เจ้าของ: BIGBANG
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

6 Things to do before you plastic surgery [มาเตรียมตัวก่อนขึ้นเขียงกัน]

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณคับ
กำลังหาข้อมูลอยู่พอดีเลยคับ
ขอบคุณ คุณ tspace  ด้วยนะคับ **--**
โอววววววว ขอบคุณทุกทั่นที่ให้ความรู้ค่ะ มากมายจนตาสว่างเรย แบบว่าอะไรที่ไม่รู้ก้อรู้แบบว่า" มีงี้ด้วยหรอเนี่ย" โชคดีมากค่ะที่ได้เข้ามาดู ถึงจะอีกหลายเดือนแต่ก้อจะเตรียมตัวให้พร้อมคร่าาาาาาาาาาา
มีประโยชน์อย่างมาเลยคะ

ขอบคุณนะจ้า
Cetaphill ใช้ดีมากค่ะ
ขอบคุณ สำหรับข้อมูลดีดีคะ
ขอบคุนมากค่ะ
++ อยากทำบ้างแต่กลัวว่าจะไม่เข้ากับหน้าพยายามศึกษาหาข้อมูลมารวมเบ็ดเสร็จ 3 ปี น้องที่รู้จักแนะ
นำให้ไปทำกะหมอบุนถิ่นน้องบอกว่าถ้าทำแล้วไม่เข้ากับหน้าเราหมอก็จะบอกว่าไม่ให้ทำเลยอยากขอคำ
แนะนำจากคนที่ไปทำกะคุนหมอมาแล้วค่ะว่าเป็นจิงอย่างที่น้องเค้าบอกรึป่าว.. Y_Y..++
ดีมากๆเลยคะควมรู้เพียบ
ทำงัยดีๆ...ทำจมูกมาตั้งแต่วันที่11/3/53 เวลา 23.00 น.

ตอนนี้ 2 วันแล้ว บวมก่าเก่าอีกง่ะ...ควรทำงัยง่า

แนะนำหน่อยจิ....ตอนนี้น่าเหมือนอาวตารเลยอะ
ขอบคุณมากๆๆ
จะทำวันที่ 4 พ.ค. นี้แล้วค่ะ

เด๋วว่าจะเริ่มเตรียมของไปพลางๆ

ขอบคุณมากค่ะ ข้อมูลดีมากๆเลยค่ะ
แตงโมก้อกิงมะได้หรอจ้าวคร้า

5555 แต่ดันกิงไปแย้วอะ

แต่มันก้อมะเหงมีรายเกิงขึ้นเยยอะจ้าวคร้า

ตอบให้ด้วยนะคร้า

ว่ามานจาเปงรายอะป่าวอะกิงไปแย้วด้วยอะ
ข้อมูลดีมากเลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ
มีประโยชน์มากมาย ขอบคุณค่ีะ
ข้อมูลแน่นน มีประโยชน์มากกก

เก็บข้อมูล ศึกษา ๆๆๆๆ . ยังไงก็ต้องได้ทำค่า
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
บัวหิมะ ช่วยเรื่องอะไรหร่อค่ะ??
บัวหิมะ ช่วยเรื่องอะไรหร่อค่ะ??
ต้นฉบับโพสต์โดย joonzii เมื่อ 2010-4-30 14:17

แก้ชำ้แกบวมแกเหลืองไงค่ะ

แต่สงสัยอยุ่ว่า เอาบัวหิมะทาหน้าได้เลยหรอ?  เคยแต่เอาไปทาแผลอะค่ะ ดีด้วย
แต่ไม่เคยทาหน้า
ตอบกลับ 247# cherrychum

ขอบคุณนะค่ะ
^^
แล้วบัวหิมะ ที่กล่องสีทอง ใช้ได้ไม๊ค่ะ
เหมือนกันมั้ยอ่าค่ะ???
โว้ว ว้าว ขอบคุณมากครับบ บ
ขอบคุณมากมายคร่า ยังหาม่ะครบเลยอ่ะพรุ่งนี้ขึ้นเขียงแล้ว
ว๊าว !!
ขอบคุณมากะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้