ดู: 1615|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกหมอบุญถิ่นดีไหมค่ะ แนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือตอนนี้้หนูสนใจอยากทำจมูกอ่ะค่ะ และก้้อคิดไว้ว่าจะทำกับหมอบุญถิ่น เพราะเห็นว่าของหมอบุญถิ่นเขาถูกแระดี
หนูอยากรบกวนถามนิดนึงอ่ะค่ะ ว่าถ้าหนูไปทำแล้วหนูจะต้องบอกกับหมอเขาว่าอยากได้จมูกแบบไหนอ่ะค่ะ เพราะเท่าที่รู้เคยได้ยินว่า
ถ้าเราบอกว่า้เอาแบบธรรมชาติ หมอเขาก็จะทำออกมาธรรมชาติมากอ่ะค่ะ เหมือนไม่ได้้ทำเลย แต่เห็นเขาบอกว่า ถ้าเราบอกหมอว่าเอาแบบโด่งเราจะได้สวยกว่า เพราะมีคนหลายคนที่ไปทำบอกว่า โด่งของหมอบุญถิ่น จะดูธรรมชาติเหมือนหมออื่นอ่ะค่ะ อย่างนี้หนูควรบอกหมอว่าแบบไหนดีอ่ะค่ะ หนูกลัวว่าถ้าหนูบอกว่าเอาแบบธรรมชาติก็จะดูธรรมชาติเหมือนไม่ได้ทำอ่ะค่ะ แต่ถ้าบอกว่าเอาแบบโด่งก็กลัวมันจะเว่อร์เกินความเป็นจริงอ่ะค่ะ คือทำทั้งทีก็อยากได้ดีดีไปเลยอ่ะค่ะ แล้วหนูก็อยากทราบว่า วันที่ทำอ่ะค่ะ เราต้องเตรียมตัวยังไงบ้างค่ะ ก่อนที่เราจะทำ คือแบบว่าเราสามารถแต่งหน้าได้ไหมอ่ะค่ะ หรือว่าห้ามแต่ง แล้วข้อสุดท้ายคือ หนูอยากสอบถามทางไปคลินิกบุญรัตน์อ่ะค่ะ คือบ้านหนูอยู่รังสิต หนูต้องไปยังไงค่ะ ไปรถอะไร ยังไงรบกวนพี่ที่รู้บอกหนูทีนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
เราทำกับหมอบุญค่ะ ปีนึงพอดี ไม่โด่งมากนะคะ สวยขึ้นนิดนุง
นั่นสิ  จะบอกว่าไรดี  จะทำเหมือนกันแต่ลังเลแบบนี้อ่า  ปวดตับมาก
ถ้าทำมาแล้วเป็นไงบอกต่อด้วยนะค๊ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้