ดู: 3070|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำจมูกที่ มิราเคิลบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นยังไงบ้าง ขอดูรีวิวหน่อยนะคะ พอดีมีคนแนะนำมาค่ะ ^^ หน้าเป็นยังงี้อ่ค่ะ ควรทำแบบไหนดี
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-12 20:43:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้ยังไม่ได้ทำนะคะ ^^
มิเราเคิลหรือครับ ซอยมหาดไทยหรือป่าว
อย่าไปเป็นเด็ดขาด คุณหมอมีประวัติ เอียงกันเยอะ (เท่าที่ผมศึกษามานะ)
ผมเป็นคนนึงที่เคยจะไปทำ พยาบาลนัดให้ 5 โมงครึ่ง พอเราไปถึงแจ้งว่า
คุณหมอติดธุระจะเข้ามาประมาณ 18.30 ก็โอเคไม่เป็นไรรอได้ เรานั่งรอจนถึง สองทุ่มยังไม่โผล่หัวมา
เราเดินไปที่เค้าเตอร์ละบอกว่านัดคิวให้ใหม่พรุ่งนี้ผมจะไปธุระละ (ถ้ามันไม่ใกล้ที่พักที่ผมอยู่ก็ไม่คิดจะมา )
ละคืนบัตรประชาชนผมมาด้วย จากนั้นผู้ช่วยบอกคุณหมอจะถึงแล่วค่ะ
ผมตอบกลับว่า"ไม่รอแล้วครับ!!!" เอาบัตรผมมา

จะบอกว่าวันนั้นมีคนไข้ที่มารอผ่าตัดประมาณ 2 รายใส่เสื้อผ่าตัด เก็บเงินเรียบร้อย
ต้องมารอเก้อตั้งแต่ 14.30 เป็นคลินิกที่ตอนโทรปรึกษาดีมาก แต่พอไปจริงๆไม่ได้เรื่อง
ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ นำมาแชร์
ประวัติเเว่วๆนะคะ เหมือนไม่ค่อยดีเท่าไร พี่สาวอยู่เเถวนั้นเเต่เราอ่านเจอก่อนเลยห้ามพี่สาวเด็ดขาดค่ะไม่ให้ทำที่นั้น ยังไงลองหาในกระทู้เก่าของดั้งโด่งนี่ค่ะ อ่านเจอมีหลายๆกระทู้ มีกระทู้นึงรุสึกจะฉีดอะไรๆ?? ตรงปลายด้วย ถ้าจำไม่ผิดนะคะ ลองหาดูค่ะ และมีอีกกระทู้นึงที้เขาใช้คำคีย์ว่า ที่มีชื่อคลินิดที่เเปลว่ามหัศจรรย์ค่ะ ลองศึกษาดูดีๆนะคะ ขอให้หาคลินิคที่ถูกใจให้ได้นะคะ
ไปทำที่มิราเคิลมาเหมือนกันค้ะ ตอนนี้ได้ 3 เดือนแล้ว "เบี้ยว"จร้า แต่หมอรับประกัน6เดือน พึ่งไปหาหมอมามะอาทิตก่อน หมอบอกให้ดัดกลับไปอีกข้างนึง(คือมันเบี้ยวมาทางซ้าย) หมอบอกให้ดัดแบบนี้สัก2-3อาทิต ถ้าไม่หายเด๋วหมอแก้ให้ค้ะ (อิคนรับโทรสับกวนทีนมาก)
เราไปทำจมูกทีคลีนิกมาได้1ปีแร้วค่ะไม่มีปันหาอะรัยนะคาะ เราก้อทำหน้าอกที่นั้น ตอนนี้5เดือนแร้ว ผลออกมาก้อะเคดีนะ
แต่คนรับสายกวน ตี......นีดนึ่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้