12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ไข่เค็ม
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] อยากตัดปีกจมูกอ่ะ ทำที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย cymcym เมื่อ 2013-1-26 10:57
หมอจุฑา เย้บด้านใน 7900
หมอนก เย็บด้านนอก 5000
วีคูน 5000

จริงค่ะ แพงจริงๆ อยากตัดจังอ่ะ
โทรไปที่เอเชียคลีนิกมาตัดปีกจมูก 15000 บาทกำลังจะโทไปนัดคิว
เราไปตัดที่เลอแบ็งค็อคคะ
กับคุณหมอโอภาส ไม่ค่อยเหนแผลนะคะ
คุณหมอเย็บเนียนมาก แนะนำคะ^^
เราแนะนำ หมอคณิต MAXi เลยค่ะ ตัดปีกไม่เห็นแผล การันตรีเรื่องแผลค่ะ แถมหมอเป็นอาจารย์แผล ผลงานไม่ต้องพูดถึงค่ะ  ลองหาข้อมูล หมอคณิต MAXi ดูค่ะ
แนะนำ หมอคณิต MAXi ตัดปีกจมูกขั้นเทพ ไม่เห็นแผลเป็นเลยค่ะ ฝีมือระดับอาจารย์แพทย์ ลองหาข้อมูลหมอคณิต MAXi ดูค่ะ
เลอแบ็งค็อค หมอโอภาส จ้า มาบอกต่อ
คลินิคเลอแบ็งค็อค คุณหมอโอภาสค่ะ
เราเคยเห็นรีวิวในเพจ Maxi cosmetic surgery ของคุณหมอคณิต พอดีเราเป็นลูกค้าคุณหมออยู่แล้ว คุณหมอตัดปีกจมูกสวยเหมือนกันนะ แผลเนียนเลยค่ะ
ทางเรายินดีให้คำปรึกษานะครับ สามารถแอดไลน์ผมมาได้นะครับ Line : p.panyaphinitdul #คลินิคเราเเพทย์ชั้นนำมากด้วยประสบการณ์ เพราะเราคือ SLC Clinic (Siam Laser Clinic) นะครับ
หมอคณิต maxi clinic เลยค่ะ ตัดปีกเย็บซ่อนแผล เทคนิคกำลังเป็นที่นิยม
เพราะแผลกรีดน้อย เย็บก็สวย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้