ดู: 2620|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฉีดfiller เสริมจมูก กับราคาเบา ๆ ค่ะ!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akiko_jung เมื่อ 2013-2-21 13:24

เพิ่งไปทำมาสดๆ ร้อนๆ เลย หลังจากศึกษาหาข้อมูลหลายเว็ป รวมไปถึงการสอบถามเพื่อนที่มีประสบการณ์จากการฉีด Filler สุดท้ายก็ตัดสินใจได้สักทีค่ะ โดยคุณหมอแนะนำว่าจมูกของเราใช้แค่ 1 cc. ก็พอค่ะ ดิฉันจึงจัดไปค่ะคุณหมอ ต้องบอกก่อนเลยตื่นเต้นมากๆค่ะ กลัวทำออกมาแล้วไม่รับกับหน้าใจเต้น ตุ๊บๆ ๆ หลังจากมาร์คยาชา ประมาณ 30 นาที ถึงเวลาแล้วซินะ!! เห็นขั้นตอนและกระบวนการทุกอย่างค่ะ เข็มมาถึงที่หน้าแล้วฉีดเข้าไปรู้สึกเหมือนมดกัดค่ะ แต่ไม่เจ็บเลย อาจเป็นเพราะมาร์คยาชาไว้.... เสร็จแล้ว ตื่นเต้น ตื่นเต้น!!! เห็นกระจกแล้วรู้สึกพอใจมากๆ ค่ะ ลองสังเกตจากรูปนะค่ะ ยิ้มออกแล้วเรา :) นี่เป็นประสบการณ์ที่ใช้เวลาเพียงไม่กี่ ช.ม. ที่สร้างความประทับใจมากๆ ค่ะ แถมราคาเบาๆ แค่ 12,000 บาท เองค่ะ

ไม่ทราบว่าทำที่ไหนมาเหรอคะ ชื่อคุนหมออะรัยคะ

อยากเหนรูปของ จขกท มากๆเลยค่ะ

มารีวิวรูปหน่อยนะคะ
รูปไม่ขึ้นเลยค่ะ อยากเห็นรีวิวจัง ทำกับหมอไหนค่ะ ราคาถูกจังเลย แล้วฉีดแล้วได้กี่ปีค่ะ จะรอชมนะค่ะ
รูปไม่ขึ้น อ่าค่ะ อยากเห็นรูป จัง ทำที่ไหน หรอ ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-12 17:29:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กรรม ของเดิมเป็นไรไม่รู้ภาพไม่ขึ้น ขอไปตั้งกระทู้ใหม่เลยนะคะ ขอโทดเพื่อนๆด้วยจ้าตามมาๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้