1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Moddykiss
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับหมอจำนงค์

[คัดลอกลิงก์]
รอดูอีก 5 เดือนนะคะแผลถึงจะยุบเต็มที่อย่าเพิ่งจิตตก ของเราก้อบวมมากเหมือนกัน ตอนนี้ก้อสวยแหล่ะ
รอดตัวแล้ว
เริ่มสวยแล้วนะครับ ทรงปากดีขึ้นแล้ว
ส่วนตัวผมมีความเห็นว่ามุมปากตกบางครั้งแก้ไม่ได้ด้วยการทำศัลยกรรมปากบางครับ ศัลยกรรมปากบางคือการตัดแต่งเนื่อริมฝีปาก แต่มุมปากถ้าตกมากส่วนมากเกิดจากกล้ามเนื่้อยกมุมปากแรงยกน้อย ถ้าอยากยกมุมปากจริงๆน่าจะต้องทำอย่างอื่นร่วมด้วยเช่น ร้อยไหมยกมุมปาก ฉีดฟิลเลอร์ยกมุมปาก กระชับผิวแถวแก้มและข้างปากให้ตึงเพื่อเสริมแรงยกมุมปาก เพราะดูจากแก้มก็เริ่มมีอาการคล้อยอาจเป็นสาเหตุให้มุมปากตกได้ ยังไงก็สู้ต่อไป เป็นกำลังใจให้คร้าบ
เดี๋ยวก็สวยยของผม ก้ยังบวม เป่งอยุ่เลย ฮาๆๆ
พูดจริงๆนะ  เตรียมตัวแก้เถอะ อย่าคิดมาก มันไม่สวยก็แก้ใหม่ เรายังแก้คางตั้ง3หนเลย อย่าได้แคร์  สู้สู้
จริง ๆ คุณหมอต้องฟังความต้องการของคนไข้สิค่ะ ถ้าหากเราต้องการที่จะศัลยกรรม นั่นหมายถึงเราต้องการให้มันดูดีขึ้น ปากบางเป็นกระจับ มุมปากยกขึ้น ก่อนการศัลยกรรมทุกเคส น่าจะได้พูดเคยปรึกษากับคุณหมอว่าทำได้มั๊ย ถ้าคุณหมออ้างว่ามันผิดธรรมชาติ ก็ไม่ต้องทำค่ะ เพราะการทำแต่ละครั้งคนไข้เสียเงินไม่ใช่น้อย ๆ เจ็บตัว และ เสียเวลาด้วยค่ะ
เราตัดไหมวันที่17นี่แล้ว แรกๆก็บวมแบบนี้และคับ จิตตกไปเหมือนกัน บวม ไม่เป็นทรง ดูทรงไม่ออก สักระยะนึงมันจะเริ่มเป็นรูปเป็นร่าง ใจเย็นๆนะ ของแบบนี้ขึ้นอยุ่กับร่างกายคนด้วยบางคนหายไวบางคนหายช้า
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้