ดู: 22575|ตอบกลับ: 85
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจ้งข่าว!!งดการตั้งกระทู้แลกคิวในดั้งโด่งครับ

[คัดลอกลิงก์]
แจ้งข่าวชาวดั้งโด่ง ในการตั้งกระทู้แลกคิวนะคับ

เนื่องจากทางเวปเราได้แจ้งแล้วว่าไม่สนับสนุนการซื้อขายคิวในเวปนี้

ตามกระทู้   http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1

แต่ก็เป็นสื่อกลางในการแจ้งข้อมูลสำหรับคนที่ไม่สะดวกในวันที่จองคิว

ได้แลกคิวกัน ให้ตั้งกระทู้ได้ โดยไม่มีส่วนได้ส่วนเสียเป็นตัวเงิน หรือผลตอบแทน

เพื่อแสดงถึงความมีน้ำใจ เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ แก่เพื่อนๆ ที่มีความจำเป็น

แต่ว่าตอนนี้ มีบางคน หรือหลายคน ได้ทำการซื้อขายคิวอยู่ โดยใช้เวป ดั้งโด่ง

เป็นสื่อ ในการติดต่อกัน ในการซื้อขายคิว และที่รู้มาบางคิวมีมูลค่าสูงหลักหมื่น

มากกว่าค่าฝืมือหมอ หรือค่าศัลยกรรมเสียอีก

ต่อไปทางเวปจึงขอให้งดกระทู้แลกคิว และที่ตั้งไว้แล้ว ก็จะลบไปนะครับ

ถึงแม้หลายคนจะไม่เห็นด้วย แต่ทางเวปก็จะตัดปัญหาไม่ให้มีการซื้อขายคิวกันอีกในบ้านหลังนี้อีก

จึงเห็นควรว่า ให้คนที่มีความประสงค์จะแลกคิว หรือมีความจำเป็นที่ไม่สามารถไปทำในวันที่จองคิวได้

ให้แจ้งแก่คลีนิคนั้นๆ ที่ได้จองคิวไว้ โดยตรงครับ

จึงขอชี้แจงในส่วนกระทู้แลกคิวที่หายไป และเพื่อให้ทราบโดยทั่วกันครับ

คะแนน

11

ดูบันทึกคะแนน

สนับสนุนด้วยคนค๊าบบบบบบบบบท่านผู้ชม  แตวๆๆๆๆ
อ๋อ อย่างนี้นี่เอง
รับทราบคับ ผมไม่ทราบมาก่อนคับ ขอโทษด้วยคับ แต่ผมก็ไม่ได้มีเจตนาที่จะแลกคิวนะคับ เจตนาของผมคือ เห็นว่าคิวของผมว่างอยู่ก็เลยอยากให้เพื่อน ๆ ที่สนใจและว่างช่วงนั้นพอดีคับ ได้คิวนั้นไปคับ และไม่ได้คิดจะ up ต่อรองราคาค่าคิวด้วยคับ คือผมจองมาราคา 1000 บาทผมก็ยินดีแลกให้ราคาเท่าที่ผมจองมาคับ แบบว่าเสียดายเงินจองคับ จากใจจริงคับ

@ คือถ้าผมโทรไปยกเลิกคิว ผมจะได้เงินจองคืนป่าวคับ (ฟอร์จูน คลินิค) ถ้างั้นผมก็จะโทรไปยกเลิกคับ ขอบคุณคับ
รับทราบพร้อมปฎิบัตคะ
ขอบอกว่า คนที่จะแก้ไขจมูก  ต้องบอกหมอด้วยว่ามีโรคประจำตัวอะไรบ้าง และกินยาอะไรอยู่  เพราะบางโรคมันเสี่ยงต่อชีวิตนะ อย่างที่เราเป็นอยู่  อยากแก้ใจจะขาด  แต่มันทำไม่ได้  เลยต้องรับสภาพเดิมๆ และอยู่กะมันไปก่อน (ของเราแก้ยากด้วย เคยปรึกษาหมอมาแล้ว หมอบอกใช้เวลาเกือบ 3 ชั่วโมง ในการแกะไบโอ ถ้าจะเอาออก)
เพิ่งรู้ว่ามีเก็บตังกันนะเนี่ย  ไปทำก้อแพงแล้วนะ  แก้ยิ่งแพงขึ้นไปอีก  ยังมาหากินกันแบบนี้อีก  แย่เลย  ดีแล้วที่มีการยกเลิกการแลกคิวแบบนี้ไป  เห็นด้วยจ้า...  เพราะเคยจะไปแก้จมูกไบโอ  แพงสุดๆ  จองคิวไว้แล้วด้วย  แต่พอดีปัญหาสุขภาพมันรุนแรงก่า เลยเสี่ยงกับการไปแก้ใหม่  ไปปรึกษาหมอโรคประจำตัวแล้ว  เลยต้องสละสิทธิ์ไปเลย
หากินกันอย่างอื่นไม่ได้แล้วหรือไง น่าเกลียดจิงๆ สัมภเวสีพวกนี้ ทไห้คนดีๆเค้าเดือดร้อนไปด้วย ขอหนับหนุนอีกคนจร้า
เห็นด้วยนะคับ
แก้ไขล่าสุดโดย cookie เมื่อ 2010-5-6 19:28

ดีแล้วหล่ะค่ะ เพื่อตัดปัญหา

แต่ก็เสียดายนะคะในกรณีที่อยากแลกคิวเพราะไม่สะดวกจริง ๆ
ดีคะ เรานานแค่ไหนก็รอ..
เค้าก็ยังเห็นว่ามีมาเรื่อย ๆ อะนะ
โดนลบไปเหมือนกัน   เพราะอยากแลกคิว  ไม่ได้ค้ากำไร ไม่มีไรตุ๊กติก  แต่กฏก็ต้องเป็นกฏ  เพราะที่ลงไปไม่ทราบ จริง ๆ
ต้องขอโทษมานะที่นี้ด้วย  เพราะไม่ทราบมีคนที่ขายคิว แบบนี้ด้วย
sorry เพิ่งมาอ่านเจอค่ะ  เพิ่งโพสขอแลกคิวไม่เมื่อกี้ ....  ขอโทษจริงๆ ค่า
แย่จัง แต่เห็นด้วยค่ะ
เหนด้วยค่ะ{:13_948:}
ค่ะเห็นด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้