เจ้าของ: BIGBANG
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

6 Things to do before you plastic surgery [มาเตรียมตัวก่อนขึ้นเขียงกัน]

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณทุกท่านสำหรับข้อมูล เป็นประโยชน์มากๆ ครับ
ขอบคุณมากครับ มีประโยชน์สุดๆไปเลยยยย
สรุปนี่ที่ล้างหน้าเซตาพิลเวลาใช้แล้วต้องล้างน้ำออกหรือว่าเช็ดออกได้เลยโดยไม่ต้องใช้น้ำครับ เพราะถ้าใช้น้ำล้างออกผมกลัวว่าจะโดนแผลที่ผ่าตัอมาอ่ะ แล้วน้ำมะพร้าวนี่หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ ที่สะดวก ผมว่าน้ำมะพร้าวนี่หาซื้อยากน่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยน่ะคราฟ
ตอบกระทู้ KKTOB ตั้งกระทู้

น้ำมะพร้าวซื้อเป็นผลใน top อะค่ะ

เซตาฟิล เช็ดออกจ้ะ
ขอบคุณมากครับผม

กำ ตอนแรกมาอ่านก้จำว่ากินไข่ได้ไม่แสลง
แต่ดันกินไข่ทอด จะเป็นไรมั้ยค่ะเนี่ยยยย
แอบกลัวววว T^T
ตอบกระทู้ barbaraa ตั้งกระทู้

ขอบคุณน่ะคราฟฟฟ
ตอบกระทู้ jessy123 ตั้งกระทู้

แล้วทำยังไงถึงหายค่ะหยุดยาแก้อักเสบหรอค่ะ
เราก็ แแพ้ยาแก้อักเสบเหมือนกันค่ะ คันทั้งตัว แต่ไม่เปนผื่น หน้าไม่บวมมากอะคะ
รบกวนตอบทีนะค่ะ
กำลังกังวล
มันจะมีผลอะไรต่อจมูกมั้ยค่ะ
ขอบคุณมากๆครับ
-ขอบคุณมากๆนะคะ รีวิวกระทูได้ละเอียดมากๆ เข้าใจง่าย น่ารักจริงๆเลย^^
เจลประคบเย็นถ้าให้ประหยัด
เอาถุงซิปใส่ยาใส่น้ำแช่ให้เป็นน้ำแข็ง
ห่อกระดาษทิชชู
ประคบไม่ต้องเสียตังคับ
เจอข้อมูลช้าไปคะ แต่ก็ทำให้มีความรู้เพิ่มขึ้นอีกมากโข

ขอบคุณมากๆนะคะ:)
ข้อมูลเยอะมาก มีประโยชจิง ๆ ค่ะ  
ขอบุณมากๆครับ
ข้อมูลแน่นป฿กจริงๆเวบนี้ เทพกันทุกคนเลย ขอคาราวะครับ
แนะนำทีครับ.....
ขอบคุณมากค่ะ
แล้วยาจีนที่ชื่อ หนุ๋นหยานไป่เหย๋า นี่ซื้อได้ที่ไหน เรียกชื่อยาถูกมั้ยเนี่ย อิอิ เรียกผิดแน่เลย
จะทำวันที่ 18 นี้แล้ว กระทู้นี้ดีมากๆเลย ขอบคุณ ค้าบบบบบบบบบ
ตามลิงค์ของน้องพลอยที่ให้มาค่ะขอบคุณน้องพลอยอีกครั้ง
เข้ามาอ่านอยากจะกรี๊ดตัวเอง ทำจมุกเมื่อ11ปีที่แล้วยังไม่เคยเล่นNetอะไรเลย
กินแต่ยาหมอจัดให้แค่นั้น
ไม่รู้วิธีนอนเลยไม่มีบอกว่าต้องประคบอะไรแค่ไม่ให้แผลโดนน้ำแค่นั้น
ไม่มีครีมใดๆทั้งสิ้น สรุปคือ หน้าบวม เขียว ม่วง เหลืองทุกอย่างเป้นเดือนๆกว่าจะหาย
เดินออกไปไหนมีแต่คนมองนึกว่าโดนซ้อมมา ตาม่วงเขียวปั๊ดดด
นอนก้อหมอนต่ำ กินไรก้อกินทุกอย่าง เห่อๆๆ คันแผลในรูจมุกน่าจะแสลงเป้นได้
พอได้มาอ่านแล้วมีความรู้ขึ้นเยอะเลยถ้าจะทำในครั้งต่อไปอย่าได้พลาดเชียวข้อมูลแน่นปึกขนาดนี้
ขอบคุณBIGBANG จขกท หน้าตาหล่อน้ำใจงามมากๆๆๆๆๆๆๆ
และเพื่อนๆที่น่ารักทุกท่านที่ลงข้อมูล ประสบการณ์ คำแนะนำ สิ่งดีๆที่นำมาแบ่งปันกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้