ดู: 1413|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] BEFORE ก่อนทำ "ดั้งโด่ง" ฟรี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Plakuzz เมื่อ 2013-2-19 18:00

สวัสดีชาวดั้งโด่งค่ะ

ตั้งแต่ที่เราได้รู้จักเว็บดั่งโด่งมา ก็ยิ่งทำให้เราอยากพัฒนาตัวเองอยู่ตลอด
เวลาที่ได้เห็นเพื่อนๆ สวยขึ้นก็ยั่งทำให้เรามีแรงฮึดค่ะ

เราเป็นคนหน้าแบนๆ กลมๆ เพราะไม่มีดั้งโด่งๆ มาช่วยสร้างมิติค่ะ
เวลาจะออกไปไหนที ก็ต้องแต่งหน้า ไล่ดั้งอยู่นานเลยทีเดียว
จะถ่ายรูปที ก็ต้องอาศัยมุมกล้องตลอดๆ ... 100 รูปมีมุมได้ ไม่ถึง 10 รูป
ยิ่งถ้าเวลาถ่ายรูปกับคนอื่นๆ นะยิ่งต้องระวัง ต้องเอียงหน้า ก้มหน้าตลอด

อันนี้เป็นรูป Before ศัลยกรรมดั้งโด่งค่ะ
จะสังเกตเห็นว่า เรามีแค่ปลายเท่านั้น ส่วนตรงดั้ง ยุบลงไปเลย พยายามไล่ดั้งมากๆ

แล้วก็มาถึงคำถามค่ะ ว่า...

ท่านรู้จักเว็บดั้งโด่งดอทคอมได้อย่างไร และมีอะไรจะบอกถึงทางเว็บไซต์
    เรารู้จักเว็บดั้งโด่ง เพราะการเชิร์ทหาข้อมูลความสวยความงามที่อินเตอร์เน็ตค่ะ แล้วก็เจอเข้าให้อย่างจังเลย เข้าดูแทบทุกวัน จนมีคนถามว่า อยากสวยหรอ เราจึงยืดอก บอกไปว่า ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ค่ะ และอยากจะบอกกับ DungDong ว่า ขอบคุณ DungDong ที่ทำให้ความฝันของเรากำลังจะเป็นจริง
เพราะเหตุใด ท่านจึงคิดว่า ท่านควรศัลยกรรมจมูก
    ต้องการศัลยกรรมจมูก เพราะเราไม่มีดั้งค่ะ มีแค่ส่วนปลาย แม่ให้มาหายใจเท่านั้น ^^ และเราคิดว่าการมีจมูกที่ได้รูปสวยงาม จะทำให้ใบหน้าดูดีขึ้น ไม่ได้จะส่งผลแค่ว่าเราสวยขึ้นเท่านั้น แต่ส่งผลถึงความเป็นอยู่ในสังคม และหน้าที่การงานอีกด้วย
และถ้าท่านได้รับรางวัล ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี มูลค่า 20,000 บาทจากทาง Centrallaser Clinic ท่านมีอะไรที่อยากจะบอกกับเพื่อนๆ ที่ไม่ได้รับรางวัลในรอบนี้ และจะบอกว่าอะไร
    ถ้าเราได้รางวัลนี้ เราอยากบอก เพื่อนๆ ที่ร่วมสนุก แต่ไม่ได้รับรางวัลว่า DungDong จะมอบสิ่งดีๆ แบบนี้แก่เพื่อนๆ ทุกคน ในโอกาสต่อไปอย่างไม่หยุดยั้งแน่นอนค่ะ

เพื่อนๆ เป็นกำลังใจให้เราด้วยนะคะ

ไฟติ้งงงงงงงงงง ค่ะสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 21:16:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร่าา ที่แวะมาให้กำลังใจ
เป็นกำลังใจให้คะ
แวะมาเป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้ได้รางวัลจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้