123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kadie_kadie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกคุณหมอสมศักดิ์ คุณจักร 1 ปีกะ 8 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
สวยมาก
ธรรมชาติด้วย
เราอยากแก้เหมือนกันอยากได้แบบเธอจัง
หมอคุณจักร ทำแบบเปิดด้านในรูจมูก หรือด้านล่างจมูกค่ะ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-31 23:38:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bentley_cha เมื่อ 2013-8-28 01:27
หมอคุณจักร ทำแบบเปิดด้านในรูจมูก หรือด้านล่างจมูกค่ ...

ด้านล่างค่ะ
เราว่ามันเข้ากะเทอดีอ่ะ ถ้าสวยแต่จมูก แต่โดยรวมไม่โอกะหน้า ก็ตลกป่ะคะ คริ้ๆ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-21 21:03:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย vazabii เมื่อ 2013-9-21 18:12
เราว่ามันเข้ากะเทอดีอ่ะ ถ้าสวยแต่จมูก แต่โดยรวมไม่โ ...

คือยังไงค่ะ นี่งง
ตกลงมันเข้ากะหน้าเทอ โดยรวมดูสวยจ้า
ขอบคุณที่ มารีวิว ฝีมือคุณหมอ สมศักดิ์ น่ะค่ะ เพราะไม่ค่อยมีรีวิว คุณหมอท่านนี้มากนัก
เราก็ไปทำจมูกกับคุณหมอมาเหมือนกัน ราคา 120,000 บาท ค่ะ ตัดปีก เปลี่ยนสิริโคนอันใหม่ สำหรับเรา หลังทำมา รู้สึกว่า มันธรรมชาติมากไป เหมือนไม่ได้ทำมาเลย คล้ายของคุณ จขกท เลยค่ะ
เคยทำกะหมอที่อื่นมา 3 ที่  ราคา 50000 กว่า ผิดหวังสุดท้ายต้องหมอสมศักจบสวยถูกใจที่สุดเลยพาลูกสาวไปทำด้วยลูกสาวก็ถูกใจมากเหมือนกัน
น่าจะถ่ายด้านข้างให้ดูด้วยเพราะอยากดูจมูกมันแอ่นมั้ย??ไม่เฉียงนะคะจะดูไม่ออก
อัพเดทล่าสุด ราคาอยุ่ที่4แสน!!!ราคาแก้ไข เพิ่งไปปรึกษาหมอมาเมื่อวาน คิดอยุ่ๆๆๆราคาโหดมาก
เราอยากทำหาที่แก้อยู่ ทำแถวสุขุมวิท 103 ทุเรสมากขนาดแก้สองรอบ รูจมูกไม่เท่ากันสันจมูกดูเด่นชัดว่าทำ ปลายจมูกไม่มีดูหักๆ เสียใจมากที่ทำออกมามีแต่คนทักว่าไม่ทำสวยกว่า
ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ
คนที่บอกว่าหมอคนอื่นที่ทำมาสวยแบบนี้ แล้วไม่คิดหรอว่าต้นทุนแต่ละคนมาแค่ไหนบางทีทำกับหมออื่นอาจจะออกมาไม่สวยขนาดนี้ก็ได้
นี่ก็เป็นคนหนึ่งที่ทำจมูกเหมือนกัน ก็ไม่ค่อยพอใจนะแต่รวมๆแล้วคือดีกว่าเดิม กับค่าเสียหาย30000 ที่เคยเป็นคนจมูกสั้นมากๆ ก็พอจะดูดีขึ้นมา
ดูธรรมชาติดีคะ ชอบ
สวยมากจริงๆค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้