักคิ้ว3ติมิ สักปาก สักขอบตาและหน้าอกอย่างละ 3900 คับ ใช้หมึก USA ยาชาอย่างดีรับประกันว่าไม่เจ็บแน่นอนคับ

ติดต่อได้ที่ 0860111410 หรือ pikaju09@hotmail.com  bb 228e9ab1 สาขาอยู่ที่วงสว่าง
กำ ไม่เห็นรูปเลยคะ แงๆ อยากเห็น อยากทำมั่งจัง
where is u pic. i want to see please//
ไม่เห็นรูปเลยอ่ะค่ะ อยากดูคนสวย ช่วยหน่อยน้าค้า
รูปไม่ขึ้นเลยค่ะ เจ้าของกระทู้ อัพให้ใหม่ไม่ได้หรอคะ รอดูมาหลายอาทิตย์แล้ว เผื่อเจ้าของกระทูใจดี อัพให้ใหม่ เพราะเห็นหลายๆคนดูรูปไม่ได้เหมือนกัน ขอบคุณค่ะ
อืม..ไมไม่เห็นรูปเลย...ปากชมพูเป็นไงบ้างแล้วครับ
ทำไมเรามองไม่เห็นรูปเลยคะ รูปไม่ขึ้นง่ะ
หมอ พีระไหน หรอ ทำกับหมพีระที่ โรงพยายบาาลนนทเวช หรอ
ง่าทำไมรูปไม่ขึ้นอ่าค่ะ เหอๆ
ช่วยหน่อยค่ะ ทำไมไม่เห็นรูปอ่ะ
อยากสักปากบ้างอะค่ะ
จะเข้ามาดูตัวอย่างสะหน่อย
แต่รูปไม่ขึ้นอะค่ะ
ทำไงดีคะ
ทำไมเราไม่เห็นรูปของเธอเลยอ่า

ทามไงดี แง้ว
รูปหายไปไหนหว่า...
เราสนใจมากเลยยังไงรบกวนทิ้งเบอร์หน่อยได้ไหมค่ะ อยากจะโทรไปปรึกษาน่ะค่ะ คอนนี้ได้คิวประมาณ มิย53 ค่ะ ตอนนี้แผลเป็นอย่างไรแล้วบ้างค่ะ ลงรูปให้ดูหน่อยสิค่ะ
สวยจิงๆๆธรรมชาติสุดๆๆเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้