ดู: 6127|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางมา 1เดือน4วันแล้ว แต่ติ่งยังแหลมอยู่ จะยุบลงอีกมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Apyo2356 เมื่อ 2013-1-24 23:13

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Apyo2356 เมื่อ 2013-1-24 23:12

[/

ทำกับหมอจำนงค์ รังสิต เมื่อ 20/12/55 บอกคุณหมอว่าไม่เอาติ่ง เอาปากแบบแอฟ ทักษรไปเป็นแบบ
แต่ทำไม 1เดือน 4วันแล้ว ยังเห็นติ่งชัดเจนอยู่เลย  อยากรู้ว่าแบบนี้เรียกว่า เข้าที่รึยัง เพราะไม่อยากได้ติ่งแหลมๆ
แบบนี้เลย ตอนนี้นอยด์มากค่
จริงๆแล้วตามที่ศึกษาและที่ทราบมา ที่ถามหมอมา ทำหมอจำนงค์เหมือนกันค่ะ ปากจะเข้ารูปและเริ่มเป็นรูปชัดเจน ตอน 3  เดือนค่ะ และจะชัดเจนแน่นอนตอน 6 เดือนค่ะ ใจเย็นๆ นะค่ะ รอ 3  เดือนก่อน ถ้าไม่พอใจ คุยกะพี่อ้อ ขอแก้ได้ค่ะ หมอเค้าแก้ให้นะค่ะ แต่ต้องให้ปากนิ่ง ก่อนค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ อย่านอยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยแล้วนะคะ
พี่ว่าสวยดีนะค่ะ แต่ไม่เห็นทั้งหน้าเลยไม่รู้ว่ามันนจะรับกับรูปหน้ามากน้อยแค่ใหน
สวยแล้วนะค่ะ จากที่เห็นรูปปาก
พรุ่งนี้จะไปทำกับหมอจำนงค์แร้วค่ะ...อยากได้บางๆ อะจะบอกหมอยังไงดี
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-25 12:36:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Indygirlka เมื่อ 2013-1-24 23:37
จริงๆแล้วตามที่ศึกษาและที่ทราบมา ที่ถามหมอมา ทำหมอจ ...

ขอบคุน คุณIndygirlka  นะคะ ที่ให้กำลังใจค่ะ. ตอนนี้ติ่งมันไม่ม้วนเข้าแล้ว ก้อเลยกัว คงรอต่อไป3เดือน แล้วถ้าเหมือนเดิมอยู่ ก้อจะให้หมอแก้ให้ค่ะ เพราะ มันดูไม่เป็นธรรมชาติเลย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-25 12:39:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังใจค่ะ  ถ้าอยากได้บาง ต้องเน้นคุณหมอและลองถามดูว่าบางได้มากแค่ไหน เพราะถ้าบางเกินไปจะหุบปากไม่สนิทนะคะ ต้องถามวิจารญาณของหมอด้วยค่ะ ไม่งั้นจะเอาคืนมาไม่ได้นะคะ ยังไงก้อไม่ต้องกลัวค่ะ คุณหมอใจดีลองถามก่อนได้ค่ะ
ทรงสวยมากเลยครับ ไม่ต้องเครียดๆ
ถึงแม้ว่าจะไม่เหมือนที่คุณต้องการ  แต่อยากบอกว่ามันออกมาสวยดีนะคะ เข้ารูปและเท่ากันดีมาก ๆ เลยละคะ
ดูจากทรงก็สวยแล้วนะ
มีติ่งสิค่ะถึงจะสวยเราก็ทำปากทรงโคมิเลย
สวยแล้วครับ ปากดูมีเสน่ห์ ครับ
ทรงสวยมาก ไม่ต้องเครียดๆ
ปากสวยมากเลยครับ...รอครบ 3 เดือน น่าจะโอเคกว่านี้นะครับ  เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆครับผม
สวยค่ะเห็นปากครั้งแรกนึกถึง นักแสดงหนังจีนเรื่ององค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3เลย(คนที่เล่นเป็นตัวซินหรง)ค่ะ:)
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-26 10:18:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาหลายๆมุมปากมาให้ดูค่ะ
สวยนะ อย่านอยเลยค่ะ
สวยค่ะเท่าไหร่คะ
สวยค่ะ ชอบเซ็คซี่แบบธรรมชาติ
สวยกว่าปากแอฟอีกค่ะ
ติ่งนี่แหละ น่ารักดี
อยากไปทำมั่งอ่ะ
555
สวยแล้วค่ะ สวยมากสวยกว่าปากที่เอาไปเป็นแบบอีกค่ะ  ชอบมากเลยค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-29 21:14:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำกับหมอจำนงค์ ปีที่แล้ว 6,000 บาท ตอนนี้ 8,000 บาทค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้