1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: pearlpudding
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกกับหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์ หมอแน่นอนจริงๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หมอนแนวมาก ไอเดียเก๋ ชอบ
ราคา แก้ เท่าไหร่ พอจะทราบไหมเอ่ยยย
จมูกเรามีฮัมเหมือนกันเรย ได้คิวไปทำอีกสองวันที่จะถึง อยากสอบถามนิดนึงค่ะ ที่เจ้าของกระทู้ไปทำ ต้องตะไบฮัมด้วยรึป่าวค่ะ แล้วหลังจากทำมา ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้าง เคยได้ยินมาเหมือนกันว่า กรณีที่มีฮัม แล้วเสรืมทับเรย ระยะยาว อาจเบี้ยวได้ อันนี้สงสัยมากๆ เพราะตอนคุยกับเจ้าหน้าที่ เขาบอกว่ามีเทคนิคพิเศษ เสริมทับได้เรย อยากรอคุยกับคุณหมอ แต่เท่าที่ทราบมาเหมือนส่วนใหญ่คุณหมอจะถามแค่ เอาทรงไหน แล้วก็หลับไปเรย (เข้าใจว่าคุณหมอคิวเยอะแต่เราก็กังวลเหมือนกัน)
ท่านอนครีเอทมากเลยค่ะชอบๆ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้