ดู: 20554|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Review เสริมหน้าอก 200ซีซี แบบฉีดฟิลเลอร์ ทรงหยดน้ำ

[คัดลอกลิงก์]

เลือกเสริมด้วยฟิลเลอร์ บอกหมอว่าเอาทรงหยดน้ำแบบธรรมชาติหน่อยไม่เอาทรงกลมมันดูแปลกๆไม่ค่อยชอบค่ะ  ฉีดแค่ข้างละ 200 ซีซี ซื้อดีลคลีนิคจองผ่านdermalink เพราะไม่สะดวกจ่ายสดที่นี่เราผ่อนได้คะ 083-2488897 ใครสนใจลองถามกันดูเองนะ เสริมครั้งนี้ตื่นเต้นมากตัดสินใจเองคนเดียวไม่ได้บอกใครเลยคะ ไปทำคนเดียวด้วยไม่ได้มั่นใจนะคะแต่เขินมากกว่ากัวคนมาขอดูค่ะ ใครดูรีวิวเราแล้วขอคำแนะนำด้วยนะคะว่ามันเป็นไงบ้างวิจารณ์ติชมเสนอได้เต็มที่ค่ะเพราะเราไม่รู้จะไปถามใครเลยจริงๆ

ทำมาแล้วรู้สึกดีมากเมื่อก่อนมีปัญหาหน้าอกไม่เท่ากันแต่ผู้หญิงคงเป็นกันทุกคนเนอะ เสริมคราวนี้เลยบอกหมอให้แก้ปัญหาเรื่องนี้ไปด้วยเลยหมดกังวลแล้วค่ะความรู้สึกแค่ตึงหน่วงๆมันเจ็บน้อยกว่าฉีดจมูกอีกอะ งงเหมือนกันนะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากค่ะ ธรรมชาติดีค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ดูจากหลายรีวิว ก้อมีบ้างเติมบ้างนิดหน่อยแต่ไม่มากค่ะ สบายใจได้  โพสต์ 2013-2-14 22:02
ฉีดใช่มั๊ยค่ะ ไม่ได้เสริมเป็นก้อนๆ (ซีลีโคน) เรียกไม่ถูก แล้วจะยุบมั๊ย  โพสต์ 2013-2-14 21:59
ฉีดมาราคาเท่าไรค่ะ
ผ่อนได้ใช่ไหมค่ะ
คลีนิคที่ไหนเอย

สนใจค่ะ
น่าจะให้ใหญ่อีกนิดจร้า แต่ก็สวยขึ้นค่ะ
เห็นด้วยว่าน่าจะฉีดเพิ่มกว่านี้อีกนิดค่ะ สัก250-300 น่าจะกำลังดี หลังทำบางคนจะคิดว่าใหญ่ไป
เวลาผ่านไม่ทัน2เดือนบ่นอยากเติมกันทุกคน
ดูไม่ค่อยต่างก่อนทำเท่าไหร่เลยเล็กไปนะคะฉีดเยอะคงดูสวยกว่านี้
เสียดายไหนๆก้อฉีดแล้วน่าทำทีเดียวไปเลย
หยดน้ำสวยค่ะ ตอนแรกแยกไม่ค่อยออกระหว่างหยดน้ำกับทรงกลม
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-20 15:58:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แง่วมีแต่คนทักว่าให้เพิ่มใหญ่กว่านี้ ไปเติมดีไหมคะ
แต่เราชอบประมาณนี้แหละ  เราไม่ชอบใหญ่ๆ
มารีวิวให้ชมต่อหน่อยจ้า รออยู่น๊า
ทำที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่
กะลังสวยค่ะ ใส่ยกทรงแล้วคงกระชับ ไม่เว่อร์ดีค่ะ ทำแล้วมีผลข้างเคียงไรมั้ยค่ะฉีดฟิลเลอร์
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-10 12:18:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aungfa เมื่อ 2013-4-19 16:04
กะลังสวยค่ะ ใส่ยกทรงแล้วคงกระชับ ไม่เว่อร์ดีค่ะ ทำแ ...

ไม่มีนะค่ะ แต่อยู่ได้ 5-7 ปี คุ้มค่ะ

พอคิดว่ายิ่งแก่จะยิ่งเหี่ยว อยู่ได้ 5-7 ปี คงหมดปัญหาเหี่ยว
ขอทราบราคา กับสถานที่ไหนได้มั้ยคะ กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-5 16:02:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
119,900 บาทค่ะ ลองโทรถามคุณพีทดูนะคะ 083-2488897 เผื่อราคาจะเปลี่ยนจ้า
เล็กไปนะคะ ไหนทำแล้วน่าเอาซัก 250ไปเลย
เคยฉีด250 มาก็ไม่ใหญ่มากค่ะตอนแรกคิดว่าใหญ่ ดูของจริงแล้วไม่เลย 250-300 ประมานนี้โอเคนะ จากประสบการณ์ตรงของข้อย
รอยเข็มจะมีแผลเป็นไหมคะ เราฉีดจมูกมาไม่เห็นรอยแผลเลยสนใจเสริมหน้าอกต่อ อยากรู้ว่าจะมีรอยแผลไม๊คะ
ตอนแรกมันจะบวมยาชาด้วยต้องรอเดือนนึงมั้งคะ ถึงจะรู้กันว่าที่ฉีดมามันขนาดไหนค่ะที่มารีวิวเหมือนของเดิมก็พอมีอยู่แล้วนะคะ ดังนั้นแค่200ซีซีก็โอเคละนะ
เพิ่งรุนะเนี่ยว่ามีฉีดหน้าอกแบบหยดน้ำด้วย นึกว่ามีแต่จมูกอิอิ
ทำมาเท่าไหร่คะ สนใจอยากไปทำบ้าง
เราว่าจะอัพไซส์เพิ่มอีกนิดนะ เราว่ามันเล็กไป อิอิ
อยู่ได้นานแค่ไหนคะ แล้วมีผลข้างเคียงมั้ย
แพงจัง ผ่อนได้ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้