1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Amelie:
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] คุณหมอท่านใดศัลยกรรมปากบางของคุณได้สวย

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย ladda999 เมื่อ 2012-11-27 12:46
หมอจำนงค์  เพราะราคาไม่แพง  และแก้ฟรี  แต่ถ้าหมิภูแก้ ...

เราโชคร้ายหมอภูไม่สวยหมอจำนงไม่รับงานแก้ช่วยแนะนำหมอแก้หน่อยคะ
ตอนนี้ ถ้าจะทำปาก กะหมอ ภู คิวอยู่ที่เดือนไหนครับ ราคา เท่าไหร่ ขอบคุณครับ
กำลังไปทำหมอจำนงค์    งั้นโหวตคะ คิคิ
ต้นฉบับโพสต์โดย iiToNyii เมื่อ 2013-11-15 11:11
ตอนนี้ ถ้าจะทำปาก กะหมอ ภู คิวอยู่ที่เดือนไหนครับ รา ...

เราทราบราคามา 16,000 คะ  คิวน่าจะเมษา
ไม่มีหมอสิทธิชัย เลอลักษ์หรอค่ะ กำลังจะหาข้อมูลไปทำแต่มีสองที่หมอภูกับหมอสิทธิชัยไปหมอไหนดีค่ะ
กำลัง ตัดสิ้นใจ หมอภู กับ หมอจำนง อยากได้​ธรรมชาติ ก็เลือก หมอ จำนง เเล้วล่ะ
เราทำกับหมอภู แก้1รอบ ยังเบี้ยวเหมือนเดิม ไม่กล้าไปแก้อีกแล้ว กลัวจะไม่เหลือปากให้ตัด เศร้าแปป หาที่แก้ใหม่อยู่ ช่วยแนะนำหน่อยคะ
หมอธีร์ ก็ทำสวยนะพี่อยากแนะนำไม่แพงด้วย
ศัลยกรรมปาก ปากกระจับ ปากปีกนก ปากบาง โดย พี่หมอธีรภัทร์ แสงวนิช
เอาไว้เป็นตัวเลือกนะค่ะ
1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้