ดู: 4059|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำผิวขาว] เคยลอง เอาเข็มจิ้มหน้า ป่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเคยฟังในรายการวิทยุ  เค้าบอกว่า  เอาเข็มจิ้มหน้า
เห็น  ร้านนึง  เค้าทำเป็นลูกกลิ้ง
เป็นเหมือนเข็ม  เพื่อให้  หน้าใส
ร้าน  มีสองสูตร  แบบผู้ใหญ่   กะ แบบเด็ก
เด็ก  จะเน้นลดสิ้ว   ผู้ใหญ่  จะเน้น  ลดตีนกา

ถ้าไปบอกว่าปอยแนะนำมา   
โทรไปก่อนนะครับ  ย้ำเลยว่า  ต้องพี่ดา  หรือ  พี่นุช

สองคนนี้  มือเบา  ทำดีด้วย

เจ้าของร้านชื่อพี่ดา 025393828
เอาเข็มจิ้มหน้าแล้วมันไม่เป็นรอยหรอครับ ผมพึ่งเคยได้ยินนี้แหละครับ แปลกดีๆ  อารมณ์ดียวกับฝั่งเข็มไหมครับ
แปลกดีค่ะ ไม่เคยได้ยินเหมือนกัน
แปลกดีแฮะ ความรู้ไหม??
แปลกจังเลยค่ะ
ผมเคยทำคับกับคลินิกแห่งนึก3000กว่าบาท
เรียกว่าderma rollerคับ
ตอนแรกก็ว่าคิดผิดที่มาทำ แต่ตอนนี้ภูมิใจมากที่ได้ทำ
ราคาไม่แพง ทนเจ็บนิดหน่อย
หน้าใส รอนสิวไม่มีละ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้