ดู: 1781|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากทำคางกับจมูกครับ แนะนำหมอให้ผมด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ครับ ขอตำปรึกษาจากทุกๆท่านด้วยนะครับ

1. อยากทำคางครับ คางผมสั้น อยากให้ยาวออกมาหน่อย หน้าจะได้ดูเรียวกว่าเดิม
2. จมูกครับ เคยไปทำมาสองครั้ง แต่เอาออกครับ ไม่ประสบความสำเร็จ ครั้งอยากลองครั้งสุดท้าย ขอที่เจ๋งๆเลยนะครับ
3. ทั้งสองอย่าง ขอให้อยู่ในงบ 40,000 บาทนะครับ
4. ผมอยู่อีสานนะครับ ถ้าจะกรุณาแนะนำหมอเก่งๆแถบนี้ก็จะดีมาก หรือจะที่กทม.ก็ได้ไม่มีปัญหานะครับ
5. สุดท้ายฝากรูปให้เพื่อนๆพิจารณาด้วยนะครับ ว่าถ้าทำคางกับจมูกแล้วจะดูดีขึ้นรึเปล่า

ขอบคุณมากๆครับ
หมอ กมลทาวน์อินทาวน์ หมอสุชาติ หมอสยามชาตรี ค้าบบบ ทำจมูกของผู้ชายสวยมาก

ทำออกมาสวยๆๆน้าคับบบ  ^^
แค่นี้ก็หล่อแล้วนะ ถ้าให้แนะนำก็คง หมอกลวัชร์ dr.k สยาม
หมอชาตรี เชียงรายครับ ทำสวยมากราคาก็ไม่สูง
อย่าทำเลย หล่อแล้ว
ดูจากรูปแรกหน้าตาก็โอเคอยู่แล้วนะครับ แหะๆ
แต่ถ้าให้แนะนำจมูกผู้ชายที่ทำโด่งๆสวยๆ ก็มี....
คุณหมอเฉลิม 25k(รอคิวนานมาก), สุชาติ, ชาตรี, อรรถพร (เคสเบี้ยวเยอะ) อยู่ในกทม.หมดเลย
ส่วนผลงานลอง search ดูนะครับ ว่าชอบแนวไหน
[รีวิวจมูก] น้องอิมมาแล้ว!! รีวิวจมูก-คาง หมอนก(อโศก)
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=47157&fromuid=197332

ลองดูเป็นทางเลือกนะ
ขอแนะนำคุณหมอมงคล  สมเพชรคลินิกครับ  มีลูกค้าบินจากเกาหลีมาทำจมูกแล้วก็บินกลับก็มีครับ สะอาด  ปลอดภัย แล้วก้ทรงออกมาธรรมชาติ  ไม่ช้ำมาก ฟักฟืื้นก็น้อยครับ  ผมว่าทำครั้งเดียวดีๆไปเลยครับ  จะได้ไม่ต้องแก้หลายรอบ  ลองเข้าิลิ้งค์นี้ดูนะครับ  ดูรีวิวภาพเสริมจมูกเลื่อนลงมาดูด้านล่างครับ  http://www.sompetchchiangmaisurgery.com/information2.html   
หมอกมล ทาวน์อินทาวน์ อีกเสียงเลยจร้าา ราคาทำ 2 อย่างก็ไม่น่าจะเกินงบนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้