ดู: 5778|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก หมอไหนดี หมอธีร์ หรือ หมอเทพ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะเพื่อนๆทู๊กคลล หลังจากที่ได้แอบซุ่มดูรีวิวเสริมหน้าอกสวยๆของเพื่อนๆหลายคน ก้อเกิดกิเลส 555 และด้วยความที่เรา หน้าอกแทบไม่มีด้วย ก้อเรยจะหาข้อมูล และขอคำแนะนำ จากเพื่อนๆที่เคยมีประสบการณ์หน่อยคะ ตอนนี้สนใจอยู่สองที่ เนื่องจากคุณหมอรับประกันการแก้ไขฟรีเมื่อมีปัญหา และซิลิโคนได้มาตราฐาน คือ หมอธีรพงษ และหมอเทพ ประตูน้ำ ขอความเห็นด้วยคร๊า ขอบคุณคร๊า
เชียร์หมอเทพเช่นกันนะค่ะ หมอเทพทำหน้าอกทรงสวยได้รูปดีค่ะ รีวิวเยอะเคสหลุดน้อยค่ะ หรือถ้ามีเคสหลุดคุณหมอก็รับผิดชอบด้วยนนะค่ะ สึกาาหาข้อมุลเพิ่มเติมจากกระทุ้ในเว้บเยอะนะค่ะ จะได้ตัดสินใจได้เร็วขึ้นค่ะ เป้นกำลังใจให้นะค่ะ
อยากทำหมอเทพเหมือนกันค่ะ  แต่กลัวสิวขึ้นอ่ะ เพราะเป็นสิ่งที่เรากลัวที่สุดอ่ัะ มันหายยากมาก กว่าจะหายจากหน้า ใช้เวลาหลายปีเลย

เชียร์หมอเทพ
ข้อดี >..หมอทำดีและสวยมากก...นุ่มนิ่มเหมือนของจริง..แถมมีรับประกันให้ด้วย            
ข้อเสีย >..คลินิกเล็ก..เก่า..น่าอึดอัด /พยาบาลต้อนรับหน้าจะไม่ยิ้ม.+พูดแบบมะนาวไม่มีน้ำ.
หมอธี เค้าอยู่ที่ไหนหรือค่ะ (พอดีเพิ่งเริ่มหาข้อมูลค่ะ)
ต้นฉบับโพสต์โดย 2oil เมื่อ 2012-12-19 15:22
ขอบคุณคะ

คอนเฟิร์มค่ะ เพราะทำมาแล้ว รู้สึกประทับใจจริงๆ ไม่ผิดหวังค่ะ อิอิ

แสดงความคิดเห็น

ไม่นานค่ะ  โพสต์ 2013-1-30 08:24
ถ้าอยากทำกับหมอเทพ ต้องรอคิวนานไหมค่ะ  โพสต์ 2013-1-29 23:03
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-19 15:22:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cutegril เมื่อ 2012-12-19 15:19
นมนิ่ม ใหญ่สะใจ ราคาถูก รับประกันตลอดชีพ (คลินิกน่าก ...

ขอบคุณคะ
นมนิ่ม ใหญ่สะใจ ราคาถูก รับประกันตลอดชีพ (คลินิกน่ากลัวนิดหน่อย) เชียร์หมอเทพค่ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้