เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอบุญถิ่น บุญรัตน์คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
เราได้คิว3มีนา 5โมงเย็นค่ะ สอบเสร็จไปทำเลย
ตื่นเต้นจัง^^
โทรไป ติดแล้วค่ะ  สินเดือนนี้จะไปทำ

ฮ่า ๆ ตื่นเต้น ๆ ,,,*
แอบตื่นเต้นไปด้วย...อิอิ
มีรูปปะค่ะอยากเหงนะเจ้าคร้า

พอดีว่าสนใจอะค่ะ

อยากทำ อิอิ อยากสวยกะเขาบ้างอะ แย้วเปงงายบ้างค่ะ

ทามมาสามปีเนี่ย แย้วนานปะค่ะกว่าจาหายบวม

แย้วทำเสดใหม่ ๆ ได้ออกไปไหนบ้างค่ะ

เหงบางคนทำมามะได้ออกไปไหนเยย

เปงอาทิตย์นะเจ้าคร้า
โทรไปถามแล้วค่ะ เค้าก็จะถามว่าสะดวกมาทำวันไหน แต่พอเราบอกไป เค้ากับบอกว่าคิวยังเต็มอยู่เดี่ยวค่อยโทรมาถามใหม่ อยากรู้ว่าคิวเมถึงสิ้นปีเลยป่าว แบบนี้จะได้ทำป่าวเนี้ย
พักกี่วันค่ะถึงจะหาย
พักกี่วันค่ะถึงจะหาย:loveliness:
ต้นฉบับโพสโดย Strip เมื่อ 2010-2-6 21:01

ประมาณ3-5วันก้อดีขึ้นแล้วค่ะ
เค้าใช้ซิลิโคนแบบตัว L ป่าวอ่ะค่ะ

คืออยากรู้จิงๆค่ะ

ว่าจะไปทำจมูกกับหมอบุญถิ่นอ่ะค่ะ
อยากไปเสริมมากๆๆ อ่ะ เห็นเพื่อนไปทำมา ไม่ต้องตัดปีกเลย แค่ 5000 ถ้วน แล้วอย่างเนมต้องตัดปีกมั้ยคะ ใครรู้บ้างว่าราคาเท่าไหร่ บอกเนมที
ผมได้คิวเสริมจมูก 3 มีนาคับตอนเช้า ตื่นเต้น
นู๋เฟียตก้อได้ติววันท่ 8 มี.ค.ตอน11.30คร่ะ

ตื่นเต้นๆๆๆ.....เป็นคนโทรไปจองวันเองเลยอ่ะ 555+

นัดเองเสร็จสรรพ ตอนโทรไปเค้าก้อบอกว่าคิวเดือนกุมภาก้อมีนะ

แต่พอดีเราติดงานอ่ะ เลยถามๆว่าช่วงเดือนต้นเดือนมีนามีคิวมั๊ย

สรุปว่าวันที่ 8 มีคิวว่าง 2 ช่วง

คือ 11.30 / 16.00 เราเลยเลือกตอน 11.30น.

นั่งนับวันเลยอ่ะ 555+
เราก็อยากทำนะ  ไงจอย หรือ คนที่ไปทำกะหมอมาแล้ว ช่วยให่คำแนะนำหน่อยนะ  กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะทำดีหรือไม่  ...
ต้นฉบับโพสโดย plai เมื่อ 2010-2-5 01:02

ผู้หญิง อย่าหยุดสวยอ่ะน้องปลาย อิอิ

ดูอย่างนู๋จอยดิ ทำมาแล้วสวยมั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เราทำมาเมื่อวันที่5ก.พ.นี้เอง
หายบวมแล้วไหมก้อเริ่มละลายแล้ว
เราสนใจอยากไปทำจมูกกับคุณหมอบุญถิ่นค่ะ
แต่เราอยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับขั้นตอนการทำจมูกน่ะ
ไม่ทราบว่า จะมีให้เลือกด้วยหรอคะรหว่าง ยาชา กับ ยาสลบ (ส่วนตัวเป็นคนกลัวเจ็บมาก) แล้วถ้าเราฉีดทั้งสองอย่างได้หรือเปล่า แล้วแบบไหนมันเจ็บน้อยกว่ากันคะ
ถ้าทำมาแล้ว ไหมนี่ต้องกลับไปให้หมอเอาออกให้ไหมคะ
ต้องการข้อมูลมากเลยค่ะ เพราะตัดสินใจจะทำค่ะ
คิวเดือนกุมภาก็ยังมีใช่มั๊ยค่ะ

ดีจังจะได้โทรไปนัดดูค่ะ
อยากทำจังเลยไม่รู้ทำแล้วจะออกมาสวยป่าว
ถ้าจะทำจมูกเราต้องหยุดกินยาลดความอ้วนก่อนเหรอค่ะครบ1เดือนแล้วค่อยทำได้เหรอค่ะ ถ้ายังกินยาอยู่ทำไม่ได้เหรอค่ะ
ถ้าบุกไปทำเลยจะได้ทำป่าวค่ะ เขาทำเร็วมั้ยค่ะ หมอดุมั้ย ยาชา หรื่อยาสลบ
ถ้าไปทำกลางเดือนกุมภาพันธ์จะหายทันเมษายนมั้ยค่ะ และจะเล่นสงการณ์ได้ป่าวค่ะ
กำลังจะไปทำวันที่ 8 มีค เหมือนกัน คะ แล้วเพื่อนคิดว่า ทำที่นี้ดีแล้ว เนอะ เพราะว่าเราอยู่ต่างจังหวัด ไม่มีปัญหาช่ายปะ
อีกอย่างนะ ตกรงว่าแบบมีขาปลอดภัยช่ายไหม
คือเราดูในรูปนะเห็นดั้งเล็กๆๆเหมือนกานนะ
ผู้หญิงต้องเป็นแบบไหนเหรอถึงจะสวยนะ คนที่ทำมาแล้วนะ
ดูแล้วเป็นแบบอั้มไหมอะ คือเราดูในรูปบางทีอาจหรอกเพราะมีแสงนะ มันทำให้แววๆๆไม่มั่นใจ
คือเล็กๆๆนะเราไม่ค่อยชอบ(ไม่รู้จะอธิบายยังงั้ยดี........งงตัวเองเหมือนกาน)ใครเป็นกูรูเรื่องนี้ช่วยแนะหน่อย
ขอบคุณล่วงหน้านะ
ทำมาแล้วค้า
ได้6วันแล้ว
หายบวกแล้วคร้า
คิวถึงเดือนไหนแร้วอะคะ  .....

โทไปไม่ติดอะ

อยากทำเดือนมีนา ต้นเดือน

จะพอมีว่างมั้ยเนี่ย
ได้คิวแล้วละวันที 11 มีนานี้ละ จะได้เปลียนโหงวเฮ้งแล้วละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้