ดู: 2560|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูก หมอต่อพงษ์ หมอเกมส์ หรือหมออะไรดีคะ ทรงในรุปเลย

[คัดลอกลิงก์]

อยากได้จมูกทรงนี้ไม่ทราบว่าหมอไหนทำได้คะ แบบว่าธรรมชาติๆๆแต่สวยไม่ใช่ธรรมชาติจนเกินไปไม่อยากเอาแบบเห็นเป็นสันเป็นเงา
แล้วได้ยินมาว่า blink clinic หมอใหม่ผญ 6000 บาทตอนนี้ อะไรยังไงดีคะ
รบกวนหน่อยนะคะอยากได้ทรงนี้เบยยยเพราะฐานจมูกเรากับฟานี่เหมือนกันน่าจะได้ แต่ไม่ทราบว่าจะทำหมอไหนดี
ทำแล้วไม่บวมไม่ช้ำ หายเร็วววว ขอบคุณมากๆๆนะคะ
จมูกของทิฟฟานี่ คุณหมอเกมส์น่าจะเหมาะกว่านะค่ะ คุณหมอเขาเน้นโด่งเข้ากับหน้าไม่โด่งเว่อร์จนเกินไปค่ะ
ส่วนราคาเนี้ย  ไม่ต่างอะไรมากจจากหมอใหม่นะค่ะ ตอนนี้ที่สาขาซอยมหาดไทย จักโปดมชั่นอยุูที่ราคา 7900 บาทค่ะ
คุณหมอชัยรัตน์ประจำอยู่ฝีมือเหมือนกันกับหมอเกมส์ค่ะ ถ้าอยากเห้นรีวิว เข้าไปดุในแฟนเพจของ BB You น่ะ มันจะมีโครงการ BB You Idol ที่เพิ่งประกาศผู้โชคดีไป หมอชัยรัตน์เป็นคลทำจมูกให้ค่ะ สวยมากเลย แกนเล็กเรียวได้รูปค่ะ หาข้อมุลเยอะๆนะค่ะ
เห็นคุณหมอใหม่ทำให้น้องผู้ชายคนนึงเบี้ยวอะคะ ปลายไม่แต่งด้วย ลองเข้า บีบียูน่าจะดีกว่านะคะ
เชียร์ หมอเกมส์ค่ะ ใจดี ทำสวย ทรงออกมาดูดี
แนะนำหมอเกมส์ BB you มือเบานะ
หมอเกมส์ BB YOU ค่ะ ทรงสวย เป็นธรรมชาติ ใจดี มือเบาด้วยค่ะ
ใช่เราหมอเกมส์ทำดูเป็นธรรมชาติ ดูหน้าไม่ปลอมดีอ่า
หมอเกมส์ สิ เค้าดูเนื้อเราก่อนทำ ดูลักษณะทรงจมูกของเรา .... ทรงของหมอออกเป็นธรรมชาติด้วยนะค่ะ
หมอเกมส์ bb you สิค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้