เจ้าของ: Amelie:
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] คุณหมอท่านใดศัลยกรรมปากบางของคุณได้สวย

[คัดลอกลิงก์]
ทำหมอจำนงค์มาแอบเศร้า ไม่ต่างจากไม่ทำเลยอ่ะ
คุณBumbimtimaทำมากี่วันแล้วครับ นี่กำลังจะไปทำกับหมอจำนงค์เลย
อยากได้ปากบาง ทรงชัด แนะนำหมอภูค่ะ
โดยส่วนตัวทำที่หมอจำนง ปากไม่ได้ปากบางมาก แต่แค่เป็นทรง และดูดีธรรมชาติ ก็ดีกว่าเดิมค่ะ
5 ค่ะ ราคาคุ้มค่า ออกมาเปนธรรมชาติ
กำลังคิดไปทำปากใหม่กับหมอภู เพราะจากที่ศึกษาหมอภูโอมากๆ
เพราะไปทำกับหมอวิทวัสที่ยันฮีมาไม่ได้เรื่องเอามากๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่มีความรับผิดชอบ ทำมาปากไม่เท่ากันก็ไม่แก้ให้ทั้งๆที่ยังอยู่ในประกัน ขอบอกเลยว่าอย่าหลงผิดไปทำที่ยันฮีเลยนะ
เเนะนำหนอภูคะ ส่วยตัวไม่เคยได้มีโอกาสไปทำสักทีเเต่ว่า เพื่อนทำมาก็โอเครนะคะ เเอบสนใจอยู๋ค่ะ
ขอให้ทำออกมาสวยดังใจปรารถนาน่ะค่ะ
หมอภู ครับ ทำมาแย้ว 28000
โหวตหมอภูอันดับหนี่ง เลยค่ะ รองมาก็หมอจำนงค์
กำลังจะไปทำกับหมอ นก อโศก อยากทราบว่าเป็นยังไงบ้างค่ะ หมอทำดีไหมค่ะ ตอบหน่อยนะค่ะ
หมอภูและหมอจำนงค์ค่ะ เห็นมาแล้ว แซ่บเวอร์ ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยุ่กับการดูแลรักษาหลังการผ่าตัดด้วยค่ะ การทำริมฝีปากดูแลยากมากต้องระวังสุดๆ
หมอภูจ้า อีกหนึ่งเสียง ( แต่ว่า ไม่เคยทำนะจ้า ปากนี้พ่อให้มาจ้า)
หมอภูค่ะ สุดยอดแระ
กำลังจะไปทำกับหมอภู. หลังจากรอคิวมานานแสนนนาน. สาธุขอให้ออกมาสวย. จะได้มารีวิวให้เพื่อนๆ ดูจ้า.
หมอภูคร้าบ ดูแล้วมั่นใจมากว่าออกมาตรงกับภาพในแบบ แต่คิวยาว รอนาน 6 เดือน ก็ถือว่าคุ้มทำแล้วแก้ไม่ได้
ทำไมไม่มีหมอที่ณรวีย์บางเพราะทำมาแล้วสวยนะหมอจักภาพ
หมอภู เเพง+คิวนาน

หมอจำนงค์  เเต่ต้องขอร้องหมอดีๆ หมอคระ ขอบางๆ ๆ ๆ ๆ ๆ -..-
ขอให้ทุกคนทำได้สวยทุกคนเลยน๊าคร้า

หมอจำนงค์ค่ะ ไม่ตามใจให้บางเกินไป จะได้ไม่มีปัญหาในอนาคต ได้ธรรมชาติ ไม่บางไปแต่เป็นกระจับสวยค่ะ
หมอภูค่ะสวยแน่นอน
หมอภูค่ะ  ไม่ต้องแก้ซ้ำเพราะธรรมชาติเกิ้น เสียดายเงินเก็บ
หมอภูค่ะ  ไม่ต้องแก้ซ้ำเพราะธรรมชาติเกิ้น เสียดายเงินเก็บ
มาเก็บข้อมูลค่ะ สนใจหมอภูนะ แต่อัพราคาแล้วคิดหนักเลย
เคยทำจากที่อื่น แล้วไปหาหมอจำนงค์ให้แก้ให้ ไปด้วยความหวังไกลแสนไกล นั่งรอก็นานปรากฎว่าหมอไม่แก้ให้ เซ็งมาก "--

มีใครพอทราบมั้ยคะว่าหมอภูรับแก้หรือป่าว แล้วราคารวมแก้ประมานเท่าไร (เฉพาะปากบนนะคะ)
เพิ่งไปทำกับคุณหมอจำนงค์เมื่อวาน คุณหมอใจดีค่ะ รอดูผลอยู่ ลุ้นสุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้