1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: freshnight
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจ้งข่าว!!งดการตั้งกระทู้แลกคิวในดั้งโด่งครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอบอกว่า คนที่จะแก้ไขจมูก  ต้องบอกหมอด้วยว่ามีโรคประจำตัวอะไรบ้าง และกินยาอะไรอยู่  เพราะบางโรคมันเสี่ยงต่อชีวิตนะ อย่างที่เราเป็นอยู่  อยากแก้ใจจะขาด  แต่มันทำไม่ได้  เลยต้องรับสภาพเดิมๆ และอยู่กะมันไปก่อน (ของเราแก้ยากด้วย เคยปรึกษาหมอมาแล้ว หมอบอกใช้เวลาเกือบ 3 ชั่วโมง ในการแกะไบโอ ถ้าจะเอาออก)
รับทราบพร้อมปฎิบัตคะ
รับทราบคับ ผมไม่ทราบมาก่อนคับ ขอโทษด้วยคับ แต่ผมก็ไม่ได้มีเจตนาที่จะแลกคิวนะคับ เจตนาของผมคือ เห็นว่าคิวของผมว่างอยู่ก็เลยอยากให้เพื่อน ๆ ที่สนใจและว่างช่วงนั้นพอดีคับ ได้คิวนั้นไปคับ และไม่ได้คิดจะ up ต่อรองราคาค่าคิวด้วยคับ คือผมจองมาราคา 1000 บาทผมก็ยินดีแลกให้ราคาเท่าที่ผมจองมาคับ แบบว่าเสียดายเงินจองคับ จากใจจริงคับ

@ คือถ้าผมโทรไปยกเลิกคิว ผมจะได้เงินจองคืนป่าวคับ (ฟอร์จูน คลินิค) ถ้างั้นผมก็จะโทรไปยกเลิกคับ ขอบคุณคับ
อ๋อ อย่างนี้นี่เอง
สนับสนุนด้วยคนค๊าบบบบบบบบบท่านผู้ชม  แตวๆๆๆๆ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้