ดู: 7146|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางกระจับแบบเย็บซ่อนไหม by หมออภิชาญ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thangmothangmo เมื่อ 2013-1-19 23:53

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thangmothangmo เมื่อ 2013-1-19 23:52

ตัดสินใจไปทำปากบางกับคุณหมออภิชาญค่ะ คุณเน้นปากบางแบบกระจับตามธรรมชาติตามสไตส์คุณหมอท่านนี้ ทำมา 1 อาทิตย์แล้วค่ะหน้าเริ่มเปลี่ยนมีคนทักว่าเด็กลงแต่ไม่รู้ไปทำอะไรมา มีความสุขมากค่ะ ทรงคุณหมอเป็นแบบกระจับไม่ใช่ปีกนกเผยอแบบเห็นฟันนะคะ เน้นให้ดูเข้ารูปมากกว่าค่ะ

อันนี้ก่อนทำ

หลังทำ 1 สัปดาห์ค่ะ

เปรียบเทียบค่ะ
หลัง-ก่อน

ราคาเท่าไหล่
อยากดูรุปใหญ่ๆ แบบไม่ยิ้มด้วยอ่ะค่ะ
การเย็บ จะซ่อนปมไหม หรือไม่ อันนั้นไม่ใช่จุดประสงค์ แต่ ความคาดหวังของผู้ที่ทำ คือ "ปากฉัน จะเป็นกระจับสวยดั่งใจฉันหรือไม่" นี่สิคือเหตุผลที่ต้องการแก้ไขจุดบกพร่องของตนเอง โดยรวมแล้ว ทรงปากสวยดีคับ บวกกับพื้นเดิมโอเคอยู่แล้ว จึงทำให้สวยขึ้น ทุกอย่างโอเคคับ เป๊ะ
สวยขึันมากเลยค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขอรูปปากชัดๆๆได้มั้ยค่ะ คือมอง ไม่ค่อยเหนความต่างเลย ค่ะ
สวยดีค่ะ ทำเท่าไรหรอค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-20 17:16:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาตอนทำมีโปรคะอยู่ที่6900ต่อข้างคะ,ถ้าบนล่างก็คูณ2คะ,ลองปรึกษาคลินิคดูคะ,คุณหมอใจดีคะ
อยากิหนรูปตอนเป็นแผลค่ะ สนใจมากเรย รบกวนช่วยโพสด้วยนะคะ
กำลังเก็บข้อมูลทำปากบางเหมือนกันครับ
รบกวนขอรูปหลังทำแบบไม่ยิ้ม แบบชัดๆเพื่อเปรียบเทียบครับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น

แอบมาตอบแทน หมออยู่แถวปิ่นเกล้าค่ะ แต่ะกำลังจะย้ายมาแถวสวนหลวง ร.9  โพสต์ 2013-2-7 17:17
โทดนะคะ หมออภิชาญอยู่ไหนค่ะได้ยินชื่อบ่อยจัง แต่นึกไม่ออก
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-22 13:20:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมออภิชาญอยู่แถวปิ่นเกล้าค่ะ ตอนทำราคาโปร 6900 ค่ะ ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเท่าไหร่แล้วแต่คงไม่แพงขึ้นกว่าเดิมมาก
สวยขึนครับ ดูมั่นใจขึ้น การทำศัลยกรรมจุดประสงค์หลักคือทำแล้วเรามีความมั่นใจขึ้น มีความสุขจากที่เห็นในรูปคุณดูมีความสุขขึ้นแค่นี้ก็ดีแล้วครับ
ดีจังค่ะ ทำแบบซ้อนแผล คนจาได้ไม่รู้ว่าเราทำปากมาค่ะ  ชอบๆๆค่ะ
สวยออกค่ะ เราว่าดูออกนะ ต่างกันออกค่ะ เห็นผลงานทำปากจากคุณหมอหลายคนแล้ว หมอเย็บแผลละเอียดมากๆค่ะ
สวยค่ะ เปลี่ยนทรงปากไปเลย. สวยเข้ากับหน้าเลยค่ะ

อยากดูรุปใหญ่ๆ แบบไม่ยิ้มด้วยอ่ะค่ะ
เปลี่ยนทรงปากไปเลย. สวยเข้ากับหน้าเลยค่ะ
หมอเย็บแผลละเอียดมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้