ดู: 14624|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กินยาเพิ่มขนาดหน้าอกกับฉีด อันไหนดีกว่ากัน เเละผลเสียมากกว่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
ผู้หญิงสามารถฉีดโปรกินอน กับ โปรลูตอน ได้รึป่าวหรือไว้สำหรับสาวประเภทสองเเล้วถ้าอยากเพิ่มขนาดหน้าอกหน้าใจโดยไม่ศัลยกรรมอาศัยวิธีใดบ้างหรืออาจจะใช้กินยาเพิ่มขนาดเเล้วตบด้วยครีม ^^...

โปรกีนอน" และ "โปรลูตอน"
ส่วนสาวประเพศสองนิยมฉีดฮอร์โมนสองตัวนี้เข้าไป เพื่อเพิ่มความเป็นผู้หญิง ทำให้ผิวขาวขึ้น มีหน้าอก และสะโพกค่ะ การฉีดจะนำตัวยามารวมกันเป็นเข็มเดียวกันแล้วฉีดเข้าที่สะโพก หมอต้องใช้แรกฉีดเยอะเพราะตัวยาจะหนืดมาก หลังฉีกจะมีอาการปวดที่สะโพกมาก มักใช้เวลา2-3 วันอาการปวดก็จะหายไป ปกติสาวประเพศสองจะฉีด 14 วันครั้งค่ะ

ฮอร์โมนสองตัวนี้ปกติใช้ฉีดให้กับผู้หญิงวัยทองหรือวัยหมดประจำเดือน และผู้หญิงที่ถูกตัดรังไข่ทิ้งนะคะ ดังนั้นผู้หญิงเหล่านี้ไม่สามารถผลิตฮอร์โมนเพศหญิงขึ้นมาได้ ทำให้มีอาการผิดปกติทางร่างกาย หรือโรคที่เกิดในผู้หญิงวัยทองและ หงุดหงิดง่าย กระดูกพรุ่นง่าย เป็นต้นค่ะ การฉีดฮอร์โมนสองตัวนี้เข้าไปก็เพื่อเป็นการทดแทนฮอร์โมนเพศหญิงที่ขาดไปนั่นเองค่ะ ผู้หญิงที่ยังมีประจำเดือนและรังไข่อยู่จึงไม่มีประโยชน์อะไรที่จะฉีดมันเข้าไป
เราทานน้ำสมุนไพรเอาอะ  ใหญ่ขึ้นและกระชับด้วย    เคยฉีดเหมือนกานนแต่ต้องฉีดตลอดอะ  และแพ้เวียนหัวอะ

เมล  pawinee_pam@hotmail.com
กิงสมุนไพรอะรัยหรา??
มันจาใหญ่ขึ้นจริงๆเหรอ......
แอมใช้สบู่กวาวเครือคะ ตอนแรกก็ไม่แน่ใจตอนนี้ใช้มาประมาณ เกือบเดือน คุณแฟนบอกว่าหน้าอกใหญ่ขึ้นอะ
สนใจฝากซื้อได้ค่า ก้อนละ50 บาท 1ก้อนใช้ได้ประมาณ เกือบ2 เดือนแต่เราถูเฉพาะหน้าอกนะ มันเปลืองอะคะ
pimm_k@hotmail.com
แอมใช้สบู่กวาวเครือคะ ตอนแรกก็ไม่แน่ใจตอนนี้ใช้มาประมาณ เกือบเดือน คุณแฟนบอกว่าหน้าอกใหญ่ขึ้นอะ
สนใจฝ ...
ต้นฉบับโพสโดย rassa_ เมื่อ 2010-2-23 17:29

ซื้อที่ไหนค่ะรบกวน PM บอกหน่อยได้ไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ
ขอตอบเรื่องลูกอมนมโตนะค่ะ เพราะตอนนี้จะมีข่าวออกมาจากอย. นะค่ะ ลองอ่านดู
อย. เตือนภัย ลูกอมนมโต โฆษณาเกินจริง (เดลินิวส์)ตามลิงค์เลยค่ะ
http://hilight.kapook.com/view/43174
อยากลองเหมือนกัลคะ
ความสวยจงเจริญ อย่าหยุดสวยน้าค้า
darkness_enlighten@hotmail.com สนใจคุยกันได้นะจ๊ะ พอดีเปิดคลินิกกับที่บ้าน
คุณแอมซื้อสบุู่กวาวเครือขาวที่ไหนคะ

รบกวน pm บอกหน่อยนะคะ

อยากได้ๆ
สบู่กวาวเครือมันทำงานยังงัยหรอ
ถูที่หน้าอก  หน้าก็ใหญ่
แล้วถ้าเอาไปถูที่อื่นมันจะใหญ่มั้ย
อย่าคิดลึกนะ เราหมายถึงหน้าท้อง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้