เจ้าของ: พลอย@56
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] อยากสักคิ้วสามมิติ ที่ไหนดีค่ะ เเนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-7-4 17:38:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mix11 เมื่อ 2015-7-4 17:39

เพื่อนๆสาวๆคนไหนที่สนใจสักคิ้ว ที่กำลังหาข้อมูลอยู่ควรเลือกดูสถานที่ดีๆ และที่สำคัญอย่างลืมเรื่องการสัก ฝีมือของช่างนะคะ
เพราะถ้าทำไปแล้วจะแก้ไข ก็ต้องเสียตัง และต้องสักใหม่ (การแก้คิ้วนี้ ต้องหาช่างที่เก่ง และสักเป็นจริง ชำนาญมากพอ)
เหมือนที่เราไปพลาดสักกับที่ๆหนึ่ง เพราะเห็นว่าราคาถูก พอสักมาคิ้วเราเป็นปลิง ดำ ดูน่าเกลียด

เรามีพี่คนหนึ่งแนะนำคะ (ไม่ได้โปรโมทให้ใครใดๆทั้งสิ้น แต่เข้าใจคนที่พลาดที่เห็นแก่ราคาถูก ช่างไม่มีคุณภาพ เพราะสักมันอยู่ใบหน้าเราตลอด)
ช่างที่แก้ให้เราคนนี้ พี่เขาออกมาเปิดร้านเองอยู่แถวแยกวังหิน ตรงม.เกษตรค่ะซึ่งปกติเขาเป็นช่างสักที่เซ็นทรัลอยู่แล้ว
เพื่อนๆโทรปรึกษา ขอคำแนะนำก็ได้ค่ะ ในเว็บพี่เขาก็มีรายละเอียดอยู่ www.zone-cute.com
เบอร์ช่าง 086-655-0696
ร้านชื่อ zone-cute
ร้านอยู่แยกวังหิน ลาดพร้าว

รับรองไม่ผิดหวัง เพื่อนๆคนไหนเข้าไปที่ร้านก็โทรถามพี่เขาก่อน เพราะเหมือนรับสักคิ้วนอกสถานที่ด้วย หรืออาจติดคิวเพราะวันที่เราไปกว่าจะได้แก้ต้องรอ เพราะเห็นสาวๆพริตตี๊มาสัก มานวดหน้ากันเป็นกลุ่มเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้