ดู: 4456|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดูช่อง7 กันคับ ดาวมยุรี และเหล่าดาราเรื่องศัยกรรม!!

[คัดลอกลิงก์]
ดูช่อง7 กันคับ เรื่องศัยกรรม เผื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจกันนะคับ
Yes ! She did many thing, That why it happen like that.Poor lady
อ่ะนะ......ดูคางแย้ว..น่ากลัวๆๆง่ะ

แต่ก็สงสัยดาว เค้านะ...ทำมาก็เยอะ

เลยกลายเปงประสบการณ์สอนให้คนใหม่ ๆรู้ว่าไม่ควรฉีด
มีหนังสือสวยซะให้เข็ดเป็นประสบการณ์
ของเค้าโดยตรงอ่านแล้วยอมรับว่าน่ากลัวมากค่ะ
ฉีดไรก็ได้ อย่าฉีด น้ำมันมะกอกแล้วกันนะคัรบ

เน่านะ ตรงนั้นอะ
มีสัมภาษณ์คุณหมอกมลด้วย
แล้วอย่าง เรสทิเลน อ่ะคะ  มานอันตรายด้วยมั้ย
ต้นฉบับโพสโดย zinezoda เมื่อ 2009-5-30 14:17

เคยถามคุณหมอเฉลิมอะคัฟ

เรื่องสารเรสทิเลน ตัวนี้

พอดีตอนนั้น อยากฉีดใต้ตาให้ตาดูอิ่มเอิบไรเงี้ยคัฟ คุณหมอก็แนะนำสารตัวนี้ให้

คุณหมอบอกไม่เป็นอันตรายแต่อย่างใดคัฟ เพราะเป็นสารอย่างดี ไม่มีการสะสมในร่างกาย

มันจะสลายไปเองตามกาลเวลาคัฟ ฉีดไปแล้วจะอยู่ได้ประมาณปีเดียวเองคัฟ

แต่ราคาค่อนข้างแพงอ่าคัฟ
แล้วอย่าง เรสทิเลน อ่ะคะ  มานอันตรายด้วยมั้ย
ม่ะคืนก้อดูเหมือนกานอ่าคัฟ
สงสารคุณดาวจัง
ทำเยอะเกินไป
พวกฉีด ๆ นี่อันตรายเจง ๆ
เพราะว่าเวลาจะเอาออก ยากส์มั่ก ๆ
ผมนั่งดูไป หน้าบวมไป เหอะ ๆ
ดาว มยุรี ช่วงที่ดังๆเธอไปทำศัลยกรรมฉีดหน้าฉีดคางมามาก ตอนนั้นหน้าตาดูยังกะนิ้งกุลสตรีแน่ะ
filacoment สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
จริงครับ พวกฉีดๆนี่พี่ก็ไม่เอาเลย

ไม่เคยสนใจ กลัวครับ
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-30 01:17

เหนด้วยครับ
จริงครับ พวกฉีดๆนี่พี่ก็ไม่เอาเลย

ไม่เคยสนใจ กลัวครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-30 00:48:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดาว มยุรี ตอนหลังที่แสดงละครก็ดูโอเคแล้วนะครับ

จริงๆเมื่อก่อนสวยอยู่แล้ว แต่ทำเยอะเกิน

มีช่วงนึงดูเปล ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-30 00:43

นั้นซิคับพี่โอม แต่ก่อนก็กำลังดีแล้ว พอตอนหลังๆนี่ทำเยอะมาก ผมดุข่าวบันเทิงเมือ่วานก่อน ตอนนี้เค้ามีปัญหาเรือ่งที่เค้าฉีดหน้า ไม่สามารถแก้ได้ เป็นปัญหาอยู๋ เค้าบอกว่าศัยกรรมทำได้ แต่อย่าทำพวกที่เป้นการฉีดเพราะมันจะมีปัญหา หน้าเค้าเบี้ยวๆอยู่ตอนนี้ ส่วนเมือกี้ดู ษาทำคางมาก็ดูแหลมไปนะคับว่าไหม ดูแปลกๆ แหะๆ (เป็นการเล่าแลกเปลี่ยนความคิดเห้นนะคับ ไม่ได้เป็นการว่าร้าย แหะๆ )
เอาเวปดูรายการย้อนหลังมาฝากคับ

http://www.me.in.th/Live/

สมัครแล้วสามารถดูย้อนหลังได้เลยคับ.  ...
ต้นฉบับโพสโดย BIGBANG เมื่อ 2009-5-30 00:40

ขอบคุณครับ
ดาว มยุรี ตอนหลังที่แสดงละครก็ดูโอเคแล้วนะครับ

จริงๆเมื่อก่อนสวยอยู่แล้ว แต่ทำเยอะเกิน

มีช่วงนึงดูเปลี่ยนไปมากโดยเฉพาะ คาง

แต่ตอนหลังก็ดูสวยขึ้น คงแก้มาแล้วมังครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-30 00:40:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาเวปดูรายการย้อนหลังมาฝากคับ

http://www.me.in.th/Live/

สมัครแล้วสามารถดูย้อนหลังได้เลยคับ.
ม่ายได้เหนดาว มยุรีเรย แง้ๆๆ
ม่ะได้ดูง่า แง้ๆๆ

เสียดาย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-30 00:28:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
55 จบแล้วคับ...
กำลังนั่งดูอยู่เลยครับ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้