เจ้าของ: BIGBANG
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

6 Things to do before you plastic surgery [มาเตรียมตัวก่อนขึ้นเขียงกัน]

[คัดลอกลิงก์]
คุณ Mark ผมขอด้วยคนครับ กำลังตัดสินใจจะอัพดั้ง
รบกวนส่งให้ผมด้วยที่ nont1978@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ใจดีกันทุกคนเลยเวบเนี่ย ย ย ย ขอให้หล่อสวยกันยิ่งขึ้นไปนะค่ะทุกๆๆๆท่าน
ไม่ผิดหวังเลยที่ได้มารู้จักเวบนี้   เข้ามารู้จักช้าไปหน่อย.....
ว้าวๆๆ ขอบคุณมากคร่า ^^
ข้อมูลเพียบ รักทุกคนเรย ย ย  ย
ทายาหม่องแล้วหน้าไหม้คร่าพี่น้องงงงงงงง
แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เหนว่ามันเย็นๆดีทาไปหน้าดำเลยยยยยยยยย
ตรงจมูกไม่มีรอยช้ำดำอะไรเลย ไหม๊ตรงหน้าที่ทายาหม่องนี้แหละ
เครียดเลยยยยยยยยยยยย
ความรู้เพียบบบบบบบบบบ
ขอบคุณข้อมูลนะคะพอดีเตรียมตัวทำจมูวันที่29นี้แล้วคะดีใจจังข้อมูลเพียบ
I had a dream to start my own commerce, nevertheless I did not earn enough of money to do this. Thank heaven my close fellow said to use the <a href="http://bestfinance-blog.com/topics/credit-loans">credit loans</a>. So I used the short term loan and made real my old dream.
โปรดช่วยเเนะนำหมอเสริมดั้งให้ได้มั๊ยคะ....please
ขอบคุณมากค่ะ
ขอบคุณมากๆๆ เป็นพระคุณมากมาย จะไปหาวื้อมาเตรียมาไว้ ^^
จะไปทำอยู่เหมือนกันค่ะ อยากสอบถามว่า
- เมื่อไหร่เริ่มใส่แว่นตาได้ค่ะ
- ถ้าจะนวดหน้า หรือไปทำหน้า ต้องให้ได้ระยะเวลาเท่าไหร่คะ
ขอบคุณมากๆ นะค่ะ อิอิ
ตอบกลับ 277# markub
อยากได้ข้อมูลที่เป็นไฟล์เวิร์ดค่ะ รบกวนส่งมาให้ด้วยนะคะ..
pr.aom@hotmail.com
ตอบกลับ 16# BIGBANG

ถ้าทาน danzen แล้ว ต้องทานใบบัวบกด้วยไหมคะ
ขอบคุณที่สุดในโลกคร่า พรุ่งนี้แล้ว ตื่นเต้นจังเลย
แก้ไขล่าสุดโดย bammbow เมื่อ 2010-10-20 00:10

ขอด้วยคนนะคะ สุดยอดเลยค่ะกะทู้นี้ อันนี้เมลล์นะคะ java_omo_88@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ  จะไปทำวันที่ 21 นี้แล้วค่ะ ตื่นเต้นจัง  
ของแสลง งดกินกี่วันจร้า
แก้ไขล่าสุดโดย bammbow เมื่อ 2010-10-20 20:05

เข้ามาแอบดูกระทู้นี้หลายครั้งแล้ว มาจดๆๆๆความรู้ไปแล้วก็ไปซื้อของมาเตรียมไว้ แหะๆ
วันนี้ไปซื้อของมาเตรียมไว้ค่ะ พรุ่งนี้ขึ้นเขียงแล้ว
มาอัพเดตราคาค่ะ แบบว่าเราอยู่ ตจว. นะ
ซื้อ  cetaphil ขวดเล็กสุด 170 บาท
      Reparil-gel หลอดเล็ก 60 บาท
      ยาลดบวมของเรา มันยี่ห้อ Serdan ง่ะ แผงละ 20 ซื้อมา 2แผง
      เจลปะคบร้อน/เย็น เราซื้อที่คลินิคทำฟันที่เราจัดฟันอยู่ อันใหญ่ 30 บาทเอง ถูกมากๆ ซื้อมาสองอัน แต่ไม่รู้ว่าประสิทธิภาพมันจะเหมือน 3M ที่เพื่อนๆใช้กันรึป่าว แต่เราเหนภายนอกแล้วมันเหมือนกันอ่ะ
วันนี้หาได้แค่นี้แหล่ะ ร้านขายยาแถวบ้านเราไม่มีใบบัวบกอัดเม็ด กะบัวหิมะ เลยไม่ได้ซื้อมา เพื่อนๆคนไหนซื้อของได้ราคาถูกกว่านี้บ้าง  แล้วหาซื้อใบบัวบกอัดเม็ด กะบัวหิมะได้ที่ไหนแนะนำด้วยนะคะ
ตอนนี้ใต้ตาเริ่มเหลืองแล้ว ควรทำยังไงดีค่ะ  ช่วยหน่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กำลังเตรียมตัวอยู่พอดีเลย

ขอบคุณมากเลยค่ะ...สงสัยต้องเตรียมซื้อไว้แล้ว

ตอนนี้ก้อ ทานซิงก์ (สังกะสี) เตรียมพร้อมด้วย

เพราะช่วยเรื่องการสมานเนื้อเนื่อและผิว อาจจะช่วยให้แผลสมานเร็วขึ้น
ขอบคุณ สำหรับข้อมูลดีๆ
จะได้เตรียมตัวไว้ แต่คงอีกนานเลย
อยากรู้จังค่ะว่า เรพาริล เจล ทาตรงจมูกที่เราพึ่งเสริมมาได้เลยหรือเปล่า  (คือเสริมมาวันแรกก้อทาเลย ทาอยู่ 2 วัน พอวันที่ 3 ก้อไม่ได้ทาเลย)  เพราะปวดและบวมมาก  ไม่รู้ว่ามีผลอะไรมั๊ย  ตอนนี้เสริมมาได้ 8 วันแล้ว จมูกยังบวมอยู่เลย และเป็นสิวตรงระหว่างคิ้วด้วยอ่ะ และอาหารที่แสลงเนี่ย ทำมาแล้วกี่วัน เราถึงจะทานได้ปกติ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณข้อมูลนี้มากหๆๆๆๆๆๆนะคราฟ วันที่ 12 นี้จะไปทำจมูกแล้ว จะทำตามผู้มีประสบการณ์อย่างเคร่งครัดเลย ไว้จมูกหายดีแล้วจะมาเล่าประสบการณืให้ฟังนะคัฟ ตื่นเต้นมากกกกไม่เคยทำมาก่อน 55+

กำลังหาข้อมูล และรายละเอียดต่างๆ อยู่พอดีเลยค่ะ รบกวนขอไฟล์ word ด้วยนะคะ รบกวนส่งมาที่เมล์นี้นะคะ supatrap.ph9@gmail.com ค่ะ ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ ใจดีจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้