ดู: 2811|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] ว่างๆ จะให้ดูความเปลี่ยนแปลง

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนอื่นต้องขอบอกเลยว่า อยากหน้าเรียวมาก แต่หาวิธีแล้วไม่อยากเจ็บตัวนี่คงยากน่าดู

สุดท้ายมาดูรีวิว มีทำหน้าเรียว แบบฉีดโน้นนี่นั้น เลยไม่มีความมั่นใจเอาซะเลย

วันนึงเป็นโอกาสอันดี ตัดสิ่นใจซื้อผลิตภัณฑ์ ตัวนึงมา ทำหน้าเรียว ไม่ทราบว่าใครเคยใช้บ้าง

ใช้ได้ผลจริงหรอ ในระยะยาวจะเป็นยังไง เดี่ยวเรามาดูความเปลี่ยนแปลงกันค่ะ

(ปล. ยังไม่เอารูปลงเครื่องคอมเลย เดี่ยวขอเวลา แป๊บ จะทำ ก่อน หลังมาให้น่ะ) รอชมได้ค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-27 20:19:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รีเฟช.jpg (73.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

หน้ากระชับได้รูปขึ้นครับ แต่ว่าถ้าฉีดหน่อยก็จะได้ส่วนมากขึ้นนะครับ
สวยค่ะ ขาววิ้งค์วิ๊งง เรยย
ดิบวิตามินผิวใสที่คลินิคเลอเเบ็งค็อค ชอบมากค่ะ ไม่เจ็บ ไม่ซ้ำด้วย เห็นผลได้ชัดว่าผิวใสขึ้นมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้