ดู: 33412|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอสิทธิชัย แห่งเลอร์ลักษณ์ ขอเเบน!!!!

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีเพื่อนชาวดั้งโด่ง ยาวหน่อยนะ อ่านกันให้จบ พิมพ์มาจากฟิลลิ่งเองเลย ผิดพลาดไงขออภัยด้วยจ้า
อ่านเป็นประสบการณ์กันนะคะ

เหตุการณ์เกิดขึ้นปีที่เเล้วคะ !!!

ณ โรงพยาบาลเลอรลักษณ์ ตรง พระราม โรงพยาบาลสวยที่ถ่ายละครเเรงเงาอะคะ เเต่เน่าใน ผิดที่เราเองด้วยที่เลือกที่นี่ เเละ เห็นราคาถูก ตอนนั้นหน้ามืดอยากสวย เห็นคิวก็สั้น เช้ามาไปทำเลย  !!!!!!
แย่มากกกคะที่นี่ มาทำจมูกซิลิโคนญี่ปุ่นกับหมอสิทธิชัย
ครั้งเเรก
เบี้ยวซ้าย เค้าฉลาดรับประกัน3เดือนเลยมาเเก้ใหม่  
เบี้ยวเหมือนเดิมมั่นใจว่าตัวเองดูเเลดี เลยกลับไปเข้าพบหมอหมอไม่ยอมให้เจอ
เลวมาก ไม่ยอมชี้เเจงไรเลย จบๆกันไป ทำเสร็จก็ปืดจมูกเเล้วบอกให้กลับบ้านเลย
บอกคนไข้เยอะไม่มีความรับผิดชอบเลยคะ เเย่มากกกกกก ตอนนั้นเราด้วยความที่คิดอะไรไม่ได้ด้วย เกียดที่นี่มาก
ต่อมาเมื่อ3เดือนที่เเล้ว
ไปแก้หมอจตุรงค์ ที่หาดใหญ่คะ ทำซิลิโคนเกาหลี ดีมากคะที่นี่ หมอเเนะนำให้ทุกอย่างเลย ทำเสร็จให้ดูว่าชอบไหม ทำเสร็จไม่บวมเลย สวยมาก เเล้วหมอก็เอาที่อิโรงพยาบาลเลอลักษณ์ทำ ซิลิโคนใหญ่มาก ตัดก็ไม่เท่ากัน><   ตอนนี้สวยชีวิตเปลี่ยนดีขึ้นมีงานเข้ามาเยอะ :)****** เลยอยากบอกว่าใครจะทำที่นี่ก็อย่าทำกบหมอสิทธิชัย หรือซิลิโคนญี่ปุ่นถูกเเบบนี้  เค้า รีบๆเอาเงินลูกค้าคนต่อไป มาพูดตรงนี้คงไม่เกิดอะไรกับพวกไม่มีจริงสำนึกหรอกคะ!!!!!!!!
เเต่ก็ถือว่าเป็นประสบการณ์เเย่ๆของตัวเอง เงินที่ทำไปถือว่าทำบุญคะ ตอนทำจมูกมี
เเค่หมอกับคนไข้จะโทษใครได้ว่าผิด******* ตอนเเรกก่อนมาทำ ใครๆก็บอกว่าที่นี่เเย่เเต่ไม่ยอมฟัง เพราะเห็นว่าถูกละก็คิวได้เร็ว ไม่น่าเลย น่าจะเชื่อคนอื่นตั้งเเต่เเรกละ ไม่เชื่อเพื่อนๆเสิรตชื่อหมอสิทธิชัย ใน กูเกิลนะคะ มีปัญหาเต็มเลย เบี้ยว ..เเต่ตอนนี้ชีวิตดีเเล้ว สงสารคนที่
เข้ามาใช้บริการต่อจังเวร เวรกรรมอะไรของเค้า--

ขอบคุณ คุณหมอจตุรงค์ หาดใหญ่ที่ทำให้ชีวิตหนูดีขึ้นกว่าเดิม เเละ หลุดพ้นจากจมูกทุเรสเเบบนั้น   
โชคดีนะที่เราทำกับหมอกิตติศักดิ์
น่าจะลงรูปให้ดูประกอบข้อกล่าวหาด้วยนะครับ
อยากเหนรุปจร้า
เราทำกับหมอกิตติศักดิ์อะ ออกมาสวยมากเรย
นั่นสิคะ ไหนลงรูปให้ดูหน่อยได้มั้ย?
รอดูรูปด้วยคนค่า
ขอดูรูปด้วยคนค่ะ
เราก็เบี้ยวนะแก้มา 2 ครั้ง เพราะมั่นใจในฝีมือ แต่สรุปคือ ก็เบี้ยวเหมือนเดิม ทำใจ ค่ะ กำลังหาที่แก้อยู่อะค่ะ
โหหหห ตายละ สู้ๆนะคับ
เราทำกับหมอกิตติศักดิ์ >< ยังไงก็สู้ ๆ จ้า
ไปทำกับหมอ สิทธิชัยเหมือนกันค่ะ หอพูดเพราะ มือเบา แต่ออกมาเบี้ยว เศร้าใจมากตอนนี้ทำมาเกือบเก้าเดือนแล้ว อยากแก้จมูกเหมือนกันค่ะ หาข้อมูลอยู่

ไปทำกับหมอสิทมาเหมือนกัน ก็ดีนะคะ หมอตลกดี ขี้เล่นมาก ทำออกมาดีนะคะ ตอนนี้ 14 วัน
แต่ในรูปคือก่อนทำกับขวาบนหลังทำมา8 วัน.  ขวาล่าง 5 วัน
เราหน้าบวม2 วัน วันที่4 ออกจากบ้านปกติเลย.  
วันที่3ก่อนหน้าจะหลับก็นอนหงายตรงๆนะ แต่ตื่นมาฟรีสไตล์ตะแคงเลย5555. หลังจากนั้น
เผลอนอนตะแคงตลอด.  ก็ไม่เป็นอะไรค่ะ. เดี๋ยวรอดู3 เดือนก่อน ว่าเป็นยังเนาะ.  ใช้ซิลิโคนอเมริกาค่ะ

หาข้อมูลอยู่พอดี แหะะ
อยากเห็นรูปก่อนแก้ที่หาดใหญ่จังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้