ดู: 2784|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

น้องนม 1 เดือนค่ะ กับ หมอกิตที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
หมอคนเดียวกันค่ะ ^^
สวยค่า เดี๋ยวก็คล้อยสวยแล้ว ^^
สวยคะ...ราคาเท่าไรคะ...ขนาดกี่CC...พอดีว่าสนใจอยากทำอะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-17 07:40:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
330 CC ค่ะ โอ่ว่ามันเล็กไปค่ะ เสียดายที่ไม่เอาใหญ๋กว่านี้ ส่วนสูง 153 น้ำหนัก 44 ค่ะ ราคา 69000 ค่ะ
คุณ Minnypp กี่ CC ค่ะ สวยจังเลยค่ะ
น่าจะให้ใหญ๋กว่านี้นะค๊ะ แต่แบบนี้มันก็ดูพอดีตัวไม่มากมาย
กำลังสวยเลยค่ะ รอให้คล้อยดีหน่อย จะเป็นธรรมชาติมากเลยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย sweetyice เมื่อ 2013-1-17 07:40
330 CC ค่ะ โอ่ว่ามันเล็กไปค่ะ เสียดายที่ไม่เอาใหญ๋กว่า ...

400 cc ค่ะ ขอใหญ่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้