เจ้าของ: sudasuda
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สุทำ 320 cc silimed ค่ะ ยิ่งนวดยิ่งฟูนิ่มธรรมชาติค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-27 20:01:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2013-2-26 19:10
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย angoonzaa เมื่อ 2013-2-26 19:13

ได้เลยค่ะ เด๋วพี่สุดูให้ว่าน้องนมเป็นอย่างไรบ้าง
ต้นฉบับโพสต์โดย sudasuda เมื่อ 2013-2-27 20:01
ได้เลยค่ะ เด๋วพี่สุดูให้ว่าน้องนมเป็นอย่างไรบ้าง ...

พี่สุ  ขององุ่นแข็งซ้ายมากกว่าขวาค่ะ  ขวานิ่ม อยุ่นิดๆ แต่ซ้าย ก้อนหินชัดๆค่ะ จองคิดให้องุ่นหน่อยนะค่ะ อิอิ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-27 20:12:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2013-2-27 20:09
พี่สุ  ขององุ่นแข็งซ้ายมากกว่าขวาค่ะ  ขวานิ่ม อยุ่น ...

ถ้าแข็งแสดงว่าฐานน่าจะติดด้วย มาช่วงเช้าหรือบ่ายคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2013-2-26 19:10
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย angoonzaa เมื่อ 2013-2-26 19:13

องุ่นขี้เกียจเดี๋ยวนมกะไม่สวยหรอก ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย sudasuda เมื่อ 2013-2-27 20:12
ถ้าแข็งแสดงว่าฐานน่าจะติดด้วย มาช่วงเช้าหรือบ่ายค ...

จะไปช่วงเช้าค่ะ แต่ไม่รุ้จะไปถึงตอนไหน น่าจะบ่ายหน่อยๆอ่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย sudasuda เมื่อ 2013-2-25 20:48
การเสริมหน้าอกไม่ได้น่ากลัวค่ะ ชิวชิว แต่หลังเสริม ...

อืมคือโทษนะคะ ถามไรหน่อยนะคะ ใด้ยินเพื่อนชอบพูดว่าถ้าทำนมแล้ว เวลามีไรกะแฟนไม่ค่อยมีความรู้สึกเอ่อ...อันนี้จริงป่าวคะ โทษนะคะที่ถามตรงๆ อิอิ อยากรู้ก่อนทำอะ เค้าว่าไม่มีความรู้สึกไรเลยเวลาแฟนจับอันนี้จริงเท็จแค่ใหนใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะ อาจฟังดูเหมือนรามกแต่คือเรื่องจริงที่อยากรู้ก่อนตัดสินใจคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2013-2-28 21:18
จะไปช่วงเช้าค่ะ แต่ไม่รุ้จะไปถึงตอนไหน น่าจะบ่ายหน ...

ได้ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย tookta_Sc เมื่อ 2013-3-2 05:34
อืมคือโทษนะคะ ถามไรหน่อยนะคะ ใด้ยินเพื่อนชอบพูดว่า ...

ความรู้สึกที่พูดถึงคือตรงนิปใช่ไหมคะ ความรู้สึกยังมีอยู่ค่ะ แต่อาจลดลงไปได้ถึง 30% ขึ้นอยู่กับการผ่าตัดของคุณหมอ แผลผ่า และอายุของคนไข้ค่ะ ส่วนตัวพี่สุเองยังมีความรู้สึกอยู่ปกติค่ะ (ทั้งที่อายุเยอะแล้วนะคะ)

แสดงความคิดเห็น

แต่ของเค้ามีความรุสึกมากกว่าเดิมอิกอ่า  โพสต์ 2013-3-10 02:05
ต้นฉบับโพสต์โดย tookta_Sc เมื่อ 2013-3-2 05:34
อืมคือโทษนะคะ ถามไรหน่อยนะคะ ใด้ยินเพื่อนชอบพูดว่า ...

อยุ่ที่หมอด้วยค่ะ และผ่าจากส่วนไหนด้วยค่ะ
วันนี้ก้ไปรวดกับพี่สุ มาอีก โยกน้องนมได้สะใจมากกก มีคนนวด ราคาสบายกระเป๋า แถมใสใจให้น้องนมเราสวย ดีจริงๆ :3
วันนี้ไปนวดกับพี่สุมา สงสารพี่สุมากเหงื่อตกเลย พี่ตั้งใจนวดมาก นวดมันได้อารมณ์ ^^ นวดมานมนิ่มขึ้นเลยค่ะ ที่สำคัญรู้สึกได้เลยว่าพี่ตั้งใจอยากให้นมเราดีขึ้น ไม่ได้ทำเพื่อธุรกิจเลี้ยงไข้ และเรามั่นใจเพราะพี่เค้าพูดตรงจุดว่าปัญหานมเราคืออะไร และแก้ปัญหาได้จริงไม่ใช่แค่ทฤษฏี
ต้นฉบับโพสต์โดย berriiezz เมื่อ 2013-3-3 21:00
วันนี้ก้ไปรวดกับพี่สุ มาอีก โยกน้องนมได้สะใจมากกก ม ...

น้องนมของหนูอายุได้แล้ว ต้องรีบปรับทรงเด๋วไม่ทันจ๊ะ 555+
ต้นฉบับโพสต์โดย ingpawan เมื่อ 2013-3-4 03:33
วันนี้ไปนวดกับพี่สุมา สงสารพี่สุมากเหงื่อตกเลย พี่ต ...

ขอบคุณนะจ๊ะที่ไว้ใจพี่สุ จะพยายามแก้ให้นะคะ น่าจะดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ ยังพอได้อยู่ ถ้าของใครไม่ไหวพี่สุก็จะบอกตรงๆล่ะค่ะ ถ้าพังผืดเกาะจนผิดรูปหรือแข็งเห็นชัดไปแล้ว นวดยังก็ไม่หาย อาจช่วยได้นิดหน่อย ทางที่ดีถ้าใครหน้าอกแข็งผิดรูปอย่าเสียตังค์นวดค่ะ เก็บเงินไปผ่าแก้เลาะพังผืดดีกว่าค่ะ
ไปนวดกับพี่สุมาน้องนมนิ่มขึ้นเนอะเลยคะ ขอบคุณมากเลยคะ

ช่วงแรกๆเต้านมจะชาไม่มีความรู้สึก แม้จะใช้นิ้วหยิกก็แทบไม่มีความรู้สึกค่ะ ต้องนวดให้นมนิ่มเส้นประสาทที่ถูกตัดก็จะดีขึ้นเรื่อยๆ ถ้าไม่นวดน้องนมก็จะยิ่งมีความรู้สึกช้าเหมือนคนเป็นอัมพฤก ถ้าไม่ขยับหรือบริหารก็เสี่ยงเป็นอัมพาต มันไม่หนักแบบอัมพฤก นะคะ แค่ยกตัวอย่างให้เห็น ภาพ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย sudaduda เมื่อ 2013-3-4 18:33
ขอบคุณนะจ๊ะที่ไว้ใจพี่สุ จะพยายามแก้ให้นะคะ น่าจะด ...

ถ้าไม่ท้อมันดีขึ้นได้นะคะ แต่ต้องใช้แรงฮึดมากกว่าคนปกติ เพราะพี่ที่รู้จักเค้าถูกพังผืดรัดจนนมผิดรูป ใช้เวลานวด ตบ ทุบ อยุ่เป็นปีค่ะ กว่าจะเริ่มกลม ทุกคนมีความหวังค่ะ คุณสุอย่าท้อพยายามช่วยคนที่น้องนมแข็งต่อไปนะคะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-3-4 23:03
ถ้าไม่ท้อมันดีขึ้นได้นะคะ แต่ต้องใช้แรงฮึดมากกว่า ...

ค๊าาา จะสู้ๆ ทั้งคนนวดคนถูกนวดเนอะ น้องนมจะได้สวยๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuchaa เมื่อ 2013-3-4 18:42
ไปนวดกับพี่สุมาน้องนมนิ่มขึ้นเนอะเลยคะ ขอบคุณมากเล ...

ขอบคุณนะคะ
จะ ทำ 11 นี้อยากไปนวดกะพี่สุมากๆๆๆเลยค่ะ เสียดายจังพี่สุ นวดที่ กรุงเทพแค่วันอาทิตย
จูนอยุ่ ตจวค่ะ แต่ถ้าทำแล้วจะมานวดกะพี่สุทุกเดือนนะคะ

ได้ค่ะ ^^  โพสต์ 2013-3-11 21:23
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-3-4 22:59
ช่วงแรกๆเต้านมจะชาไม่มีความรู้สึก แม้จะใช้นิ้วหยิ ...

อ่อขอบคุณคะ แล้วจะเป็นแบบนี้นาใหมคะ หรือขึ้นอยู่กับการหมั่นนวดของแต่ละคนคะ

จะเป็นสักสองเดือนน่ะค่ะ แล้วจะเริ่มหายดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ  โพสต์ 2013-3-11 21:24
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2013-3-2 09:19
อยุ่ที่หมอด้วยค่ะ และผ่าจากส่วนไหนด้วยค่ะ  ...

แล้วส่วนมากคนเค้าเลือกแบบใหนกันคะถึงจะดี ใต้ราวนม หรือเหนือกล้ามเนื้อคะ

ใต้กล้ามเนื้อจะดูธรรมชาติกว่าค่ะ เห็นบ๊อคซิลี่น้อยกว่า  โพสต์ 2013-3-11 21:24
ต้นฉบับโพสต์โดย sudaduda เมื่อ 2013-3-2 09:09
ความรู้สึกที่พูดถึงคือตรงนิปใช่ไหมคะ ความรู ...

อ่อ อิอิ หวังว่าคงไม่น่าเกรียดนะคะคําถามหนูก็เพื่อนเค้าไปทำมาใด้5-6เดือนละ เค้าบอกว่า หลังทำนมแล้วไม่รู้สึกไรเลย อิอิ หรือเป็นเพราะเค้าไม่ค่อยนวดและ หรีอหลังจากทำยังเป็นช่วงเวลาไม่ถึงปีเลยยังมีความชาอยู่รึป่าวคะ เหมือนหลังจากหนูทำจมูกใด้3เดือนกว่าๆเวลาแตะๆปลายจมูกยังรู้สึกชานิดๆ+เสียวปลายหน่อยๆใช่ใหมคะ ตอนนี้หนูก็เล็งๆอยู่โครงการทำนมคงจะใกล้ปีใหม่โน้นละคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย tookta_Sc เมื่อ 2013-3-7 04:40
แล้วส่วนมากคนเค้าเลือกแบบใหนกันคะถึงจะดี ใต้ราวนม  ...

มันก้อแล้วแต่คนค่ะ บางคนเขาก้อเลือกที่จะทำ ใต้รักแร้ บางคนจะเลือกทำใต้ราวนม มีสองอย่างนี้ที่ทำกันเยอะค่ะ
ส่วนการวางซิลิโคนก้อจะมีเหนือกล้ามเนื้อ กะ ใต้กล้ามเนื้อค่ะ
เหนือกล้ามเนื้อจะคล้อยสวยงามกว่าใต้กล้ามเนื้อ เจ็บน้อยกว่า แต่ระยะยาว ใต้กล้ามเนื้อดีกว่าค่ะ ใต้กล้ามเนื้อจะเจ็บนาน รักษาแผลนานกว่าค่ะ แต่การคล้อยจะไม่คล้อยสวยงามเหมือนเหนือกล้ามเนื้อ แต่เหนือกล้ามเนื้อ นานๆไปอาจเจอขอบซิลิโคนได้ค่ะ  
   ไปทำหมดไหนค่ะ ไปปรึกษามายัง อย่าลืม มารีวิว นะค่ะ

:)  โพสต์ 2013-3-11 21:33
ใช่ค่ะ^^ พี่สุชอบใต้กล้ามเนื้อมากกว่า  โพสต์ 2013-3-11 21:26
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2013-3-7 06:18
มันก้อแล้วแต่คนค่ะ บางคนเขาก้อเลือกที่จะทำ ใต้รักแ ...

ขอบคุณคะที่แนะนำ ตอนนี้ยังไม่ตัดสินใจว่าจะเลือกหมอใหนคะ แต่คิดๆใว้ว่าจะทำช่วงๆใกล้ปีใหม่โน่นอะคะ อิอิ ยังนานอยู่ เพราะยังไม่แน่ใจว่าจะทำใต้รักแร้หรือราวนม แล้วยังมีคำถามใหม่อีกที่คุณองุ่นว่า เหนือกล้ามเนื้อกับใต้กล้ามเนื้ออย่างใหนที่ใครๆเค้าเลือกทำ และอย่างใหนผลดีระยะยาว คือไม่มีปัญหาเรื่องซิลิโคนนูนจนเห็นขอบหรือคล้อยผิดรูปหรือที่ใครๆเจอปัญหาที่ว่านานๆไปน้องนมยุบเล็กลงอะคะ จริงใหมคะว่าต้องขอใหญ่เผื่อระยะยาวเวลามันยุบลงมากๆนะคะ แล้วคุณองุ่นทำที่ใหนคะ เท่าไรคะค่าทำ

เจ็บนานกว่านิดหน่อยแต่ระยะยาวสวยคุ้มกว่าค่ะ^^  โพสต์ 2013-3-11 21:27
พี่สุเชียร์ใต้รักแร้ค่ะ หน้าอกเกลี้ยงเนียน ไม่มีแผลเป็นให้เห็น  โพสต์ 2013-3-11 21:27
ต้นฉบับโพสต์โดย tookta_Sc เมื่อ 2013-3-8 06:27
ขอบคุณคะที่แนะนำ ตอนนี้ยังไม่ตัดสินใจว่าจะเลือกหม ...

ถ้าใต้กล้ามเนื้อค่ะ นานๆไปเล็กลง อิอิ แต่ผลระยะยาวดีกว่าเหนือกล้ามเนื้อค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้