ดู: 4395|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปัญหาหลังเสริมหน้าอกแล้วอกเป็นลอนๆ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราเสริมหน้าอกกับหมอท่าน1มาพอแกะผ้าออกก็เห็นว่าอกเป็นลอนๆเหมือนเป็นเนื้ออกเราและลอนสิลิโคลนด้วยเป็น2ชั้นถามหมอก็บอกว่าปกติแต่เราว่ามันไม่ปกติเพราะมันเห็นชัดขึ้นเรื่อยๆตอนนี้เรากินไม้ได้นอนไม่หลับเพราะมันน่าเกลียดคัยเป็นแบบเราข่วยแนะนำหน่อยอยากร้องถือว่าช่วย้ช้ราหน่อยนะเราคงไม่มีเงินไปแก้แน่แน่เลยเราอยากรุว่ามีคัยเป็นแบบเราบ้างป่าวมันปกติจิงหรอข่วยเราหน่อย. ปล พยาบาลเห็นทีแรกยังตกใจแต่พอหมอบอกว่าปกติเรางงมาก
จ้ะ พี่เราที่เป็น สาว 2เค้าทำมาก้อเป็นเหมือนกัน แต่บางคนก้อหาย บางคน ก้อ ไม่หาย ถ้ามันเกิน3เดือนแล้วไม่หาย ก้อ ผ่าไหม่ อ่ะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-5 01:17:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงหรอค่ะ จะลองดูสักเดือนก่อนขอบคุณมากๆค่ะที่ตอบแต่ถ้าต้องผ่าใหม่คงเศร้าน่าดู
อย่างน้อยต้องรอให้อกเข้าที่ก่อนหกเดือนค่ะ ถ้าลอนยังไม่หายค่อยผ่าแก้
ทำกับหมอไรคะ ถ้าเป็นหมอเทพแก้เปลี่ยนไซสซิลิฟรี
แต่หมอท่าอื่นต้องเสียเงินเพิ่มเป็นเคสผ่าแก้ แล้วแต่หมอว่าจะคิดเท่าไหร่แต่ละที่คิดราคาแก้ไม่เท่ากันค่ะ
ถ้าลอนไม่หายต้องลดขนาดของฐานหน้าอก ถ้าลอนข้างล่างใหญ่ว่านมจริงชัดเจน
สู้ๆค่ะอย่าไปจ้องหน้าอกมากเพราะตอนนี้เครียดไปก็แก้ไม่ได้ค่ะอกจะช้ำ ต้องรอให้ผ่านไปอย่างน้อยหกเดือน

แสดงความคิดเห็น

ขอไลย์พี่มิ้ลได้ไม๊ค่ะ อยากปรึกษาเรื่องทำหน้าอกอะคะ  โพสต์ 2013-1-5 20:16
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-7 20:57:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหแนะนำเหมือนตาเห็นเลยค่ะตอนนี้ลอนชัดมากขึ้นข้างล่างใหญ่ชัดมาก ไม่ได้ทำกับหมอเทพค่ะ ยิ่งรู้ว่าถ่าไม่หายต้องเปลี่ยไซ เครียดหนักเลยกว่าเก็บเงินได้ค่ะ ฮื้อๆๆๆ ขอบคุณนะค่ะที่ให้คำปรึกษาไม่รุจะถามใครจิงๆ
ของเราก็เป็นเหมือนกัน พึ่งมาเป็นหลังจากทำได้ 3 อาทิตย์ เป็นข้างซ้ายข้างเดียว เครียดมาก ตอนนี้อยู่ต่างประเทศด้วย พี่ที่นวดหน้าอกบอกให้ใส่บราตลอด ถ้าไม่เจ็บแผลก็ใส่แบบมีโครง ถ้ายังไงคุณลองไปปรีกษาคุณหมออีกนะค่ะ คุณหมอน่าจะแก้ให้ฟรี
ถ้ายังไง line หรือ email มาคุยกับเราได้นะ เผื่อจะสบายใจขึ้น
ต้นฉบับโพสต์โดย Methinee6 เมื่อ 2013-3-30 16:46
ของเราก็เป็นเหมือนกัน พึ่งมาเป็นหลังจากทำได้ 3 อาทิต ...

ที่เป็นลอนแสดงว่าใส่ใหญ่ไปใช่ปะหรือเกิดจากอะไรคะ ใครทราบช่วยตอบหน่อยคะ
เป็นลอน นี่เป็นแบบไหนหรอคะ มีภาพประกอบมั้ยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-1-5 01:36
อย่างน้อยต้องรอให้อกเข้าที่ก่อนหกเดือนค่ะ ถ้าลอนยั ...

fb mint-mt shop อินบล็อคมาคุยได้ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nanojune เมื่อ 2013-1-7 20:57
โหแนะนำเหมือนตาเห็นเลยค่ะตอนนี้ลอนชัดมากขึ้นข้างล่ ...

สู้ๆค่ะ อยากเห็นรูปจังว่าลอนแบบไหน มันมีลอนที่ใส่ใหญ่เกินฐาน กับลอนเพราะนมเดิมอกยานแต่ใส่ใต้กล้ามเนื้อนมมันจะแยกเป็นสองเต้าค่ะ
fb mint-mt shop อินบล็อคมาคุยได้นะคะจะได้ช่วยดูให้ว่าพอจะนวดช่วยได้ไหม
เป็นลอนคืออะไรเหรอ ขอดูรูปหน่อยได้มั้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้