เจ้าของ: amravadee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ศัลยกรรมปากบาง

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีขึ้นเยอะเลยจ้า เก่งมากๆเลยด้วย เพราะเราว่าการทำปากนี่น่าจะเจ็บทรมานสุดแล้วอ่ะ {:13_947:}
สวยมากมายค่ัะ
ว้าววว เรากําลังจะเป็นศิษย์สํานักเดียวกันกับคุณเลยอ่ะ เรามีคิวปากบางวันที่ 5 เมษายน ช่วงหกโมงเย็นอ่ะคะ
แก้จมูกกับคุณหมอเฉลิมตอนบ่ายโมง เย็นๆคิวคุณหมอพีระ หุหุหุ วันศัลยกรรมโหดดดดด คะวันนั่น

ขอให้หายไวๆนะคะ ปากสวยมากๆคะ เด๋วก็ยุบแระเน๊าะ เข้มแข็งๆๆคะคุณ
เข้ามาเยี่ยมชมด้วยคนคร้าาาาา....อยากบอกว่าปากสวยแล้วนะคะได้รูปกระจับสวยมั่กๆต้องรอเวลาค่ะเพราะเคยได้ยินมาว่าจะเข้ารูปสวยเต็มที่ก็ประมาณ3-4เดือนโน่นแหน่คร้าาาา(เห็นแบบนี้แล้วมีโครงหารทำปากบางเพิ่มอีกอย่างแล้วสิ..อิๆๆ)"ผู้หญิงต้องอย่าหยุดสวย"
รูปล่าสุดปากสวยแร้ว..อิอิ..เป็นกระจับน่าจุ๊บเชียว
เราเพิ่งทำมา 11-5-53 นี้เองตอนนี้โคตรบวมเลย เจ็บมากด้วย เครียดมากต้องไปทำงานด้วยอีก 4 วันจะดัขึ้นป่าวเนี่ย
สวยจังเลยค่ะ  อยากทำบ้าง แต่กลัวววววววววว  
สวยได้รูปดีค่ะ... อยากทำปากบ้างจัง........ แต่ดูท่าน่าจะเจ็บ มากเรยทีเดียว.. !!
ว๊าววว

สวย สุส สุส เลย คร่า

{:13_957:}{:13_957:}
แวะมามาบอกว่า ปากเป็นรูปกระจับสวยนะคะ อยากทำมั้งจัง
หมอพีระ เทียนไพฑูรย์หรือป่าวช่วยบอกทีสนใจอยากทำเหมือนกัน
ตอบกลับ 104# ZwArTeRoOs79
อยากแก้จมุกเหมือนกันทำสวยไหมหมอเฉิมคิวยาวไหมวันเดียวกันทำสองอย่างเก่งจัง
สวยจังเลยค่ะ ก่อนทำปากคล้ายๆของเรานะ หวังว่าทำแล้วคงออกมาสวยแบบนี้บ้าง
สวยจัง...

น่า  จุ๊ฟ จุ๊ฟ ...^^

อยากทำอยู่ค่ะ...

กะลังหาข้อมูล...

รอแปบนะคะ...

จาสวยตาม...555
สวยมากมาย กระจับงามมากค่ะ
เพิ่งทำมาคะ จิตตกมาก
เราเพิ่งทำได้เ 1 วัน รู้สึกว่ามันจะกระจับมากเกินรึเปล่า เหมือนปากไก่เลย มีลุกขึ้นมาร้องไห้ตอนกลางคืนกลัวไม่ยุบใ...............เฮ้อ
หายเร็วๆ นะค่ะ แล้วอย่าลืมมาโพสรูปให้ดูด้วยนะค่ะ
ลงรูปอีกนะค่ะ  สนใจอยากทำบ้าง
ขอดูรูปเต็มๆ หน้า  ก่อน ทำ กะหลัง ทำแบบเปรียบเทียบให้เห็นๆๆเลย อ่ะคะ

>,< เรากะอยากทำบ้าง กลัวเจ็บอ่ะ
ของเราก้อมีปมเหมือนกันค่ะ เหมือนกับผูกไว้นะค่ะ ถ้าย ...
ต้นฉบับโพสต์โดย amravadee เมื่อ 2010-2-24 10:16

พี่ค่ะทำมาแล้วเมื่อวานลืมถามหมอให้แปรงฟันได้รึป่าว
ล้างหน้าได้รึป่าว
ตอบกลับ 124# เนโตะ

ตอบด้วยนะค่ะ
ขอโทสนะคะเวลาทาวาสลีนเนี้ยไห้ทาไปพร้อมๆๆกับไหมได้เลยหรือป่าวคะพอดี ญ ก๊เพิ่งทำมาคะเนี้ยวันที่ สามละ แต่ที่น่ากลุ้มใจคือวันแรก ญ กะวันที่สอง ญ ดันลืมไปกินข้าวเหียวหมูย่างคะมันเลยมีหนองบริเวณไหมคะ กลุ้มใจมากเลยคะจะเป๊นไรมั้ยคะ แต่อาการบวมอะไรเนี้ยมันลดลงมามากนะคะมีแต่แผลสีเหลืองๆๆๆบริเวณไหมคะ จะทาวาสลีนได้มั้ยแล้วจะแก้ไขยังไงคะ รบกวนทีนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้