เจ้าของ: Amelie:
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] คุณหมอท่านใดศัลยกรรมปากบางของคุณได้สวย

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-2-3 20:51:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้เหมือนกันค่ะ ทำกับหมอภูมา แผลเป็นเห็นชัด หมอให้แก้ แต่ไม่อยากแก้ที่เดิมละ กไม่รู้จะแก้ที่ไหน กลุ้มอยู่ค่ะ
2#
โพสต์ 2013-2-3 20:56:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจะทำกับหมอภูคิดให้ดีๆนะค่ะ เราทำมาปีกว่าแล้ว รู้จักพี่ที่ทำหลายคน ไม่ได้ดิสเครดิตนะค่ะ
เกร็งปาก ถ่ายรูปออกมาสวยมาก แต่จริงๆแล้วแผลเป็นนูนด้านข้าง เก็บไม่หมด ไม่โอเลยค่ะสำหรับเรา คนที่ปากดีๆอยู่แล้ว สวยอยู่แล้ว ขอให้หยุดคิดที่จะทำ หาหมอให้ดีๆก่อนค่ะ หมอภูใจดี น่ารักมาก แต่เราเห็นคิวยาวขนาดนี้ก็หวั่นใจ สงสารคนไปทำค่ะ เราเครียดมากจริงๆ  แม่ด่า คนรอบข้างก็ทัก หมอจะให้กลับไปแก้ แต่เราว่าแก้ก็ไม่หายหรอกค่ะ มันอยู่ที่การเย็บ ศึกษาดีๆนะค่ะ  ขอร้อง  อย่าดูแต่ภาพ  ให้ดูตัวจริงคนทำด้วย ไม่อยากให้เสียใจเหมือนเราตอนนี้ค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
โพสต์ 2013-2-26 12:01:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รีวิวหมอภูสวยมากค่ะ  แต่ต้องเห็นตัวจริง  เหอ เหอ เหอ อยากให้ดูเยอะๆนะค่ะ กันพลาด
4#
โพสต์ 2013-2-26 12:04:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Ying_Pavadee เมื่อ 2013-2-21 20:17
ทำกะหมอภู ไม่เท่ากัน ผิดหวังมาก ไม่รุ้แก้ให้ฟรีป่าว
...

เฟมือนกันเลยค่ะ  ของเราไม่เท่ากัน แล้วก็เป็นคีลอยนูนเห็นชัดเลย ด้านข้างปากเป็นแบบกล้ามปูเลยอะค่ะ แก้ให้นะค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาหมอ ถ้าหมอให้แก้  เค้าจะเก็บค่ายา 1-3 พันบาทค่ะ  แต่เราเลือกแก้กับหมอคนอื่นแล้วอะค่ะ  ดูตำแหน่งเย็บแล้วไม่โอเค  เพราะพลาดมากับตัว  ตามกระแสเพราะรีวิวบนเว็บนี้ละค่ะ  ถ่ายรูปออกมาสวยมาก  แต่ปากจริงเป็นแผลเป็น  คิดแล้วเศร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้