เจ้าของ: BIGBANG
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

6 Things to do before you plastic surgery [มาเตรียมตัวก่อนขึ้นเขียงกัน]

[คัดลอกลิงก์]
ขอถามเพิ่มเติมค่ะ
หลังจากทำจมูกแล้ว เพื่อนๆ ทานไรกันอะคะ เห็นต้องงดเยอะเลย นึกไม่ออกเลยว่าต้องทานอะไรดี

นัดหมอพรุ่งนี้แล้ว
ขอบคุณค่ะ
แนะนำได้ดีครับ ขอเสริมอีกนิดครับ
หมอบอกว่า ห้ามล้าง ...
ต้นฉบับโพสต์โดย tspace เมื่อ 2009-5-30 16:30

ปกติเค้าห้ามล้างหน้ากี่วันอะค่ะ
อยากให้ช่วยแนะนำวิธีปฏิบัติตัวของผู้ที่จะไปทำตาหน่อยฮะ ไม่เห็๋นมีรุยอ่า มีแต่ตะหมูก
ขอบคุณมากๆ เลยค๊าบ ได้ความรู้เยอะเลย
โชคดีที่อ่านเจอมาก คือเป็นคนหน้ามันมาก กำลังคิดอยู่ว่าถ้าไม่ได้ล้างนี้หลายวันนี่ต้องแย่แน่เลยค้า

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ
แล้วใบบัวบกอัดเม็ดมีขายที่ไหนบ้างคับ ผมไปถามที่ร้านขายยามาสองร้านแล้ว เขาบอกว่าไม่มีคับ ช่วยแนะนำหน่อยคับ
ขอบคุนมากๆๆเลยค่ะ
ขอบคุณนะครับ^^
ของเค้าดีจริงๆ อะ วันนี้ต้องไปอ่านหนังสือแ้ล้วครับ เดี๋ยวเข้ามาอ่านอีก ข้อมูลแน่นมากครับ ขอบคุณครับ
ไปทำจมูก+เสริมคางมาแล้ว แพ้ยาแก้อักเสบที่หมอให้กระจุย ผื่นขึ้นเต็มตัว หน้าบวมกว่าเก่า ไปหาหมอแถวบ้านมาแล้วตอนแรกนึกว่ากินเกินขนาดหมอแถวบ้านบ้านบอกว่าแพ้ยาต่างหาก ฝากเตือนสาวๆด้วยนะ
กระทู้นี้ดีมากมาย

ขอบคุนมากคับ...........อิอิ
ขอบคุณคับ

เป็นสิ่งดีสำหรับคนที่ยังไม่รู้
แนะนำวิธีประคบเย็นแบบประหยัด เราเพิ่งไปเสริมกะคุณหมอเฉลิมมา เราใช้ถุงหิ้วพลาสติกของ 7-11 เพราะว่ามันนุ่มดี ใส่น้ำแข็งแล้วก็เอามาประคบ เราว่าใช้ได้ดีทีเดียว จิงๆแล้วทำเสร็จเราต้องนั่งรถกลับ ตจว. คิดไรไม่ออกแล้ว เพราะเจอน้องๆพี่ๆที่คลินิกบอกว่าทำเสร็จแล้วให้รีบประคบเลย เราก็เ๋อ๋อนะสิ ฉันจะนั่งรถกลับบ้านแล้วนะจะประคบยังไงหาน้ำแข็งได้ที่ไหน พอไปถึงหมอชิตก็แวะ 7-11 เลยได้น้ำแข็งมา ขึ้นรถก็จัดการเลย พอตื่นเช้าก็ทำแบบเดิม คิดว่าประหยัดดีไม่เปลือง น้ำก็ไม่ซึมเปียกหน้าด้วย ลองดูนะถ้าอยากประหยัดแบบเรา อิ อิ อิ
ขอบคุณค๊าสำหรับข้อมูลลลล
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีครับ
ขอบคุณค่ะ ตามหามานานแล้วว่าต้องเตรียมพร้อมยังไงบ้าง จดไว้เลยนะเนี่ย แค่คิวเดือนกันยาโน่น ฮ่าๆ
พรุ่งนี้จะไปซื้อตรียมไว้ 29 มิ.ย.นี้คร่าหมอเฉลิม คริ คริ
เป็นความรู้มากเลยค่ะ
รีบ save ไว้เลย ขอบคุณมากนะคะมีประโยชน์มากๆ
ขอบคุณนะคะ ได้ความรู้มากเลย
ได้ความรู้ขึ้นมาตั้งเยอะ ขอบคุณมากๆค่ะ  แล้วเรื่องน้ำมะพร้าวนี้ ไม่ทราบว่าเราต้องดื่มนานเท่าไหร่ค่ะ หลังจากทำแล้ว
ดื่มแต่น้ำใช่ไหมอะค่ะ
ooooooooooooooooooooooooooooooooh

กว่าจะอ่านจบ ตอนนี้ผมกำลังจะไปทำทั้งตากะจมูก โคตรรรรรได้อะไรมากมายเลยคับ ทุกคนใจมาก ปล.ผมกำลังเรียบเรียง

ทุกอย่างเป็นเอกสารอย่างเป็นทางการคับ โดยเอาข้อมูลไปเรียบเรียงลง Microsoft Word กำลังพยายามเรียบเรียงให้

ได้ครบละมากที่สุดละเอียดที่สุด ใกล้เสดแล้วคับ ยังไงใครอยากได้เด่วผมจะส่งให้ทางเมลล์คับ ฝากเมลล์ไว้ได้เลยคับ

(สำหรับคนที่อยากเก็บไว้printอ่านในรูปแบบเอกสารคับ)

ขอบคุณเซียนทุกองคับ เจ๋งโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอด้วยคนได้ไหมค่ะ runrung_ayaaki@hotmail.com ขอบคุณค้า  โพสต์ 2011-12-12 20:11
ขอด้วยน้า คาบ st_john_73@hotmail.com  โพสต์ 2011-5-29 23:49
ขอด้วยคนค่ะ nan.mayumi@hotmail.com  โพสต์ 2011-5-19 14:59
ยังทันป่าวค่ะ ขอด้วยคนค่ะ อีเมล์ tarnthip@live.com ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-4-18 13:39

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้