เจ้าของ: acake101
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ว่าด้วยเรื่อง ฉีดผิวดีกว่าที่คิด

[คัดลอกลิงก์]
อย่างนั้นเหลยเหรอครับ
ดูข่าวแล้วอารมเสียยิ่งหาที่ฉีดยากๆ อยู่ 555+ แต่ก็ดีอะแบบนั้นก็เสี่ยงเกิ้น ถ้าจะฉีดน่าจะไปฉีดที่โรงบาลไม่ก็คลินิกให้พยาบาลจริงๆ ฉีดน่าจะดีกว่า ถ้าเค้ารับอะนะ
ใครอยากได้ราคา ส่งทุกตัวราคาถูกมาก Kojic Acid , NC 24  , Vitacicol P 3000 , Mixing White ขาวเวอร์มาก เข็ม แรกก็แตกต่างแล้ว

ผมทั้งกินทังฉีดครับ ได้ราคาจากเพื่อนมา ถูกโครต
ผมไปฉีดกับเพื่อนมา เค้ามีลูกค้าที่เป็นดาราเยอะมาก......ค่าฉ๊ดแค่ 200 เอง แต่ต้องซื้อยาไปเองนะ
ใครอยากได้ราคา ส่งทุกตัวราคาถูกมาก Kojic Acid , NC 24  , Vitacicol P 3000 , Mixing White ขาวเวอร์มาก เข็ม แรกก็แตกต่างแล้ว

ผมทั้ ...
ต้นฉบับโพสโดย nopphon เมื่อ 2010-2-9 14:08

อยากทราบรายละเอียดบ้างค่ะ อยากขาวกะเค้าบ้างอ่ะ
ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหน และฉีดที่คลีนิคไหนค่ะ รบกวนตอบด้วยนะคะ
warun_hi@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
น่าสนใจจัง
อิอิ
สนใจค่ะ ชื้อได้ที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่ รบกวนอีกคนด้วย คุณ noppon sf.999@hotmail.com
ขอรายละเอียดผมด้วยคนคับ clash_satan@hotmail.com
ผมฉีด S whitening japan อ่ะ กล่องละห้าพันกว่าๆ แพงไปป่าว แต่ก้อขาวนะ แต่อยากรู้ว่ามีดีและถูกกว่านี่มั้ยอ่ะ  แอบงก  ฮ่าๆๆๆ
มีใครเคยฉีด Forte ไหมคับบบบบ ฉีดแล้วเป็นไงบ้าง ?????
มันเป็นตัว VitC + Collagen Forte ของ Biocell ช่ายป่ะ  เคยฉีดแต่ถ้าจะให้ดีต้องฉีดกับกลูต้าจะเห็นผลดีกว่าอ่ะครับ
เพราะว่ามี VitC 1500 Mg + Collagen 500 mg อ่ะครับ เยอะสุดที่ขายตอนนี้อ่ะ และก็คิดว่าน่าจะดีที่สุดอ่ะครับ

แต่ที่ถามๆๆมาบอกว่าจริงๆแล้วไม่จำเป็นต้องฉีด Collagen ก็ได้นะ เพราะว่าร่างกายเราผลิตเองตามธรรมชาติอยู่แล้วอ่ะครับ
มันจะเปลื้องอ่ะ  จริงๆ VitC ไทยก็ใช้ได้ถุกกว่าเยอะเลย
มันเป็นตัว VitC + Collagen Forte ของ Biocell ช่ายป่ะ  เคยฉีดแต่ถ้าจะให้ดีต้องฉีดกับกลูต้าจะเห็นผลดีกว่าอ่ะครับ
เพราะว ...
ต้นฉบับโพสโดย ฐาปนา เมื่อ 2010-2-18 23:51

ใช่คับพี่ ของ Biocell

ทำไมคนขายบอกว่า มัน + Stem cell ด้วยอะคับ ???

หรือผมโดนหลอกเนี่ย 5555555

* แล้วมันฉีดยังไงอะคับ หมายถึงสัปดาห์ละครั้งติดกันกี่สัปดาห์ แล้วพักกี่เดือน ? พอจะทราบมั้ยอะคับ

ถามเยอะเลย 555 รบกวนด้วยคับ

มันมันไม่ใช่ Stem cell อ่ะ มันเป็นแค่ Vit C + Collagen เท่านั้น มีขแง Biocell มันจะมีตัวที่เป็น Placenta ครับ ใช้ชื่อว่า Placenta Biocell ถ้าอันนี้ฉีดจะดีครับ เพราะว่ามันจะช่วยปรับโทรสีผิวให้สม่ำเสมออ่ะ แอนตี้บอดี้ด้วย มีความเข็มข้นสูงอยู่
ส่วนใหญ่ฉีดกัน 1 ครั้ง / สัปดาห์ ครั้งละ 2amp = 1 กล่องมี 10amp ( 1amp : 2ML )

ส่วนตัว Forte VitC + Collacen ส่วนใหญ่จะฉีดร่วมกับกลูต้าอ่ะใช้ครั้งละ 1amp = 1 กล่องมี 10amp ( 1amp : 5ML )

แสดงความคิดเห็น

รบกวนทีครับอยากขาวซีดๆเหมือนกระดาษเอสี่ฉีดตัวไหนดีครับโคจิคได้มั้ย?  โพสต์ 2011-11-8 22:48
แล้วที่ทำๆๆกันเนี่ย  

มีใครเคย แพ้ บ้างไหมอ่ะ
อยากรุ้

เพราะไม่แน่ใจว่า เพื่อนผมแพ้หรือเปล่าอ่ะ
ฉี่ ออกมามีติดเลือดปนมาด้วยอ่ะ
สำหรับเราไม่แพ้นะ แต่ว่ายาบางตัวที่ใช้อาจจะเห็นผลช้าบ้าง จริงๆแล้วมันอยู่ที่ว่าใครเข้ากับยาตัวไหนได้ดีมากกว่าครับ
ถ้าใช้ถูกก็เห็นผลไวมากอ่ะครับ

แต่ที่บอกว่าฉี่ออกมาแล้วปนเลือดเนี้ยไม่รู้จริงๆๆ เพราะว่าสาวนตัวไม่เป็นครับ  แต่ว่าฉี่อาจจะมีสีเข้มมากกว่าเดิมกลังจากฉีดไปวันหรือสองวันอ่ะครับ แต่จริงๆๆแล้วมันเป็นการขับยาส่วนที่เกินออกมาเท่านั้นเองนะ อย่างวิตามมินซีเนี้ยไม่แน่ใจว่าร่างกายคนเรารับได้ที่ 1000 ถ้าเราฉ๊ดเกินส่วนที่เกินก็โดนขับออกมาเท่านั้นเองครับ
31# nopphon

สนใจค่ะ ช่วยส่งรายละเอียดมาด้วยนะค่ะ ที่ m_lourat@hotmail.com

ต้นฉบับโพสโดย nopphon เมื่อ 2010-2-9 14:08

อยากทราบราคาMixing White ช่วยเมลราคาให้ด้วยนะคับ kullapong1978@hotmail.com
ตอนนี้ฉีด กลูต้าสเปนอยู่ค่ะ

เพื่อนบอกขาวแล้ว

แต่ตัวเองยังไม่รู้สึกเลยอะ
จากรูปแล้วเพื่อนๆพี่ๆว่าหนูดำไหมคะ
หนูฉีดp3000มา2กล่องแล้ว
และเสปน1กล่อง
และnc24อีก1กล่องอะคะ
แต่ผิวเจ้าก็ยางดำเหมือนเดิมเลยม่ายขาวขึ้นเลยคะพี่ๆ
ป.ล.ทุกครั้งฉีดคู่กับวิตซี+คอลลาเจลน้าค้า แต่ไม่ขาว
ใครมียาฉีดตัวไหนแนะนำบ้างคะ....ช่วยนู๋ด้วย...
นู๋อยากขาว อิอิ
อยากฉีดเหมือนกันอ่าม่ายเคยเรย อยากลองดู
รบกวนหน่อยค่ะ ถ้าแบบยังม่ายเคยฉีดเรย จะฉีดตัว P3000 ดั้้ยมั้ยค่ะ หรือ NC24 ดีค่ะ
อยากขาวค่ะ  แต่จน

ขอไปแช่ปลักก่อนนะคะ

พอแห้งมันก้อขาวเหมือนกัน  อิอิอิ

ผมทั้ ...

รบกวนขอข้อมูลด้วยน่าคร้า berryprang@hotmail.com ขอบคุนคร้า
เห็นราคาแร้วขอขาวเหลืองๆๆแบบนี้ต่อปายยยยยยยยยยยยย  เอาภาพผิวขาวใสบริ๊งๆๆมาลงหน่อยจิค้าพพ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้