12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Pee-Maii
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] เพิ่มมิติให้กับใบหน้าดูหน้าหวาน หน้าเรียว คนที่ทำจมูกมาแล้วก็ทำได้ !!!

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งทำจมูกได้มาสามเดือนแล้ว สามารถฉีดเพิ่มได้ไหมค่ะ ?
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 11:40:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย maybelline เมื่อ 2013-4-16 07:00
เพิ่งทำจมูกได้มาสามเดือนแล้ว สามารถฉีดเพิ่มได้ไหมค ...

ต้องให้จมูกเข้าที่ก่อนนะคะ ถึงจะทำได้ประมาณ 8-12 เดือนจ้า
ผ่าตัดเสริมจมูก กับคุณหมอปริญที่ รพ.ตกแต่งนายแพทย์กลม = ขอพิกัดที่ชัดเจนนิดนึงได้มั๊ยคะ คือ ไม่รู้จักรพ.ตกแต่งนายแพทย์กลม จริงๆค่ะ หรือเจ้าของกระทู้พิมพ์ผิด ยังไงรบกวนตอบด้วยนะคะ ตอนนี้กำลังหาที่ทำจมูกทรงประมานนี้พอดีเลย^^
ทำตาที่ไหนอ่ะคะ
ทำตาที่ไหนมาขะสวยดี พอดีหาข้อมูลอยู่ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
{:11:} สวยหวานมากเลยค่ะ
สวยมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้