ดู: 74893|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] อยากตัดปีกจมูกอ่ะ ทำที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
เราอยากตัดปีกจมูกเพราะจมูกค่อนข้างบาน แค่ตัดปีกเฉยๆๆ ไม่ได้เสริม อยากให้เพื่อนๆๆ ช่วยแนะนำหน่อย ทำที่ไหนดี
น่าสนมาก ๆ .............
หมอคณิต maxi clinic เลยค่ะ ตัดปีกเย็บซ่อนแผล เทคนิคกำลังเป็นที่นิยม
เพราะแผลกรีดน้อย เย็บก็สวย
ทางเรายินดีให้คำปรึกษานะครับ สามารถแอดไลน์ผมมาได้นะครับ Line : p.panyaphinitdul #คลินิคเราเเพทย์ชั้นนำมากด้วยประสบการณ์ เพราะเราคือ SLC Clinic (Siam Laser Clinic) นะครับ
เราเคยเห็นรีวิวในเพจ Maxi cosmetic surgery ของคุณหมอคณิต พอดีเราเป็นลูกค้าคุณหมออยู่แล้ว คุณหมอตัดปีกจมูกสวยเหมือนกันนะ แผลเนียนเลยค่ะ
คลินิคเลอแบ็งค็อค คุณหมอโอภาสค่ะ
เลอแบ็งค็อค หมอโอภาส จ้า มาบอกต่อ
แนะนำ หมอคณิต MAXi ตัดปีกจมูกขั้นเทพ ไม่เห็นแผลเป็นเลยค่ะ ฝีมือระดับอาจารย์แพทย์ ลองหาข้อมูลหมอคณิต MAXi ดูค่ะ
เราแนะนำ หมอคณิต MAXi เลยค่ะ ตัดปีกไม่เห็นแผล การันตรีเรื่องแผลค่ะ แถมหมอเป็นอาจารย์แผล ผลงานไม่ต้องพูดถึงค่ะ  ลองหาข้อมูล หมอคณิต MAXi ดูค่ะ
เราไปตัดที่เลอแบ็งค็อคคะ
กับคุณหมอโอภาส ไม่ค่อยเหนแผลนะคะ
คุณหมอเย็บเนียนมาก แนะนำคะ^^
โทรไปที่เอเชียคลีนิกมาตัดปีกจมูก 15000 บาทกำลังจะโทไปนัดคิว
ต้นฉบับโพสต์โดย cymcym เมื่อ 2013-1-26 10:57
หมอจุฑา เย้บด้านใน 7900
หมอนก เย็บด้านนอก 5000
วีคูน 5000

จริงค่ะ แพงจริงๆ อยากตัดจังอ่ะ
ที่เห็นเคสตัวเปนๆๆแผลสวยที่พญาไทยศรีราชาอะเค้าว่าหมออนุพงนี่หละไปสอบถามดูแต่ถ้าเสริมไปที่วีคูนนะ
หมอทนงศักดิ์ 8000 ตัดยกด้านใน แต่งเข้ารูปหน้า ไม่ต้องรอคิวนาน เอเชียคลีนิกศัลยกรรม-หมอทนงศักดิ์
ถ้าอยากเอาดั้งอันเก่าออกอยากตัดปีกด้วยควทำไงดีคะเอาสิริโคนออกแล้วตัดปีกหรือว่ารอเสริมใหม่แล้วตัดพร้อมกันดีคะ
เราเพิ่งไปทำมาค่ะ  8000 ที่เลอแบงค๊อกในเซ็นทรัลพระราม3อ่ะ เราว่าราคาโอเคร หมอมือเบาไม่เป็นแผลหลังทำ แค่นี้ก็แฮปปี้ละคะ^^
อยากตัดเหมือนกันคัฟ...หมอท่านใดเย็บแผลด้านในบ้าง เพื่อนๆแชร์ประสบการณ์หน่อยคัฟ
เพื่อนเราตัดปีกจมูกที่หมอพีระ8000 ไม่มีรอยแผลเลย ทำออกมาแล้วสวยเหมือนพิงค์กี้ ว่าจะไปทำบ้าง ทำใจอยู่ กลัวเจ็บ งิงิ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-5 16:31:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เท่าไหร่หรา
ตัดและเย็บสวยหมอเฉลิมค่ะ แต่ราคาสูงเอาการเลย แต่สวยมากค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-29 01:56:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราจะไปทามปากกะหมอจำนงค์ก็เลยว่าจะให้หมอตัดปีกจมูกด้วยเลยเหงว่า ตัดปีกจมูก 7000 เพื่อนไว่าเปงไงบ้าง
  ขอหมอบุญถิ่น  ที่สอบถามมา เย็บจากด้านนอกนะคะ
  หมอนก  Century  แบบเย็บแผลจากด้านใน  6,000  บาทค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-28 18:07:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขนาดนั้นเลยหรา ชักลังเลแล้วสิ
เราอยากเตือนนะ ให้หาหมอดีๆ เราตัดปีกมา ปีกไม่เท่ากัน โย้เย้ ต่ำข้างสูงข้าง เป็นแผลเป็นชัดมาก แถมมีกระจุกเนื้อเยื่อที่ฐานเดิม เซงมาก เราเลยอยากเตือนถ้าจมูกเดิมมันไม่น่าเกลียดมากก็อย่าตัดเลยปีกจมูก มันเสี่ยงนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้