ดู: 1296|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] BEFORE ก่อนการทำศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nattapat123 เมื่อ 2013-2-19 20:51

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nattapat123 เมื่อ 2013-2-19 20:50

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nattapat123 เมื่อ 2013-2-19 15:27

สวัสดีคับพ่อแม่พี่น้องดั่งโด่งทุกคน !!

ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวก่อนน่ะคับตอนนี้ผมอายุ 18 แต่หลายคนเห็นหน้าผมอาจจะคิดว่าผมอายุ 30 (แอบจิกตัวเอง) 5555555 ผมชื่อ อ๊อฟ เป็นคนขอนแก่นโดยกำเนิดคับ

ผมแอบซุ่มในเว็บดั่งโด่งมานานพอสมควรคับ ตั้งแต่ผมอยู่ ม.3 จนตอนนี้ผมจะจบ ม.6 กำลังจะขึ้นมหาลัยแล้วคับ ได้ศึกษาข้อมูลทั้งข้อดีและข้อเสียของการทำศัลยกรรม ตามรีวิวของเพื่อนๆชาวดั่งโด่งได้โพสเอาไว้มานานพอสมควรแล้วคับ และได้นับประโยชน์จากเว็บนี้มากๆเลยคับ

ฉายาของผมเพื่อนชอบเรียกก็มีเยอะคับ เช่น บักดั่งปึ๋ง บักดั่งใหญ่ บักหน้าบาน บักหน้ากระด้ง แต่ล่ะคำที่เพื่อนเรียก ผมนั้นเจ็บปวดมากเลยคับแต่ก็ทำอะไรไม่ได้นอกจากยิ้มแบบหล่าๆแล้วก็เก็บเก็บไว้ในใจ และคิดไว้ว่าสักวันหนึ่งจะทำทำการเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อให้ดูดีขึ้นให้ได้ ผมอยากหล่อคับ!!!!! เรื่องเกี่ยวกับความรักก็เป็นปัญหาอีกอย่าหนึ่งคับที่ผมคิดอยากจะทำศัลยกรรม ผมอกหักหลายครั้งมากคับแอบชอบรุ่นน้องคนไหนเขาก็ไม่เคยมองที่ความดีของผมหรอก อันดับแรกก็มองแต่หน้าตาของเราก่อนเสมอ และหลอกใช้ผมต่างๆนาๆ เพราะเห็นว่าเรารักเขา แต่สุดท้ายเขาก็ไม่เอาเราหรอก ผมเป็นแบบนี้บ่อยและเสียความรู้สึกมาหลายครั้งมากๆคับ เฮ้อ เมื่อความดีไม่ชนะความหล่องั้น ผมก็จะขออยากจะหล่อแล้วกัน 55555555555 ผมจึงมาขอเล่นเกมส์ร่วมสนุกกับเว็บ Dungdong เพื่อลุ้นรับรางวัลเสริมจมูกและตัดปีก ฟรี!!!!!! ที่ Centrallaser Clinic อยู่ในเซนทัลขอนแก่นเลยใกล้บ้านผมด้วย อิอิ

นี่แหละครับตัวผมดั่งก็ใหญ่ หน้าก็บาน

รูปนี้เป็นรูปจมูกผมชัดๆคับ แทบจะไม่มีดั่งเลย จมูกของผมจะเป็นแบบบานๆเหมือนชมพู่อะคับพ่อกับแม่ให้มาแค่นี้จริงๆ

เห็นดั่งแงดๆแบบนี้สิวเพียบน่ะจ๊ะ 55555555

หลังจากที่ดูรีวิวผมแล้วก็อย่าลืมเป็นกำลังใจที่ผมจะได้รางวัลเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเองด้วยน่ะคับ

ถ้าผมได้รางวัลเสริมจมูกฟรีรับลองว่าผมจะไม่ลืมที่จะมาลงรีวิวให้ทุกคนได้ดูคับ <3

ท่านรู้จักเว็บดั้งโด่งดอทคอมได้อย่างไร และมีอะไรจะบอกถึงทางเว็บไซต์

ผมมีหน้าแงดมาตั้งแต่เด็กคับก็เลยคิดจะศึกษาข้อมูลเกี่ยวกับการทำศัลยกรรมผมอยากหล่อคับโดยตอนแรกเมื่อสามปีที่แล้วหาข้อมูลศัลยกรรมใน Google คับ เลยมาเจอเว็บ Dungdong และตั้งแต่นั้นมาก็ลงหลักปักฐานอยู่ที่บ้านหลังนี้ตลอดมาคับตั้งแต่ ม.3 จนตอนอยู่นี้ ม.6 จนจะขึ้นมหาวิทยาลัยแล้วก็ยังรักดั่งโด่งไม่เปลี่ยนแปลงคับ <3 ไม่ไปไหนเลยอิอิก็อยากจะให้เว็บดั่งโด่งอยู่กับเราบนโลกโซเชี่ยวนี้ไปตลอดคับเป็นเว็บที่มีแต่ให้ตลอด ให้ความรู้ให้ความเข้าใจแก่พวกเราเกี่ยวกับเรื่องความสวยความงามตลอด ผมเชื่อคับว่าเว็บนี้คือเว็บให้ความรู้ความเข้าใจศัลยกรรมอันดับ 1 ของประเทศไทย :)

เพราะเหตุใด ท่านจึงคิดว่า ท่านควรศัลยกรรมจมูก
อันแรกเลยน่ะคับ ผมเป็นคนที่จมูกใหญ่เหมือนชมพู่และจมูกผมบานมากทำให้ผมไม่มีความมั่นใจในตัวเองมากๆเลยคับ อันที่สองคับผมอยากจะหล่อคับ และผมก็อยากจะดูดีมีความมั้นใจในตนเองมากขึ้นแล้วก็ประสบความสำเร็จในความรักบ้าง ผมเชื่อคับคนเรา มีความดีแล้ว หน้าตาดีอีกก็มีชัยไปกว่าครึ่งคับ

และถ้าท่านได้รับรางวัล ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี มูลค่า 20,000 บาท
จากทาง Centrallaser Clinic ท่านมีอะไรที่อยากจะบอกกับเพื่อนๆ ที่ไม่ได้รับรางวัล
ในรอบนี้ และจะบอกว่าอะไรครับ  

ก็สำหรับเพื่อนๆน่ะคับที่ไม่ได้รับรางวัล  ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี จากทาง Centrallaser clinic ก็ไม่ต้องเสียใจน่ะคับเพราะทางเว็บดั่งโด่งยังมีของรางวัลและเกมสนุกๆกิจกรรมดีๆ มาให้เพื่อนๆชาวดั่งโด่งได้ร่วมสนุกอีกมากมายแน่นอนคับ และก็ให้เพื่อนๆคอยติดตามข่าวสารและข้อมูลดีๆ จากทางเว็บ Dungdong เพื่อเข้าร่วมกิจกรรมดีๆอย่างนี้ต่อๆไปคับ :)
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 20:51:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตื่นเต้นจังใกล้จะประกาศแล้ว :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้