ดู: 10516|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ฤกษ์งามๆกับ Allergen 380cc หมอธีพระราม2ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าเป็นสาวสองนะค๊ะ สูง175 น้ำหนัก48ค่ะ(ชั่งล่าสุดตอนวัดความดันที่โรงพยาบาล)

เริ่มกันเลย วันที่27 ธันวาคมได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอธีมาค่ะ ระหว่างรอเรียกก็นั่งเล่นนั่งเม้ามอยกับพี่ๆที่เค้าเตอร์ในคลินิกฮายิ่งกว่าค่ะ 5555 สนุกมากเหมือนมานั่งเล่นเลย แล้วก็ถึงคิวเข้าไปตรวจค่ะ พี่เค้าก็ให้สปอตบราพร้อมกับเอาซิลิโคนมาให้ลอง แต่ไม่ถูกใจสักอันค่ะ เพราะไซด์เล็กไม่ปลื้ม สักพักคุณหมอก็นุ่งชุดเขียวเข้ามาค่ะเลยค๊า ถามว่าอยากได้เท่าไหร่ นี่ตอบทันทีเลยค่ะว่า ขอพุ่งๆ ใหญ่ๆค่ะ ต่อให้เห็นขอบก็ไม่หวั่น 555555 คุณหมอก็เอาไม้บรรทัดเหมือนไม้ฉากมาวัดค่ะ สรุปคือใส่Allergenได้อย่างเดียวค่ะ เนื่องจากเราเป็นคนที่ช่วงตัวเล็กแต่ไหล่กว้างนิดๆ ถ้าเป็นยี่ห้ออื่นฐานมันจะใหญ่เกินตัวน่าเกลียดค่ะ คุณหมอเลยเสนอ 340ccให้ค่ะ เราถึงกับหน้าตึง เพราะหวังมาตั้งนานว่าจะเอา 380cc ก็เลยวิงวอนพร้อมหน้าเสียค่ะ คุณหมอใจดีมากๆค่ะบอกว่า 380ccก็ได้ แต่หมอจะสำรอง 340ccไว้นะ ถ้าเกิดใส่ไม่ได้ ถึงกับยิ้มออกค่ะ แต่ก็แอบนอยในใจนึกจะสำรองทำไมแว๊หมอนิ แล้วก็ออกมามัดจำเงินนัดวันผ่าค่ะ

นั่งบีบนั่งคลำ มันส์ดีค่ะ 555555555 (อันนี้Silimed355ccนะค๊ะ)

ขนมาให้ลองเป็นถังๆจ้า ^^

เดี๋ยวมาต่อใหม่นะค๊ะ คราวนี้เป็นบรรยากาศที่โรงพยาบาลบ้าง
เอาใหญ่กว่าหมอนิดนึงน่าจะสวยนะค่ะ จขกท ตัวเล็กหรือป่าวค่ะ
ส่วนองุ่น ผ่าตัดแล้ว วันนี้ ครบรอบ หนึ่งเดือนพอดี องุ่นรู้สึกมันพอดีๆ ตัวไม่เล็ก ไม่ใหญ่ค่ะ ของเองุ่น 340 สาวสองเหมือนกันเลยค่ะ ที่หมอสำรองเพราะหมอแกกลัวยัดใส่ไม่ได้มั้งค่ะ แต่ก้อน่าจะโอนะค่ะ ขอให้น้องนมออกมาสวยๆนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-8 23:18:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาใหญ่กว่าหมอนิดนึงน่าจะสวยนะค่ะ จขกท ตัวเล็กหรือป่าวค่ะ
ส่วนองุ่น ผ่าตัดแล้ว วันนี้ ครบรอบ หนึ่งเดือนพอดี องุ่นรู้สึกมันพอดีๆ ตัวไม่เล็ก ไม่ใหญ่ค่ะ ของเองุ่น 340 สาวสองเหมือนกันเลยค่ะ ที่หมอสำรองเพราะหมอแกกลัวยัดใส่ไม่ได้มั้งค่ะ แต่ก้อน่าจะโอนะค่ะ ขอให้น้องนมออกมาสวยๆนะค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณองุ่น นี่เป็นคนตัวเล็กมากค่ะ หมอบอกว่าเนื้อนมน้อยมาก แต่หมอก็จะพยายามให้ สุดท้ายก็ได้มาค่ะ 380cc สมใจมากๆ วันนี้ครบ4วันแล้วค่ะ
อาการหลังผ่า เปนยังไงกันบ้างอ่าคะ จะทำวันที่10 นี้แล้วค่ะ แต่ดลัวมากๆเลย
อาการหลังผ่า เปนยังไงกันบ้างอ่าคะ จะทำวันที่10 นี้แล้วค่ะ แต่ดลัวมากๆเลย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-8 23:38:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Bmmm เมื่อ 2013-1-8 23:23
อาการหลังผ่า เปนยังไงกันบ้างอ่าคะ จะทำวันที่10 นี้แล ...

ไม่ต้องกลัวนะค๊ะ เดี๋ยวเล่าให้ฟังค่ะ สักครู่ๆ ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-9 00:08:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันเสาร์ที่5มกราคม
มาถึงโรงพยาบาลประมาณบ่ายโมงกว่าๆค่ะ แล้วก็รอเรียกชื่อเพื่อที่จะขึ้นไปดูห้องพัก จะบอกว่าห้องเริ่ดมากค่ะ หรูหราสะอาดมว๊ากกก เพราะเป็นห้องพิเศษ แล้วพี่พยาบาลก็เข้ามาถามประวัตินั่นโน้นนี่ จากนั้นก็ให้เราไปอาบน้ำเปลี่ยนเป็นเสื้อลายสก็อตกับกางเกงสีเขียวแบ๊วมากค่ะ พอ4โมงครึ่งก็โดดแทงน้ำเกลือไป3จึกค่ะ สุดๆเลย เจ็บมากแต่ก็พยายามไม่สนใจมันค่ะ ก็ผ่านไปได้ด้วยดี พอสัก2ทุ่มพี่พยาบาลก็เข้ามาอีกค่ะบอกว่า ถึงคิวแล้วนะค๊ะเตรียมตัวเลยค่ะ เป็นวินาทีที่ตื่นเต้นมากๆค่ะ (เราเป็นคิวที่3ของวันนั้น มีทั้งหมด7คิวค่ะเยอะเวอร์) แล้วก็ย้ายเตียงโดนพาไปห้องผ่าตัด ระหว่างนอนรอก็จะมีบุรุษพยาบาลเข้ามาถามค่ะว่า ชื่ออะไร เรียนที่ไหน ทำเท่าไหร่ประมาณนี้ แล้วคุณหมอธีก็เข้ามายืนยันเรื่องขนาดของซิลิโคน ตำแหน่งแผล ทรงอะไร จากนั้นก็เอาเมจิกมาวาดจิ้มๆที่หน้าอกเราค่ะ คราวนี้แหละค่ะลงมือสักที อ้อ.. ตอนที่พี่พยาบาลเข็นรถพาไปห้องผ่าตัด รถเราไปชนเข้ากับประตูดังตึงอย่างแรงค่ะ นี่สะดุ้งวิญญาณแทบหลุด เลยถามพี่พยาบาลเค้าว่า "พี่ค๊ะ ชนแรงขนาดนี้มันเป็นลางบอกเหตุรึป่าวค๊ะ" ฮาก๊ากทั้งห้องผ้าตัดค่ะ 555555 คลายความตื่นเต้นได้ดีทีเดียวค่ะ แล้วก็โดนย้ายเตียงอีกรอบค่ะ คราวนี้โดนล็อคแขนล็อคขา แล้วคุณหมอดมยาก็เดิมอ้อมมาที่หัวของเราแล้วก็ถามว่าเรียนที่ไหน แหนะคำถามเดิมอีกล้ะ(แต่แอบรู้นะค๊ะว่ากำลังฉีดยาสลบให้อยู่ เพราะแสบๆตึงๆวิ้งๆที่สายน้ำเกลือค่ะ 55555) แล้วเค้าก็ถามอีกว่าชื่ออะไร แต่นั้นแหละค่ะไม่ถึง3วินาที คร่อกกกZzzz ยังไม่ทันแนะนำตัวเลยก็ไปซะแล้ว นึกแล้วก็ฮาตัวเองค่ะ รู้ตัวอีกทีประมาณ5ทุ่มครึ่งค่ะ ลืมตาถามคุณหมอว่ากี่โมงแล้ว แล้วก็หลับไปอีก รู้สึกเจ็บนิดๆปวดๆตึงตอนย้ายเตียงค่ะ แล้วก็ตื่นตอน6โมงเช้าพร้อมกับมึนๆหน่อย แอบอ๊วกด้วยแหละ >,< แต่ทุกอย่างก็ปกติดีค่ะ ไม่รู้สึกเจ็บนะ แค่ตึงกับชาบริเวณเต้านมเฉยๆ พอ6โมงเย็นของวันที่6ก็กลับบ้านได้

สายน้ำเกลือพิฆาตค่ะ 555555555 โดนไป3ที

นอนสวยๆ ดูทีวีระหว่างรอค่ะ ตอนนั้ประมาณ4โมงกว่าๆเห็นจะได้

อันนี้เป็นรูปของวันจันทร์ที่7ค่ะ ครบ 3 วันพอดี

จะบอกว่ายกแขนกางแขนได้สุดมือเลยค่ะ อาจจะปวดๆตึงๆแต่ก็ต้องยกค่ะ มิเช่นนั้นมันก็จะปวดอยู่อย่างนั้นแหละแล้วก้จะยกไม่ได้ ่อยๆเป็นค่อยไปค่ะ ไม่ต้องรีบ แต่เรารีบ5555555 วันนั้นวิ่งตามรถขายการแฟทันด้วยแหละจะบอกให้ วิ่งสุ้ฟัดเวอร์ค่ะ
ร้อยไหมละลายจำนวน 20 เส้น ราคา 2,999 บาท (เลือกระหว่างไหม Miracu หรือ Ultra V Lift) เลือกจากบริเวณ: ใบหน้าเรียวแบบ V-Shape(บริเวณกราม), ยกหางตา, หรือยกร่องแก้ม – 150 บาท/เส้น (มูลค่า 25,000 บาท)

รายละเอียด http://www.ensogo.com/bangkok/the-vintage-medical-spa-31102012.html

สนใจติดต่อ bas_spu_bas@hotmail.com
หายไวๆ นะคะ รอชมจ้า
หะ ห้องพิเศษแบบใหม่แล้วหรออออ

ตอนเราผ่าจิมิ ทีวียังไม่มี LCD เลยอะ  ๕๕๕๕

ขอให้น้องนมสวยๆๆๆนะคะ

รับแอดเค้าหน่อยน่ะ สนใจอย่างแรง  สวยมากกกก

แสดงความคิดเห็น

รับแอดแล้วนะค๊ะ C:  โพสต์ 2013-1-9 21:45
ต้นฉบับโพสต์โดย Nestiez เมื่อ 2013-1-8 23:18
ขอบคุณค่ะคุณองุ่น นี่เป็นคนตัวเล็กมากค่ะ หมอบอกว่า ...

ขอให้หายไวๆ นะค่ะ พรุ่งนี้ ไปตัดไหมหรือป่าวค่ะ

เจ็บจิงค่ะ เจ็บมากเลยค่ะ  โพสต์ 2013-1-9 22:01
ใช่ค่ะพรุ่งนี้คุณหมอนัดตัดไหม แล้วนวดด้วย เห็นเพื่อนเจ็บมาก กลัว ><  โพสต์ 2013-1-9 21:42
ต้นฉบับโพสต์โดย Bmmm เมื่อ 2013-1-8 23:23
อาการหลังผ่า เปนยังไงกันบ้างอ่าคะ จะทำวันที่10 นี้แล ...

ไม่ต้องกลัวค่ะ สบายๆเลยค่ะ ชอบตอนเข้าห้องผ่าตัดยังไม่รุ้สึกเลยว่านี่จะผ่าตัดแบบว่า บรรยากาศในนั้นทำให้เรารุ้สึกไม่กลัวค่ะ ตอนแรกก้อแอบกลัว พอไปถึง มีแต่หัวเราะค่ะ หมอชวนคุย โน่นนี่นั่น แต่ตอนตื่นขึ้นมาอย่ารีบลืมตานะค่ะ เดียววิงเวียน อาจจะคลื่นใส้ได้ค่ะ ค่อยๆลืมตานะค่ะ ขอให้ออกมาสวยๆนะค่ะ รอชมค่ะ
หายไวๆนะคะ รอดูรีวิวเพิ่มค่ะ
ตอนนี้ราคาเสริมหน้าอกหมอธี ราคาเท่าไหร่หรอคะ

5 หมื่นถ้วนเป๊ะๆค่ะ  โพสต์ 2013-1-9 21:42
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-9 21:41:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fuzzyfoam เมื่อ 2013-1-9 09:09
หะ ห้องพิเศษแบบใหม่แล้วหรออออ

ตอนเราผ่าจิมิ ทีวียัง ...

ขอบคุณค่ะ ^^
55555 นี่พี่พยาบาลเข้ามาดูด้วยเลยค่ะ สตาวอร์ซะด้วย
รอดูรีวิวหน้าอกและแผลใต้รักแร้นะจ๊ะ
รอชมผลงานจ๊าา ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย Nestiez เมื่อ 2013-1-9 00:08
มาถึงโรงพยาบาลประมาณบ่ายโมงกว่าๆ ...

เนินอกสวยมาก
ต้นฉบับโพสต์โดย Nestiez เมื่อ 2013-1-9 00:08
มาถึงโรงพยาบาลประมาณบ่ายโมงกว่าๆ ...

เนินอกสวยมาก

ขอบคุณค่ะ คุณหมอจัดให้พุ่งสมใจ ^^  โพสต์ 2013-1-10 19:18
สวยมากค่ะ  เลือกทรงอะไรหรอค่ะ  หยดน้ำป่ะจ่ะ

ทรงกลมสูงค่ะ  โพสต์ 2013-1-10 19:18
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-10 19:55:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครบ 6 วันแล้วจ้า

วันนี้คุณหมอนัดตัดไหม แล้วก็สอนวิธีการนวดว่าต้องทำอย่างไรบ้าง

ขอปิดจุกนิดนึงพอกรุบกริบนะค๊ะ >,<'
ก่อนตัดไหมพี่พยาบาลเค้าก็จะมากดๆดันๆหมุนๆซิลิโคนให้เราก่อนนะค๊ะ จะบอกว่าไม่เจ็บเลย!! แค่แน่นๆตึงๆแค่นี้เอง

ที่เห็นรอยแดงๆตรงกลางอกไม่ใช่ช้ำหรือเจ็บอะไรนะค๊ะ แต่คันพลาสเตอร์ที่คุณหมอติดให้ตั้งแต่โรงพยาบาลค่ะ 5555

อันนี้รูปรอยแผลข้างขวานะค๊ะ

อันนี้รูปรอยแผลข้างซ้ายค่ะ ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ กล้องป่วยมาก 5555

แผลด้านขวาอีกครั้ง

โดยรวมนะค๊ะ การนวดครั้งนี้(ครั้งแรก)ไม่เจ็บเลยค่ะ อย่างที่บอกค่ะว่ามีอาการแค่ตึงๆแน่นๆตอนที่หมอเค้ากดซิลิโคนลงมาเข้าหาตัวอ่ะค่ะ แบบว่ากดแรงจนเราร้องไม่ออกเลย 5555 ร้องได้แค่คำว่า อึก!! แล้วก็อึก!! ค่ะ คือมันแน่นสุดพลัง
แต่ก็รู้สึกได้ว่าคุณหมอกดซิลิโคนแรงจนเหมือนแผลที่เย็บมันฉีกอ่ะค่ะ แต่แผลไม่ได้ฉีกนะ๊ค๊ะอย่าตกใจไป แค่แสบๆนิดๆเลยเอามือตัวเองกดแผลไว้แล้วคุณหมอกดนวดต่อปกติค่ะ ก็เสร็จแล้วกลับบ้านได้ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย Nestiez เมื่อ 2013-1-10 19:55
ครบ 6 วันแล้วจ้า

ที่ไม่เจ็บน่าจะเพราะ ผ่าตัดใต้ราวนมแน่ๆเลยค่ะ เพราะ ยังนวดแรงไม่ได้ ไม่เหมือนผ่าตัดใต้รักแร้ ที่โดนเปิดโพง ตั้งแต่ ห้าวันแรกค่ะ
ขอให้หายไวๆ นะค่ะ ออกมาสวยๆนะค้่ะ รอชมรีวิวค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-10 20:37:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2013-1-10 20:28
ที่ไม่เจ็บน่าจะเพราะ ผ่าตัดใต้ราวนมแน่ๆเลยค่ะ เพรา ...

คุณองุ่นพูดก็น่าจะใช่ค่ะ เพราะไม่ได้แซะเยอะจริงๆ ขอบคุณนะค๊ะ ^^
เออ.. เรื่องรอยแผลนี่ทายาอะไรดีค๊ะ คุณหมอไม่ได้ให้ยาอะไรมาเลยอ่ะค่ะ ลืมถามซะด้วย

ทาตามด้วยเมเดอร์ม่า เราก็ผ่าหมอธีมา3เดือนพอดีว่างๆจะมารีวิวรอยแผลค่ะ  โพสต์ 2013-1-22 20:06
แนะนำให้ทาสกาเดิร์มก่อนค่ะ เป็นเนื้อนาโนทาแป็บๆก็ซึมแล้วค่อยตามด้วย  โพสต์ 2013-1-22 20:03
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้