ดู: 11707|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว .. จมูกหมอ พงษ์สิทธิ์ พิษณุโลกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ploiiz เมื่อ 2013-1-30 18:55

ดองนานมากๆ ๆ ๆ ทำตั้งแต่ 24 กันยายน 2555 ค่ะ

หลังจากที่ส่องดูชาวบ้านเค้าทำจมูกกันร่วม 6 ปี ก็มีความกล้าในการทำแล้วค่ะ ซึ่ง หมอพงษ์สิทธิ์ทำให้เรารู้สึกดีเพราะไม่เจ็บเลย

ระยะเวลาที่ทำนั้นทำร่วม ชั่วโมงครึ่ง !!! เนื่องจากบอกหมอว่าหนูกลัวเจ็บ [แต่อยากสวย] ขอยานอนหลับหรืออะไร

หมอก็ไม่ให้ค่ะ   สุดท้ายหมอเลยบอกว่า งั้นเดี๋ยวหมอทายาชาให้นะ จะได้ไม่เจ็บมาก เราก็ค่ะจัดเลยค่ะ [เตรียมใจแล้ว]

พี่ผู้ช่วยหมอก็พาไปที่ห้องล้างหน้านั่นนี่ทายาชาแล้วก็รออ อ อ อ จนยาชาแผลงฤทธิ์ นานอยู่ หมอกะผู้ช่วยก็เม้าท์กัน

จนถึงเวลาหมอก็ทำๆ ๆ  ให้ จำไม่ได้ว่าฉีดไปกี่เข็ม ไม่น่าจะถึง 4 มั้ง แต่ขอบอกว่า เฮ้ย ย ย ยไม่เจ็บมาก !!!!!

แบบพอทนได้น้ำตาไหลพอประมาณ โดยรวมถือว่าโอเคมากๆ ค่ะ ไม่เสียแรงที่ถ่อจากเชียงใหม่ไปพิษณุโลกแฮะ 555

ก่อนทำค่ะ ประมาณนี้ ^^

ทำเสร็จก็ไปกินข้าวที่ห้างเลย ไม่ได้แคร์เลยค่ะ เลือดไหลช่างมัน
ต่างถิ่นไม่มีใครรู้จักเรา 55

ครบ 1 วันค่ะ [25 กันยา 55] ขอปิดตานะคะ รับตัวเองไม่ได้ตาบวม นอนมากไป 55
หน้าเป็น อวตานแล้วค่ะ บวมซะ

วันที่ 2 นะคะ [ 26 กันยา 55 ] ยังบวมอยู่ แต่เริ่มเขียว

วันที่ 4 ค่ะ [ 28 กันยา 55 ] เหลืองละค่ะ จำได้ว่าแต่งหน้าไปเที่ยวแล้ววันที่ 4

วันที่ 5 ค่ะ [ 29 กันยา 55 ] แต่งหน้าแล้วไม่เป็นอะไรเลย เพื่อนยังงง บอกว่าหน้าเปลี่ยน
แต่ดูไม่ออกว่าไปทำอะไรมา  ฮี่ฮี่ ดีใจค่ะ 5555

อ่อ ลืมบอกว่าที่ไม่บวมไม่ช้ำมาก เพราะทานยาหยุนหนานนะคะ มันเริ่ดมากค่ะ

ใครที่กลัวเข็มกลัวมีด แนะนำหมอท่านนี้เลยนะคะ ไม่เจ็บเลยไม่เหมือนหลายที่ ที่รีบทำ ฉีดสด ผ่าสด ค่ะ

หมอแทคแคร์ดีมากๆ ได้ใจไปเต็มๆ  

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-30 18:25:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปาดดดดดดด รูปใหญ่มาก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-30 18:32:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1 เดือน กะ 14 วันค่ะ [ 7 พฤศจิกายน 55 ] ก็โอเคขึ้นละเนอะ

3 เดือน กะ 21 วันค่ะ [ 14 มกราคม 56 ]

"สวยเลยคับ" ทรงจมูกก็สวยด้วย....
สวยเลยค่ะ อิจฉาคนมีหยดน้ำจริงๆ
สวยมากคะ คิดว่าจะไปทำเหมือนกัน
สวยมากเลยค่ะ ทุนเดิมก็สวยอยู่เเล้ว
บอกคุณหมอว่า สิริโคลนอะไรค่ะ แล้วตอนนี้คงราคา12,000นี้อยู่หรือปล่าว พอดีเค้าก็คนเชียงใหม่ แต่สนใจกับหมอคนนี้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้