ดู: 22518|ตอบกลับ: 59
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก (หมอสุรพล ขอนแก่น) ทำวันที่ 7 -01-13

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pandaja เมื่อ 2013-1-9 20:25

เพิ่งทำได้ไม่กี่วันค่ะ ขอคุณหมอว่าเอาโด่งๆ เท่าที่เนื้อจะทำได้ คุณหมอก็ทำให้ แต่มันไม่โด่งเท่าไรเลย
หน้ากำลังบวมๆค่ะ สงสัยจังถ้ามันยุบแล้วจะโด่งกว่านี้มั้ยอ่า

ba.jpg (55.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ก่อนและหลังทำ1วัน.jpg (50.5 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ทำได้ 1 วัน.jpg (30.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ทำได้ 1 วัน.jpg
เราก็รอให้ครบปีนึงก่อน อยากตัดปีกจมูกกะคุณหมอค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-9 20:27:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ก็ยังไม่เห็นความแตกต่างจากเสริมวันเเรกเท่าไหร่เลย
เพื่อนๆ ลองวิจารหน่อยนะคะ อยากโด่งกว่านี้แอบนอยจริงๆ
หมอสุรพล ท่านนี้ขึ้นชื่อว่าธรรมชาติค่ะ (ธรรมชาติมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก)

เพื่อนเราก้อเสริมมาเหมือนกานค่ะ มันไม่ขึ้นกว่านี้ล่ะค่ะ
ทำใจเถอะไม่โด่งไปกว่วนี้หรอกรู้ๆกันอยู่
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-10 00:55:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ธรรมชาติจริงๆค่ะ เพื่อนๆที่ทำก้อไม่โด่งเท่าไร แต่ก็บอกหมอว่าเอาโด่งๆ ยังได้แค่นี้ ทำใจแล้วค่ะหวังว่าคงสวยกว่าเดิมนะ YY
ประมาณเดือนหนึ่งจะเป้นทรงชัดเจนจ้า ดูเนียนเข้ากับหน้าดีนะ ถ้าโด่งมากระวังจะเบี้ยวนะจ้า
รอดูไปอีกสักพักค่ะ ที่นุ่นไปทำมาก็ไม่โด่งเหมือนกัน ดูเป็นธรรมชาติมากกว่า แต่ก็ทำใจค่ะเพราะน้อยจมูกเรามันน้อยเลยได้แค่นี้
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-10 13:13:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pandaja เมื่อ 2013-1-10 13:17

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pandaja เมื่อ 2013-1-10 13:17
3 วันแล้วได้แค่นี้ล่ะค่ะ 555

ถ้ายุบเปนปกติคงจะดูดีกว่าค่ะ ทำใจแล้วว่าได้ธรรมชาติมากๆ อิอิ
แต่ก้อเริ่มมีคนทักแล้วว่าน่ารักขึน ขนาดยังบวมยุ ใจดีขึ้นนิดนึงค่ะ

share.jpg (49.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

เราโด่งเป็นฝรั่งเลยภรรยาหมอยังทักทำที่เด๋วกันครับ...ขึ้นกับเนื้อจมูกเราหมอถามชอบแบบโด่งหรือปานกลางเรา่ว่าโด่งเดือนแรกไม่ออกจากบ้านเลยเห็นเป็นแท่ง55++แต่ตอนนี้จะ 2 เดือนละเริ่มเนียนละ...ของเธอสวยแล้วครับใจเย็นๆ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-13 04:14:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ปัจจุบันโดยรวมถือว่าไม่ค่อยพอใจ แต่ก็พอรับได้ค่ะ หน้าตรงแทบไม่เห็นความแตกต่างจากเดิม แต่ก็ช่างๆเถอะ เพื่อนๆ มองเห็นความแตกต่าง ความโด่ง กันบ้างไหมคะ  อิอิ  
เวลาถ่ายรูปก้อต้องหามุมโด่งเหมือนเดิม

นอนไม่หลับเซ็งจมูกค่ะ

แอบใช้แอฟช่วยเรื่องเเสงนิดนึงนะคะ (ขี้เหล่ไป)

C360_2013-01-11-13-37-26.jpg (277.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

หน้าตรง

หน้าตรง

share.jpg (47.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ปัจจุบัน

ปัจจุบัน

page.jpg (58.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ความแตกต่างต่าง

ความแตกต่างต่าง
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-13 04:17:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สงสัยจังค่ะ ว่าตรงสันระหว่างตามันจะยุบลงอีกไหม เพราะมันเห็นแท่งตรงนี้ใหญ่ๆมาก หน้าจริง กับถ่ายรุปดูเห็นสันตรงกลางต่างกันนะคะ  หน้าจริงตรงสันเป็นแท่งใหญ่ชัดเจนเกินไป มันจะยุบลงอีกไหม แต่รุ้สึกหน้ายังบวมยุค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ยุบลงเยอะเลยค่ะ ของเราทำมา1เดือนละ แต่มันคดปลาย  โพสต์ 2013-3-16 19:08
รอชมอยู่นะคะ เอาใจช่วยค่ะ ว่าจะไปทำกะคุณหมอเหมือนกัน
ยุบลงอีกแน่นอนค่ะ รออีกสักหน่อยนะคะ
อยากเปลี่ยนหน้าปลวกเป็นหน้าเป๊ะคะ^^
อยากเปลี่ยนหน้าปลวกเป็นหน้าเป๊ะคะ^^
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 02:52:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noviolence เมื่อ 2013-1-28 16:05
รอชมอยู่นะคะ เอาใจช่วยค่ะ ว่าจะไปทำกะคุณหมอเหมือนกั ...

ขอบคุณค่ะ
อัพรูปให้ดู 1 เดือนกว่าๆ แล้วค่ะ

สวยจังเลย ไม่เบี้ยว ไม่คดเหมือนเราอะ  โพสต์ 2013-3-16 19:10
สวยค่ะ....พอดีแล้วค่ะ ถ้าสูงกว่านี้จะดูขัดตาค่ะ หน้าหวานขึ้นเยอะเลย  โพสต์ 2013-3-15 15:43
สวยนะคะ  มองด้านข้างคล้ายเจนี่ เลย
หมอเดียวกันเลยครับ ที่ได้ไม่โด่งมากเพราะเนื้อน้อยอ่ะครับ แต่โดนรวมถือว่าโอเคแล้วครับ ธรรมชาติดีครับ เท่านี้กำลังดีจะได้ไม่มีปัญหาทะลุ สวยโด่งแบบธรรมชาติจะได้สวยนานๆ นี้กระทุ้ผมครับลองไปดูเล่นๆครับ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=61820
สวยธรรมชาติมากเลยครับ เดียวยุบลงอีกนิดก็ดูดีขึ้นแน่ๆอ่าครับ
สวยแล้วคะ ถ้าเน้นธรรมชาตินี่สวยแล้ว
ไม่โด่งจนเว่อร์ หรือแหลมเว่อร์เข้ากับหน้าด้วยนะคะ
ลองรออีกซักเดือนอาจจะเข้ารูปกว่านี้เพราะแต่ละคนใช้เวลายึกเกาะซิลิโคลนให้เข้ารูปต่างกัน
สู้ๆ นะคะเป็นกำลังใจให้ พักผ่อนเยอะๆ ไม่กระทบกระแทกจมูก กินอาหารที่มีประโยชน์คะ
สวยแล้วคะ ถ้าเน้นธรรมชาตินี่สวยแล้ว
ไม่โด่งจนเว่อร์ หรือแหลมเว่อร์เข้ากับหน้าด้วยนะคะ
ลองรออีกซักเดือนอาจจะเข้ารูปกว่านี้เพราะแต่ละคนใช้เวลายึกเกาะซิลิโคลนให้เข้ารูปต่างกัน
สู้ๆ นะคะเป็นกำลังใจให้ พักผ่อนเยอะๆ ไม่กระทบกระแทกจมูก กินอาหารที่มีประโยชน์คะ

ขอโทษนะคะกระทู้ค้างงง T T  โพสต์ 2013-2-24 21:55

ขอโทษนะคะกระทู้ค้างงง T T  โพสต์ 2013-2-24 21:55
   สวยคะถ้าเอารูปก่อนทำมาเปรียบเทียบกันแล้วหน้าเปลี่่ยนเลย  หน้าหวานขึ้นจ้าเราก็ว่าจะไปทำกะคุงหมอเหมือนกันหาข้อมูลอยู่
หน้าหวานมาเชียวค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้