ดู: 5913|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

DD รีวิวเสริมจมูก คุณหมอชนกรณ์ เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำได้มา 1 เดือนแล้ว  รู้สึกว่าตัวเองเปลี่ยนไปมาก
แต่ก็โอเคนะค่ะ ชอบมากๆ ถ้ายังไงติชมกันได้นะค่ะ ^^

Before

After

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
น่ารักมากๆเลยค่ะ ดูหวานขึ้นเลยอ่า ค่าเสียหายเท่าไหร่อ่ะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-3 21:57:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้า
ประมาณแปดพันต้นๆแล้ะค้ะ ><"
น่ารักขึ้นครับ ดูเป็นสาว หน้าก็ชัดขึ้นด้วยครับ ใสๆดีครับ
น่ารักจังเลยจร้า
สวยขึ้นเลยค่ะ สวยมากๆ
หน้าตาดูมีอะไรขึ้นนะ เอ๊ะยังไง 5555
เอาเป็นว่า สวยกว่าเดิมนะ แต่ยังไงซะปลายน้องมันใหญ่ๆอยุ่ เป็นเพราะทรงจมูก
ของน้องเอง แต่ไม่เลวร้ายอะไร ไม่ต้องไปทำเพิ่มอะไร ก้น่ารักแล้วจ่ะ
ทำที่เลอลักษณ์จองคิวไหมค่ะ จองคิวนานไหมคะ
สวยมากค่ะ โด่งเข้ากับรูปหน้าดี คุณหมอทำไม่มีหยดน้ำเลยแต่ก็สวยไปอีกแบบ เพราะรับกับหน้าของ จขกท สวยค่ะสวย หาเร็วๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
จขกท ทำซิลิโคนอะไรคะ ฝากตอยด้วยนร้า เรากำลังตัดสินใจอยู่
ทำออกมาสวยเข้ากับหน้ามากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้