1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Soravee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เป็นลูกสาวหมอเทพเรียบร้อยแล้ว 350 cc

[คัดลอกลิงก์]
พี่ค่ะ แผลมันคงยังไม่หายดี พี่อย่ากินพวกไข่หน่อไม้อะไร แสร๋งๆอ่ากินค่ะ นู๋คิดว่าพอแผลหายคงทายาแก้แผลเป้นได้ตามปรกติ ซื้อตามร้านขายยาบอกว่าขอยาที่แบบแก้แผลเป้นแบบแผลผ่าตัดมันจาแรงหน่อย นู๋เคยผ่าคลอดน้องค่ะ ทายาแผลเป้นแพงๆหลอดนิดเดียว400กว่าบาท แต่แผลนี้ใส่ทูพีชได้เลยจร้า แหมนู๋ก้อเกมือนรุ้ดีนะ555นู่จาทำพฤหัสนี้แล้ว ตื่นเต้นแอบกลัวเสียว สู้ๆๆคลอดน้องยังผ่านมาได้ ทำนมก้อต้องได้ น้องนมพี่สวยมากค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย peazaza เมื่อ 2013-1-28 19:24
พี่ค่ะ น้องนมสวค่ะ หายไวไวนะค่ะ
นู๋ชื่อแป้งค่ะ กำลัง ...

เราไปพรุ่งนี้เหมือนกันคะ
คลินิกอยู่ที่ไหนหรอคะ แล้วราคาขึ้นอยู่กับว่าเราเลือกทรงหรือป่าวคะ อยากทำเหมือนกันคะแต่รอให้พ้นงานแต่งงานก่อนอยากทำมากๆๆๆๆนมไม่มีเลย ช่วยตอบหน่อยนะคะ
เราจะทำ เราจะทำ
เลิศมากบอกเลยค่ะคนนี้

สู้ๆคะทุกคน
ขอให้สวยสมใจเพี้ยงงงงงงงง
คงออกมาสวยสมใจแน่ๆเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย Soravee เมื่อ 2013-2-1 16:09
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Soravee เมื่อ 2013-2-1 16:12

อกชิดสวยมากค่ะ ดูรวมๆกลมสวยนะคะ ไม่เห็นว่าไม่เท่ากัน ต้องรอให้เริ่มนวดอกจะกลมและฟูขึ้นอีกค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Soravee เมื่อ 2013-2-3 20:34
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Soravee เมื่อ 2013-2-3 20:43

พังฝืดยืดใต้ฐานค่ะ ใช้มือกดๆนวดๆใต้ฐานแบบคลึงๆ อาการจะดีขึ้นค่ะ
สวยมากเลยค่ะ นี่ขนาดยังไม่เปิดผ้านะคะ ยังงัยมาอับวฃรีวิวหั้ยดูอีกนะคะ
ส่วนเป๊ะค่ะ ลูกสาวหมอเทพไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ เห็นทำออกมาสวยกันทุกคนเลย
ขอสอบถามนะคะ หมอเทพอยู่ที่ไหนคะ
ตอบแทนค่ะ หมอเทพอยู่ตรงประตูนำ้เยื้องกับโรงแรงอินทราค่ะ ประตูน้ำคลีนิคค่ะ
ตอบแทนค่ะ หมอเทพอยู่ตรงประตูนำ้เยื้องกับโรงแรงอินทราค่ะ ประตูน้ำคลีนิคค่ะ
ขอบคุณค่ะ ที่บอกที่ตั้งคลีนิค เราจะไปทำ ก.ย.นี้ แต่ไปคนเดียว ถ้าเยื้องๆกับโรงแรมเลย ก็ดีค่ะ คงจะไปอยู่ 9วันเลย จะได้สะดวกในการเดินทาง ขอให้หายไวๆนะค่ะ แล้วอัพรูปเรื่อยๆนะค่ะ
ฉีดหรือว่าซิลี่อะคะ
ขอถามหน่อยคะว่า. ก่อนไปทำเตรียมตัวอย่างไงคะ.  จะไปทำวันที่8นี้. ตื่นเต้นจัง. แล้วถ้าเอารถส่วนตัวไปต้องจอดรถที่ไหนได้คะ. แล้วเวลานอนต้องนอนหมอนสูงๆๆๆหรือป่าวคะ. ช่วยตอบทีคะ  
คือของเขาทำมาได้ 8วันละ จะถามว่าแผลที่รักแร้นูนออกมาไม๊ ของเขาข้างขวานูนออกมาหน้าเกลียดมากๆ คือเห็นแล้วเครียดเลย ตัวเองทาโรลออนตอนไหน ทารึเป่า เขาใส่มา 380cc หมอเทพสวยจริงๆ
เก่งมากชอบคะสวยด้วย
รอดูรีวิว อีกนะคะ สวยมากเลยกำลังตัดสินใจเลือกหมออยู่ ที่ดูๆหมอเทพเจ๋งสุด เป็นกำลังใจให้หายเร็ว ๆนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย taion เมื่อ 2013-1-30 11:24
หนูก็350ccคะหนูหนัก36สูง150ตัวเล็กที่สุดที่ขึ้นไปทำชุดแ ...

ทำเหนือ หรือ ใต้กล้ามเนื้อคะ ซิลิโคนอะไรเอ่ย ขอให้นมสวยๆนะคะ
ได้คิววันที่21ธค.นี้แล้ว แต่ไม่เห็นมีใครพูดว่าก่อนไปต้องเตรียมตัวยังไง งดน้ำงดอาหารรึเปล่าอยากรู้ช่วยตอบหน่อยจ้า
น้องนมสวยจังเลยค่ะ ขนาดพอดีตัว สมส่วน และชิดตั้งแต่ยังม่ายแกะผ้า รอชมนะคะ ^^
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้