เจ้าของ: BIGBANG
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

6 Things to do before you plastic surgery [มาเตรียมตัวก่อนขึ้นเขียงกัน]

[คัดลอกลิงก์]
ดีมากๆ ขอบคุณครับ จะไปซื้อมาเตรียมไว้ก่อนเลย อ้อ น้ำมะพร้าวก็ช่วยช่ายป่าวอ่ะ
เพื่อสร้างความเร้าใจ ขณะพักรักษาหนังหน้าตัวเองครับ ผมเลยอิๆๆ บ้าๆ บอๆ
หมอนรองคอ ซื้อที่พารากอน เดอะมอลล ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-1 23:56

หมอนน่ารักโคตร ไปซื้อมั่งดีก่า ขอบคุณหลายที่ทำให้ชีวิตมีอะไรเร้าใจยามหน้าบวม อิอิ
ขอบคุนกระทู้นี้มากๆเลยค่ะ

ที่ทำให้เตรียมตัวได้พร้อมมากๆ

หลังจากทำเส็ดเลยหายไวมากๆ

ขอบคุณจริงๆค่ะ ^^
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ
ทำไมคลินิกที่เราไปเค้า ให้กิน เนื้อสัตว์ ไข่ อะไรพวกนี้อะ

งง
ทุกอย่างมีขายที่ร้านตู้ยา อนุสาวรีย์ร้านอยู่ตรงข้ามป้ายโรงพยาบาลราชวิถีข้างๆแว่นท๊อปเจริญขายถูกกว่าวัตสันทุกอย่างมีจำหน่ายอาทิเช่น cetaphill physio 3m เจลประคบร้อนเย็น benzac panoxyl brevoxyl อาหารเสริมอีซี่
ไวท์ และวิตามินซีแบบฉีด แอลกลูต้าไธโอน เมล็ดองุ่น Q10 คอลลาเจน[img][/img]
cetaphill ที่ร้านตู้ยาอนุสาวรีย์ ขวดใหญ่ 390 บาทเอง มีทั้งครีมบำรุงด้วย และกันแดด 830
จะบอกให้ก็ได้ร้านที่ถูกที่สุดและมีของเยอะที่สุดก็คือร้านตู้ยาร้านขนาดเล็กอย่าง danzen แผงละ 20 บาท
จะบอกให้ก็ได้ว่าที่ร้านตู้ยาอนุสาวรีย์ราคาถูกที่สุด อย่าง danzen ยาลดบวม แผงละ20 บาทยกตัวอย่างแค่ยาล
ดบวมนะจ๊ะร้านอยู่ตรงข้ามป้ายโรงพยาบาลราชวิถี ข้างๆแว่นท็อปเจริญ ลองเข้าไปดูกันนะค่ะเห็นถูกมากก็เลยบอกต่อ
ตอนไปทํา บอกว่าให้นั่งนอน มันนอนไงหว่านั่งนอนนิ่ ใครมีรูปสาธิตหน่อยดิ่่ครับ
น่ารักที่สุดค่ะ

เด๋วมีตังค์ทำคงได้ใช้ค่ะ
เตรียมอ่านไว้ก่อนเลย ในอนาคตอันใกล้
ตอนไปทํา บอกว่าให้นั่งนอน มันนอนไงหว่านั่งนอนนิ่ ใครมีรูปสาธิตหน่อยดิ่่ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย basszozaa เมื่อ 2010-1-25 23:01

คงหมายถึงให้นั่งหลับเอามั้งคะ
กระทู้นี้มีประโยชน์ดีนะค่ะ บอกละเอียดเลย
ที่เราไปทำเค้าบอกห้ามประคบร้อน เย็นเลย จะเป็นไรไหมคะ ไม่ได้ทาเจลลดบวมด้วยอ่ะค่ะ ทานยาที่หมอให้มาอย่างเดียว
ขอบคุณค้าบบบบบบ
ซื้อ Cetaphil มา  163 บาทเองขนาดเล็ก ที่เซฟดรักเซ็นเตอร์ เอสพลานาดรัชดา ข้างใน ToP อ่ะครับ
เจลประคบเย็น อันใหญ่ 188 ซื้อที่ โลตัส ฟอจูน ครับ ยี่ห้อ 3M
บัวหิมะที่ เซเว่นนี่ใช้ได้เปล่าอ่ะครับ หาง่ายดี มีทุกเซเว่นเลย
นั่งนอนคงไม่ไหว ยังไงก็คงสับปะหงกแน่ๆ แบบว่า ซื้อเก้าอี้ชายทะเลมานอนได้ป๊ะคับ? น่าจะไม่ปวดกลังด้วยนะผมว่า
ขอบคุณพี่ๆ มากมายเพราะวันนี้หนูจะไปขึ้นเขียงแล้ว
เปนกำลังใจให้หนูด้วยนะคะ
อิอิ..ต้องรีบไปซื้อแว้ววววคร้า~
ไปซื้อมาแล้วค่ะ ถ้าถึงคิวทำแล้วหมอบอกว่าทำไม่ได้ จะเซ็งให้สุดๆเลยยยย
พี่คะแล้วอย่าหม่องนี้เอาทาตรงไหนอะ (ถามแบบไม่รู้) ตรงที่บวมช้ำหรือคะ
ว๊าาา  กินแต่ของแสลงไปซะเยอะเลย
หน้าบวมไม่ไหวแล้วอะ จะลองไปซื้อริพาริลเจลมาทาดู อิอิ

กินยาแก้อักเสบเม็ดละ80บาท โอ๊ยยย ไม่ช่วยอะไรหนูได้เลย เซ็งๆ

ทู้นี้มีประโยชน์มากมาย
เรพาริน ทาที่บนจมูกเลย หรือทาใต้ตาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้